test Ajax Post

ผลบอลวันที่ 25 เมษายน 2562

Spain - LaLiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 เซบียา VS ราโยบาเยกาโน
Match
01:30 เรอัลโซซิเอดัด VS บิยาร์เรอัล
Match
02:30 เฆตาเฟ VS เรอัลมาดริด
Match
Italy - Coppa Italia
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 อตาลันต้า VS Fiorentina
Match
Netherlands - Eredivisie
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:30 Den Haag VS Excelsior
Match
01:45 Willem II VS PSV
Match
Russia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Yenisey VS Orenburg
Match
22:30 FK Krylya Sovetov Samara VS Ural
Match
00:30 Arsenal Tula VS Spartak Moscow
Match
Sweden - Allsvenskan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:45 เยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ VS นอร์เชิปปิ้ง
Match
00:00 เฮลซิงบอร์ย VS ซุนสวัล
Match
00:00 คาลมาร์ VS ก็อตเท็นเบิร์ก
Match
Switzerland - Swiss Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:15 ซูริก VS บาเซิล
Match
Turkey - Turkish Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 Yeni Malatyaspor VS Galatasaray
Match
Portugal - Campeonato de Portugal
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FRO Cacadores Taipas VS Chaves B
Match
22:00 FRO Sacavenense VS Amora
Match
France - National 2 - Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FRO เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล VS ตูลง
Match
Syria - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 อัล เจช VS ทิชรีน
Match
Kenya - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 เลื่อน Nakumatt VS Gor Mahia
Match
Iraq - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Al Shorta VS Naft Al Junoob
Match
Algeria - Algeria Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 เบอจายา VS อีเอส เซทีฟ
Match
Egypt - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Wadi Degla VS El Ismaily
Match
01:00 เลื่อน Al Ahly VS El Masry
Match
Australia - NPL NSW
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE ซิดนีย์ โอลิมปิก 3 - 0 APIA Tigers
Match
Australia - NPL Victoria
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 Altona Magic VS พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
Match
Australia - NPL South Australian
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
12:30 FINISHED Adelaide City 1 - 2 Para
Match
Australia - NPL Tasmania
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
12:15 FINISHED Hobart Zebras 4 - 5 South Hobart
Match
Australia - Northern NSW
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
11:30 FINISHED Adamstown Rosebud 2 - 1 Hamilton Olympic
Match
Belarus - Vysshaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:45 โซดิโน่ VS Torpedo Minsk
Match
00:45 แบร็สต์ VS Slavia Mozyr
Match
Bulgaria - Parva Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Bistritsa VS Vereya
Match
00:00 Botev Vratsa VS Etar
Match
Bulgaria - Vtora liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Pomorie VS Tsarsko Selo
Match
21:00 Strumska Slava VS Chernomorets Balchik
Match
23:00 Pirin Blagoevgrad VS โลโกโมทีฟ กอร์น่า
Match
Czech Republic - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Trinec VS Hradec Kralove
Match
22:00 Vitkovice VS Usti nad Labem
Match
Ethiopia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Adama City VS Ethiopia Bunna
Match
19:00 Bahardar VS Debub Police
Match
19:00 Fasil Ketema VS Dire Dawa
Match
19:00 Jimma Kenema VS Sidama Bunna
Match
19:00 Shire Endaselassie VS Awassa
Match
21:00 St. George (Eth) VS Mekelle Kenema
Match
19:00 Welayta Dicha VS Mekelle Kenema
Match
19:00 Welwalo Adigrat VS Dedebit
Match
Finland - Veikkausliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 Honka VS Inter Turku
Match
22:30 KPV Kokkola VS Mariehamn
Match
Georgia - Erovnuli Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Bolnisi VS Torpedo Kutaisi
Match
21:00 Chikhura VS Dinamo Tbilisi
Match
00:00 WIT Georgia VS Dila Gori
Match
Greece - Greek Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Asteras Tripolis VS PAOK
Match
22:00 Lamia VS AEK Athens FC
Match
Iran - Persian Gulf Pro League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 Machine Sazi VS Saipa
Match
20:30 Paykan VS Pars Janoobi Jam
Match
20:00 Esteghlal Khuzestan VS Mazandaran
Match
Jordan - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Al Jazeera Amman VS Al Sareeh
Match
23:30 Al Buqaa VS Shabab Al Ordon
Match
Poland - Ekstraklasa
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Arka Gdynia VS Legnica
Match
23:00 Plock VS Korona Kielce
Match
01:30 Slask Wroclaw VS Gornik Z.
Match
01:30 Zaglebie Sosnowiec VS Wisla
Match
Republic of the Congo - Ligue 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Etoile du Congo VS Nico-Nicoye
Match
22:00 FRO Tongo FC Jambon VS Kondzo
Match
Romania - Liga 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Chindia Targoviste VS Clinceni
Match
Romania - Romanian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:45 FC Viitorul VS CS U. Craiova
Match
Russia - PFL - South
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 Chita VS Sakhalin
Match
16:30 Zenit Irkutsk VS Sibir 2
Match
Serbia - Super Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Mladost VS Vojvodina
Match
23:00 Napredak VS Proleter
Match
20:30 Radnicki Nis VS Cukaricki
Match
23:00 FK Vozdovac VS Rad Beograd
Match
23:00 Macva VS Zemun
Match
23:00 Radnik VS Din. Vranje
Match
23:00 Sp. Subotica VS Backa
Match
00:00 FK Crvena zvezda VS Partizan
Match
South Korea - WK League Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 Boeun Sangmu W VS Incheon Hyundai Steel W
Match
17:00 Gumi Sportstoto W VS Gyeongju W
Match
17:00 Hwacheon W VS Suwon FMC W
Match
17:00 Seoul W VS Changnyeong W
Match
Ukraine - Persha Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Volyn Lutsk VS Inhulets
Match
21:00 Ahrobiznes Volochysk VS Ivano-Frankivsk
Match
17:00 Sumy VS Balkany Zorya
Match
Ukraine - Druha Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Kremin VS MFC Metalurg
Match
21:30 Krystal VS Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
Match
19:00 Kyiv-Sviatoshyn VS Kalush
Match
20:00 Minaj (Ukr) VS Nyva-V
Match
21:30 Nikopol VS Mykolaiv 2
Match
21:00 Nova Kakhovka VS Tavriya
Match
22:00 Nyva Ternopil VS Veres Rivne
Match
21:30 Real Pharma VS Hornostayivka
Match
20:00 Zhytomyr VS FC Dnipro Cherkasy
Match
Tajikistan - Vysshaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 FRO Regar-TadAZ VS Khujand
Match
Oman - Professional League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Al Nasr VS Muscat
Match
21:00 Majees SC VS Al Oruba
Match
23:15 Al-Shabab VS Sohar
Match
23:45 Al Suwaiq VS Saham
Match
Bahrain - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:45 Al-Hadd VS อัล นัจมา
Match
22:45 อัล มูฮารัค VS อัล ฮาลา
Match
22:45 เมลคิยา VS อัล ริฟฟา
Match
Palestine - West Bank League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FRO Al Amari VS Al Quds
Match
21:00 FRO Albirah VS Ahli Al-Khalil
Match
21:00 FRO Merkaz VS Shabab Alsamu
Match
21:00 FRO Merkaz VS Shabab Alsamu
Match
21:00 FRO Shabab Al-Dhahiriya VS Al Khaleel
Match
21:00 FRO Thagafi Tulkarm VS Jabal Al Mukaber
Match
21:00 FRO Wadi Al-Nes VS Markaz Tulkarm
Match
21:00 FRO Wadi Al-Nes VS Markaz Tulkarm
Match
Tanzania - Ligi Kuu Bara
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Kinondoni MC VS Simba
Match
Belgium - 1st National Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:15 FRO Gent II W VS Melsele W
Match
Colombia - Copa Aguila
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:30 Tigres VS Millonarios
Match
03:00 Atletico F.C. VS Popayan
Match
03:00 Quindio VS Cortulua
Match
03:30 Huila VS Orsomarso
Match
03:30 Real Santander VS Barranquilla
Match
07:30 Bucaramanga VS Cucuta
Match
Gibraltar - Premier Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 Boca Juniors VS Gibraltar Phoenix
Match
Norway - Norway Cup Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 Raufoss W VS Lier W
Match
San Marino - Campionato Sammarinese
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 La Fiorita VS Juvenes/Dogana
Match
Brazil - Copa do Brasil U20
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:30 Vasco U20 VS Palmeiras U20
Match
Argentina - Copa Argentina
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:10 ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่ VS บาร์รากัส เซ็นทรัล
Match
Bolivia - Division Profesional
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:00 Oriente Petrolero VS Sport Boys
Match
Brazil - Copa do Brasil
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
05:15 Londrina VS Bahia
Match
07:30 Santa Cruz VS Fluminense
Match
Paraguay - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
05:00 San Lorenzo VS Sol de America
Match
07:00 Sp. Luqueno VS Deportivo Santani
Match
South America - Copa Libertadores
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
03:00 Zamora VS Cerro Porteno
Match
07:00 Junior VS ซาน ลอเรนโซ่
Match
09:00 FBC Melgar VS Palmeiras
Match
Botswana - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 Centre Chiefs VS Jwaneng Galaxy FC
Match
Mexico - Liga MX Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
05:00 Atlas W VS Pachuca W
Match
09:00 Club Leon W VS Club America W
Match
07:00 Puebla W VS U.A.N.L.- Tigres W
Match