ผลบอลสดวันที่ 16 ตุลาคม 2561

ผลบอลสด ผลบอลlive ผลบอลสดวันนี้ ผลบอลสดบ้านผลบอล ผลบอลสด7m ผลบอลสด livescore ผลบอลสด อัพเดทผลบอลสดเร็วที่สุด เพื่อให้สมาชิกได้รู้ผลการแข่งขันก่อนใคร
Country League Kickoff Time Home Live Score Away Halftime Score Macth Status
ARGENTINA Torneo Federal A 22:45 Chaco For Ever 0 - 1 Sarmiento Resistencia
ARGENTINA Torneo Federal A 22:00 Crucero del Norte 4 - 0 AH Zapla 1 - 0
COLOMBIA Torneo Aguila 22:00 Bogota 1 - 0 Tigres 0 - 0
COLOMBIA Torneo Aguila 22:00 Cartagena 2 - 1 Real Santander 1 - 1
COLOMBIA Torneo Aguila 22:00 Cortulua 1 - 0 Valledupar 0 - 0
COLOMBIA Torneo Aguila 22:00 Fortaleza 3 - 3 Barranquilla 2 - 1
COLOMBIA Torneo Aguila 22:00 Llaneros 1 - 1 Quindio 1 - 1
COLOMBIA Torneo Aguila 22:00 Pereira 1 - 0 Popayan 1 - 0
COLOMBIA Torneo Aguila 22:00 U. Magdalena 1 - 0 Orsomarso 1 - 0
MEXICO Liga MX Women 23:00 Monarcas Morelia W 0 - 1 Necaxa W
GERMANY 3. Liga 00:00 Hallescher - Hansa Rostock
JAPAN J-League Division 2 17:00 Tokushima - Kofu
ARGENTINA Primera B Metropolitana 07:35 CA Estudiantes - Acassuso
ARGENTINA Primera B Metropolitana 23:00 San Miguel - Justo Jose de Urquiza
CZECH REPUBLIC Stredocesky KP 00:30 Hrebec - Porici n. S.
AFRICA Africa Cup of Nations 18:30 Madagascar - Equatorial Guinea
EGYPT Egypt Cup 23:00 El Masry - Matroh
AFRICA Africa Cup of Nations 01:00 Libya - Nigeria
INDONESIA Liga 2 15:30 PSIM Yogyakarta - Madura FC
PARAGUAY Primera Division 05:00 Deportivo Santani - Olimpia Asuncion
EUROPE UEFA Nations League 01:45 France Germany
EUROPE UEFA Nations League 01:45 Ireland Wales
EUROPE UEFA Nations League 01:45 Ukraine Czech Republic
EUROPE UEFA Nations League 01:45 Norway Bulgaria
EUROPE UEFA Nations League 01:45 Slovenia Cyprus
EUROPE UEFA Nations League 21:00 Kazakhstan Andorra
EUROPE UEFA Nations League 23:00 Armenia FYR Macedonia
EUROPE UEFA Nations League 01:45 Gibraltar Liechtenstein
EUROPE UEFA Nations League 01:45 Latvia Georgia
AFRICA Africa Cup of Nations 19:00 Comoros - Morocco
AFRICA Africa Cup of Nations 19:30 Malawi - Cameroon
AFRICA Africa Cup of Nations 20:00 Burundi - Mali
AFRICA Africa Cup of Nations 20:00 Eswatini - Egypt
AFRICA Africa Cup of Nations 20:00 South Sudan - Gabon
AFRICA Africa Cup of Nations 20:30 Rwanda - Guinea
AFRICA Africa Cup of Nations 20:30 Seychelles - South Africa
AFRICA Africa Cup of Nations 21:00 Central Africa - Ivory Coast
AFRICA Africa Cup of Nations 21:00 Tanzania - Cape Verde
AFRICA Africa Cup of Nations 22:00 Benin - Algeria
AFRICA Africa Cup of Nations 22:00 Niger - Tunisia
AFRICA Africa Cup of Nations 23:00 Lesotho - Uganda
AFRICA Africa Cup of Nations 23:30 Gambia - Togo
AFRICA Africa Cup of Nations 00:00 Botswana - Burkina Faso
AFRICA Africa Cup of Nations 00:00 Mauritania - Angola
AFRICA Africa Cup of Nations 00:00 Namibia - Mozambique
AFRICA Africa Cup of Nations 00:00 Zimbabwe - D.R. Congo
AFRICA Africa Cup of Nations 00:30 Sudan - Senegal
AFRICA Africa Cup of Nations 01:00 Liberia - Congo
BRAZIL Serie A 06:00 Ceara - Botafogo RJ
COLOMBIA Liga Aguila 06:00 Dep. Pasto - Millonarios
COLOMBIA Torneo Aguila 05:00 Cucuta - Atletico F.C.
DENMARK 1st Division 23:30 Roskilde - Naestved
ENGLAND Northern Premier League 01:45 Farsley - Bamber Bridge
ENGLAND Northern Premier League 01:45 Grantham Town - Nantwich
ENGLAND Northern Premier League 01:45 Hednesford - Lancaster
ENGLAND Northern Premier League 01:45 Hyde - South Shields
ENGLAND Northern Premier League 01:45 Marine - Gainsborough
ENGLAND Northern Premier League 01:45 Mickleover - Matlock
ENGLAND Northern Premier League 01:45 Scarborough Athletic - Buxton
ENGLAND Northern Premier League 01:45 Warrington - Stafford
ENGLAND Northern Premier League 01:45 Workington - Whitby
ENGLAND Southern League South Division 01:45 Beaconsfield - Chesham
ENGLAND Southern League South Division 01:45 Dorchester - Taunton
ENGLAND Southern League South Division 01:45 Gosport - Poole Town
ENGLAND Southern League South Division 01:45 Salisbury - Merthyr Town
ENGLAND Southern League South Division 01:45 Swindon Supermarine - Farnborough
ENGLAND Southern League South Division 01:45 Tiverton - Weymouth
ENGLAND Southern League South Division 01:45 Walton Casuals - Staines
ENGLAND Southern League South Division 01:45 Wimborne - Frome
ENGLAND Southern League Central Division 01:45 Barwell - Banbury
ENGLAND Southern League Central Division 01:45 Coalville - Halesowen
ENGLAND Southern League Central Division 01:45 Leiston - Kings Lynn
ENGLAND Southern League Central Division 01:45 Needham Market - Lowestoft
ENGLAND Southern League Central Division 01:45 Redditch - Rushall
ENGLAND Southern League Central Division 01:45 Royston - St. Neots
ENGLAND Southern League Central Division 01:45 St Ives - Biggleswade Town
ENGLAND Southern League Central Division 01:45 Tamworth - Kettering
ENGLAND Bostik League 01:45 Bognor - Folkestone
ENGLAND Bostik League 01:45 Burgess Hill - Wingate & Finchley
ENGLAND Bostik League 01:45 Enfield Town - Brightlingsea
ENGLAND Bostik League 01:45 Hornchurch - Lewes
ENGLAND Checkatrade Trophy 01:45 Bury - Leicester U21
ENGLAND Checkatrade Trophy 01:45 Port Vale - Middlesbrough U21
EUROPE Euro U21 19:30 FYR Macedonia U21 - Gibraltar U21
EUROPE Euro U21 21:00 Montenegro U21 - Kazakhstan U21
EUROPE Euro U21 22:00 Israel U21 - Kosovo U21
EUROPE Euro U21 22:00 Malta U21 - Cyprus U21
EUROPE Euro U21 23:00 Austria U21 - Russia U21
EUROPE Euro U21 23:00 Denmark U21 - Faroe Islands U21
EUROPE Euro U21 23:00 Estonia U21 - Albania U21
EUROPE Euro U21 23:00 Finland U21 - Lithuania U21
EUROPE Euro U21 23:00 Poland U21 - Georgia U21
EUROPE Euro U21 23:00 Serbia U21 - Armenia U21
EUROPE Euro U21 23:15 Germany U21 - Ireland U21
EUROPE Euro U21 23:15 Norway U21 - Azerbaijan U21
EUROPE Euro U21 23:30 Andorra U21 - Latvia U21
EUROPE Euro U21 23:30 Hungary U21 - Turkey U21
EUROPE Euro U21 23:30 Netherlands U21 - Ukraine U21
EUROPE Euro U21 23:30 Scotland U21 - England U21
EUROPE Euro U21 23:30 Sweden U21 - Belgium U21
EUROPE Euro U21 23:45 France U21 - Slovenia U21
EUROPE Euro U21 23:45 Iceland U21 - Spain U21
EUROPE Euro U21 00:00 Luxembourg U21 - Bulgaria U21
EUROPE Euro U21 00:00 Wales U21 - Switzerland U21
EUROPE Euro U21 01:00 Portugal U21 - Bosnia & Herzegovina U21
EUROPE Euro U21 01:00 Romania U21 - Liechtenstein U21
EUROPE Euro U21 01:30 Northern Ireland U21 - Slovakia U21
EUROPE Euro U19 19:00 Albania U19 - Norway U19
EUROPE Euro U19 19:00 Denmark U19 - Italy U19
EUROPE Euro U19 19:00 Estonia U19 - Finland U19
EUROPE Euro U19 19:00 Faroe Islands U19 - Bosnia & Herzegovina U19
EUROPE Euro U19 19:00 Ireland U19 - Netherlands U19
EUROPE Euro U19 19:00 Slovakia U19 - Ukraine U19
EUROPE Euro U19 20:30 Hungary U19 - Austria U19
EUROPE Euro U19 20:30 Kosovo U19 - Slovenia U19
EUROPE Euro U19 23:00 Andorra U19 - Belarus U19
EUROPE Euro U19 23:00 Switzerland U19 - Spain U19
EUROPE Euro U17 20:00 Gibraltar U17 - Iceland U17
EUROPE Euro U17 20:00 Ukraine U17 - Bosnia & Herzegovina U17
EUROPE Euro U17 22:45 Kazakhstan U17 - Belarus U17
EUROPE Euro U17 22:45 Wales U17 - Portugal U17
ITALY Serie C 19:30 Rieti - Vibonese
ITALY Serie C 01:30 Bisceglie - Sicula Leonzio
ITALY Serie C 01:30 Catania - Trapani
ITALY Serie C 23:30 Catanzaro - Juve Stabia
ITALY Serie C 01:30 Cavese - Matera
ITALY Serie C 01:30 Monopoli - Paganese
JAMAICA Premier League 08:35 Waterhouse - Cavalier
MEXICO Liga MX Women 07:00 Guadalajara Chivas W - Monterrey W
MEXICO Liga MX Women 07:00 Club Tijuana W - Lobos BUAP W
SLOVAKIA Slovak Cup 23:00 Pohronie - Sered
SPAIN Copa del Rey 01:00 Elche - Cordoba
UGANDA Premier League 20:00 Police - Express FC
UGANDA Premier League 20:30 BUL - Paidha Black Angels
UGANDA Premier League 20:30 Tooro United - Jinja
WALES Premier League 01:45 Connahs Q. - Druids
WORLD Friendly International 17:00 Afghanistan - Myanmar
WORLD Friendly International 17:00 Bahrain - Palestine
WORLD Friendly International 17:00 Malaysia - Kyrgyzstan
WORLD Friendly International 23:00 United Arab Emirates - Venezuela
WORLD Friendly International 17:00 Uzbekistan - Qatar
WORLD Friendly International 17:35 Japan Uruguay
WORLD Friendly International 18:00 South Korea - Panama
WORLD Friendly International 18:30 Cambodia - Singapore
WORLD Friendly International 00:45 Brazil Argentina
WORLD Friendly International 01:45 Belgium Netherlands
WORLD Friendly International 01:45 Denmark Austria
WORLD Friendly International 01:45 Sweden Slovakia
WORLD Friendly International 19:00 China - Syria
WORLD Friendly International 21:00 Germany U20 - Switzerland U20
IRAN Division 1 18:45 Aluminium Arak - Shahin Bushehr
IRAN Division 1 18:45 Fajr Sepasi - Navad Urmia
IRAN Division 1 18:45 Shahrdari Tabriz - Arvand Khorramshahr
IRAN Division 1 20:45 Shahrdari Mahshahr - Malavan
WORLD Friendly International 18:30 Indonesia - Hong Kong
WORLD Friendly International 22:30 Oman - Ecuador
WORLD Friendly International 23:00 Iran - Bolivia
WORLD Friendly International 22:00 Czech Republic U19 - Portugal U19
EUROPE Elite League U20 21:00 Germany U20 - Switzerland U20
EUROPE Elite League U20 23:00 Italy U20 - Portugal U20
EUROPE Elite League U20 00:00 Netherlands U20 - Poland U20

ผลบอลสด ผลฟุตบอลสด ผลบอลวันนี้ เช็คผลบอลเมื่อคืน ผลบอลพรีเมียร์ลีก ผลบอลล่าสุด ผลบอลวันนี้ ผลบอลสด livescore ผลบอลสดภาษาไทย