ผลบอลวันที่ 20 ตุลาคม 2562

England - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ลิเวอร์พูล
Match
Spain - LaLiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 อัสปัญญอล VS บิยาร์เรอัล
Match
19:00 เรอัลโซซิเอดัด VS เบติส
Match
23:30 แอทเลติกบิลบาโอ VS บายาโดลิด
Match
17:00 อลาเบส VS เซลต้า บีโก้
Match
02:00 เซบียา VS เลบันเต อูเด
Match
Germany - Bundesliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 เคิลน์ VS Paderborn
Match
23:00 ฮอฟเฟนไฮม์ VS ชัลเคอ
Match
Italy - Serie A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Cagliari VS Spal
Match
17:30 Sassuolo VS อินเตอร์ มิลาน
Match
20:00 Sampdoria VS โรม่า
Match
20:00 Udinese VS Torino
Match
23:00 ปาร์มา VS Genoa
Match
01:45 เอซี มิลาน VS Lecce
Match
France - Ligue 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 บอร์โด VS แซ็งเตเตียน
Match
22:00 อาแอ็ส มอนาโก VS แรน
Match
02:00 มาร์แซย์ VS สทราซบูร์
Match
England - Championship
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 วิแกน VS น็อตติ้งแฮม
Match
Netherlands - Eredivisie
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 Groningen VS Sparta Rotterdam
Match
17:15 Zwolle VS Den Haag
Match
21:45 Feyenoord VS Heracles
Match
19:30 FC Emmen VS Sittard
Match
Norway - Eliteserien
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Molde VS Haugesund
Match
23:00 Stromsgodset VS Lillestrom
Match
23:00 Viking VS Tromso
Match
23:00 Ranheim VS Odd
Match
01:00 Sarpsborg 08 VS Brann
Match
Russia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Ufa VS CSKA Moscow
Match
23:00 Dynamo Moscow VS Krasnodar
Match
20:30 Arsenal Tula VS Dynamo SPB
Match
15:30 Orenburg VS FK Krylya Sovetov Samara
Match
Sweden - Allsvenskan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 นอร์เชิปปิ้ง VS คาลมาร์
Match
20:00 ฮัมมาร์บี้ VS มัลโม
Match
20:00 ฟัลเคนเบิร์กส VS เอไอเค
Match
Denmark - Superliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 Horsens VS Hobro
Match
21:00 FC Copenhagen VS Esbjerg
Match
23:00 Lyngby VS Brondby
Match
19:00 Sonderjyske VS Nordsjaelland
Match
19:00 Aarhus VS Silkeborg
Match
Switzerland - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 ลูกาโน VS ซูริก
Match
21:00 ลูเซิร์น VS ซิยง
Match
21:00 เซอร์เวตต์ VS เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
Match
Scotland - Premiership
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:15 Hearts VS Rangers
Match
Belgium - Jupiler League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 เควี เมเชเลน VS แอนต์เวิร์ป
Match
23:00 อันเดอร์เลชท์ VS แซงต์-ทรุยด็อง
Match
01:00 เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี VS ชาร์เลอรัว
Match
Austria - Tipico Bundesliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 ซังคท์เพิลเทิน VS ออสเตรีย เวียนนา
Match
22:00 ราปิด เวียนนา VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Match
19:30 วัตเตนส์ VS ฮาร์ทเบิร์ก
Match
Spain - LaLiga2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา VS มาลากา
Match
23:00 เตเนริเฟ่ VS ซันตันเดร์
Match
23:00 เรอัล โอเบียโด้ VS คิโรน่า
Match
17:00 ฟูเอนลาบราดา VS อัลบาเซเต
Match
02:00 ซาราโกซา VS มิรานเดส
Match
Germany - 2. Bundesliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 ชตุทท์การ์ท VS โฮลสไตน์ คีล
Match
18:30 ฮันโนเฟอร์ VS VfL Osnabruck
Match
18:30 โบคุม VS คาร์ลสรูห์
Match
Italy - Serie B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Chievo VS อัสโคลี่
Match
20:00 Pisa VS Crotone
Match
02:00 เอ็มโปลี VS เครโมเนเซ
Match
England - League One
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Accrington VS อิปสวิช
Match
Norway - OBOS-ligaen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Sandefjord VS Notodden
Match
23:00 Sogndal VS Jerv
Match
20:00 Strommen VS Raufoss
Match
23:00 Start VS K. Oslo
Match
23:00 Tromsdalen VS Aalesund
Match
23:00 Skeid VS Ull/Kisa
Match
20:00 Nest-Sotra VS Sandnes
Match
Sweden - Superettan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 นูร์บี้ VS เทรลเลบอรยส์
Match
20:00 บราเก้ VS ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
Match
Denmark - 1st Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Koge VS Roskilde
Match
19:00 Nykobing VS Fredericia
Match
18:45 Naestved VS Skive
Match
Turkey - Super Lig
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Kayserispor VS Kasimpasa
Match
20:30 Alanyaspor VS Rizespor
Match
23:00 Denizlispor VS Fenerbahce
Match
Turkey - 1. Lig
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 Boluspor VS Giresunspor
Match
23:00 Altinordu VS Altay
Match
23:00 Adanaspor AS VS Istanbulspor AS
Match
18:00 Keciorengucu VS Balikesirspor
Match
Belgium - Proximus League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 ลอมเมล เอสเค VS เลอเฟิน
Match
Austria - 2. Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 Kapfenberg VS Grazer (Aut)
Match
Brazil - Serie A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 Atletico-MG VS Santos
Match
05:00 Atletico-PR VS Palmeiras
Match
05:00 Chapecoense-SC VS Goias
Match
04:00 Flamengo RJ VS Fluminense
Match
02:00 Sao Paulo VS Avai
Match
02:00 Internacional VS Vasco
Match
Argentina - Superliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:15 กิมนาเซีย ลา พลาต้า VS ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่
Match
21:00 อัลโดซิวี่ VS ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
Match
01:30 ฮูราคาน VS ซาน ลอเรนโซ่
Match
03:45 โรซาริโอ เซ็นทรัล VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์
Match
Mexico - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:00 Monterrey VS Guadalajara Chivas
Match
00:00 U.N.A.M.- Pumas VS Club Leon
Match
05:00 Atl. San Luis VS Queretaro
Match
Brazil - Serie B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 Brasil de Pelotas VS Sport Recife
Match
Argentina - Primera B Nacional
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 กิลเลอร์โม บราวน์ VS Club Atletico Mitre
Match
03:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน VS แอตเลติโก ราฟาเอล่า
Match
04:00 อินสติตูโต VS ออล บอยส์
Match
05:00 บียา ดาลมิเน VS ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
Match
04:00 อัลมาโกร VS คิลเมส
Match
04:30 อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย VS อาโกรเปกัวริโอ
Match
06:00 ซาร์เมียนโต้ VS ติเกร
Match
01:30 Atletico Atlanta VS ซาน มาร์ติน
Match
Australia - A-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
12:00 เมลเบิร์น ซิตี้ VS แอดิเลด ยูไนเต็ด
Match
14:00 ซิดนี่ย์ VS เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
Match
Japan - J-League Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
12:00 Kanazawa VS Montedio Yamagata
Match
14:00 Okayama VS V-Varen Nagasaki
Match
12:00 Gifu VS Ehime
Match
13:00 Chiba VS Kashiwa
Match
12:00 Mito VS Machida
Match
12:00 Tochigi VS Ryukyu
Match
China - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
14:30 Tianjin Teda VS Beijing Renhe
Match
18:35 Henan Jianye VS Chongqing Lifan
Match
18:35 Jiangsu Suning VS Hebei
Match
18:35 Shanghai Shenhua VS Dalian Yifang F.C.
Match
South Korea - K League 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
14:00 Jeonbuk VS โพฮัง สตีลเลอส์
Match
12:00 Gangwon VS โซล
Match
16:00 แทกู VS อุลซันฮุนได
Match
South Korea - K League 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:00 ซูวอน VS Seoul E.
Match
China - Jia League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 Shaanxi Changan VS Changchun Yatai
Match
India - ISL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Kerala Blasters VS ATK
Match
Scotland - FA Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Stirling University VS Linlithgow Rose (Sco)
Match
Europe - Euro U17
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Austria U17 VS Bulgaria U17
Match
22:30 Norway U17 VS Malta U17
Match
Thailand - Thai Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Ratchaburi VS Bangkok Utd
Match
18:00 Sukhothai VS ตราด เอฟซี
Match
18:00 Buriram VS Port MTI FC
Match
18:00 Pattaya Utd VS Suphanburi
Match
18:00 Chiangrai Utd VS Prachuap
Match
18:00 Muang Thong Utd VS Chonburi
Match
18:00 PTT Rayong VS เชียงใหม่ เอฟซี
Match
18:00 Chainat (Tha) VS Nakhon Ratchasima
Match
Andorra - Primera Divisió
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 เซนต์ จูเลีย VS Carroi
Match
19:00 เอ็นกอร์ดานี VS ออดิโน
Match
21:00 Inter Club Escaldes VS ซานตา โคโลม่า
Match
23:00 Atletic Club Escaldes VS ยูอี ซานตา โคโลม่า
Match
Argentina - Primera B Metropolitana
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:15 ฟลานเดรีย VS San Telmo
Match
01:30 Los Andes VS Deportivo Armenio
Match
01:30 ซานมิเกล VS Sacachispas
Match
Argentina - Primera C Metropolitana
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 El Porvenir VS เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
Match
01:30 เบรัสเตกี VS Real Pilar
Match
05:30 ลาเฟร์เรเร่ VS ขลุบโลคัน
Match
01:30 General Lamadrid VS อิตูไซย์โง
Match
Argentina - Primera D Metropolitana
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Central Ballester VS Yupanqui
Match
Armenia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 อลาชเคิร์ท VS Lori
Match
20:30 พิวนิค VS บานานต์ส
Match
Austria - Regionalliga West
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Altach (Am) VS FC Wolfurt (Aut)
Match
16:00 แวคเกอร์ อินส์บรุค VS Reichenau
Match
20:00 Kuchl (Aut) VS Saalfelden
Match
Austria - Bundesliga Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Neulengbach W VS ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู
Match
17:30 FRO สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู VS Altenmarkt W
Match
15:00 FRO Landhaus W VS Vorderland W
Match
Azerbaijan - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 เนฟท์ชิ บาคู VS ซีร่า
Match
22:30 Sabail VS ซัมกายิต
Match
Belarus - Vysshaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 แบร็สต์ VS สลุตสค์
Match
18:30 โซดิโน่ VS อิสลอช
Match
21:00 ดนิโปร โมกิเลฟ VS ชัคห์ติยอร์
Match
Belgium - Second Amateur Division Group VFV B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO K. Berchem Sport VS Pepingen
Match
20:00 FRO Londerzeel VS Bocholter
Match
20:00 FRO Vosselaar VS Cappellen
Match
20:00 FRO ทีเนน VS Wijgmaal
Match
20:00 FRO Spouwen-Mopertingen VS Aalst
Match
20:00 FRO Diegem VS เอเอสวี กีล
Match
Belgium - Second Amateur Division Group VFV A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Knokke VS Mandel United
Match
20:00 FRO Hamme VS Zwevezele
Match
20:00 FRO Gullegem VS อุนนาเรอ
Match
20:00 FRO Westhoek VS ซินต์-นีกลาส
Match
20:00 FRO KRC Harelbeke VS Merelbeke
Match
Belgium - Second Amateur Division Group ACFF
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Hamoir VS Solieres Sport
Match
20:00 FRO Acren VS Rebecquoise
Match
20:00 FRO วาแรม VS Meux
Match
20:00 FRO Tilleur VS Onhaye
Match
20:00 FRO Verlaine VS Givry
Match
Belgium - First Amateur Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Boom VS ปาโตร ไอส์เดน
Match
20:00 FRO Saint Eloois VS RWDM 47 (Bel)
Match
Benin - Championnat National
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FRO Bembereke VS JS Pob
Match
22:00 FRO Pantheres VS Ayema
Match
22:00 FRO Buffles du Borgou VS JAC
Match
22:00 FRO FC Esae VS Dragons
Match
Bosnia and Herzegovina - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Siroki Brijeg VS Sloboda
Match
Bosnia and Herzegovina - FBiH
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 FRO TOSK Tesanj VS GOSK Gabela
Match
Bulgaria - Vtora liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Septemvri Sofia VS Lok. Sofia
Match
Bulgaria - Parva Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:45 Lok. Plovdiv VS CSKA-Sofia
Match
Cambodia - C-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FRO Asia Euro United VS Visakha
Match
15:30 Boeung Ket VS Soltilo Angkor
Match
15:30 FRO Police Commissary VS Boeung Ket
Match
18:00 Svay Rieng VS Asia Euro United
Match
18:00 FRO Svay Rieng VS National Defense
Match
Cameroon - Elite One
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 UMS de Loum VS Eding Sport
Match
20:00 Young Sports VS Stade Renard
Match
21:00 Cotonsport VS Feutcheu
Match
21:00 Canon Yaounde VS Avion Academy
Match
21:00 Union Douala VS Dragon de Yaounde
Match
21:00 Fovu Baham VS Tonnerre
Match
Chile - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 เลื่อน U. Catolica VS Colo Colo
Match
06:30 Curico Unido VS Antofagasta
Match
01:30 Deportes Iquique (Chi) VS Huachipato
Match
Croatia - 1. HNL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Zapresic VS Osijek
Match
22:30 Lok. Zagreb VS Hajduk Split
Match
Croatia - 2. HNL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 NK Dinamo Zagreb 2 VS Kustosija
Match
20:00 Bijelo Brdo VS Sibenik
Match
Cyprus - First Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Ol. Nicosia VS Paphos
Match
22:00 Anorthosis VS Omonia
Match
21:00 Paralimni VS Nea Salamis
Match
Czech Republic - 1. Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 Bohemians 1905 VS Opava
Match
23:00 Teplice VS Sparta Prague
Match
20:30 Karvina VS Slovacko
Match
20:30 Plzen VS Ostrava
Match
Czech Republic - CFL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 Mas Taborsko VS Rakovnik
Match
15:30 Karlovy Vary VS Domazlice
Match
20:30 Hostoun VS Kraluv Dvur
Match
15:15 Chlumec nad Cidlinou VS Zbuzany
Match
Czech Republic - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 Vlasim VS Hradec Kralove
Match
Czech Republic - Division C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 Nymburk VS Velke Hamry (Cze)
Match
20:30 Poricany VS Benatky
Match
Czech Republic - MSFL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:15 Otrokovice VS Kromeriz
Match
Czech Republic - Division A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 Sedlcany VS Klatovy
Match
Czech Republic - Division B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:15 Meteor Prague VS MFK Dobris
Match
20:30 Louny VS Ceska Lipa
Match
Czech Republic - Liberecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 Mseno VS Frydlant
Match
20:30 Hradek nad Nisou (Cze) VS Turnov
Match
Czech Republic - Division D
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 Zdar na Sazavou VS Start Brno
Match
19:30 Polna VS Humpolec
Match
19:30 Zdirec n. D. VS Lanzhot (Cze)
Match
Czech Republic - Division E
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 Strani VS Hodonin
Match
19:30 Kozlovice VS HFK Olomouc
Match
19:30 Vsechovice VS Slavicin
Match
Denmark - 2nd Division - Group 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Thisted FC VS AB Copenhagen
Match
18:00 Ringkobing VS Dalum IF
Match
Denmark - 2nd Division - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Thisted FC VS AB Copenhagen
Match
18:00 Ringkobing VS Dalum IF
Match
18:00 Holbaek VS Helsingor
Match
DR Congo - Super Ligue
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FRO Mazembe VS Don Bosco
Match
21:30 FRO AS Maniema VS AC Rangers
Match
Estonia - Meistriliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 Tammeka VS Tulevik
Match
19:00 Kalju VS Flora
Match
Estonia - Esiliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 JK Jarve VS Levadia U21
Match
Faroe Islands - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 HB Torshavn VS TB/FCS/Royn
Match
21:00 IF Fuglafjordur VS Skala Itrottarfelag
Match
21:00 Klaksvik VS NSI Runavik
Match
21:00 Vikingur VS B36 Torshavn
Match
21:00 Streymur VS AB Argir
Match
Finland - Ykkonen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Ekenas VS AC Oulu
Match
18:00 Jaro VS AC Kajaani
Match
18:00 Haka VS MyPa
Match
18:00 TPS VS MuSa
Match
18:00 TPV VS เคทีพี ค็อตก้า
Match
Finland - Liiga Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 HJK W VS Honka W
Match
18:00 TiPS W VS โอลาน ยูไนเต็ด
Match
Georgia - Erovnuli Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Chikhura VS Rustavi
Match
22:00 Dila Gori VS Dinamo Batumi
Match
20:00 WIT Georgia VS Bolnisi
Match
Germany - 3. Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 เยนา VS เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
Match
18:00 Zwickau VS Bayern II
Match
Germany - Regionalliga North
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 TSV Havelse VS Lubeck
Match
19:00 St. Pauli II VS Hannoverscher SC (Ger)
Match
20:00 Luneburger Hansa VS BSV Rehden
Match
19:00 Altona VS Oldenburg
Match
19:00 Holstein Kiel II (Ger) VS Wolfsburg II
Match
00:00 Heider SV VS SC Weiche-08
Match
Germany - Oberliga Niedersachsen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Egestorf-Langreder VS Uphusen
Match
20:00 FRO Bersenbruck (Ger) VS Spelle-Venhaus
Match
20:00 FRO VfL Oldenburg VS Eintracht Northeim
Match
20:00 FRO Hagen/Uthlede VS Wolfenbuttel
Match
Germany - Oberliga NOFV-Nord
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 FRO Neustrelitz VS TB Berlin
Match
19:00 FRO CFC Hertha VS Seelow
Match
19:00 FRO Staaken VS Strausberg
Match
19:00 FRO Stendal VS Greifswald
Match
Germany - Regionalliga Nordost
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 Energie Cottbus VS Chemie Leipzig
Match
18:30 Hertha Berlin II VS Furstenwalde
Match
Germany - Oberliga NOFV- Süd
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FRO Oberlausitz VS Jena II
Match
19:00 FRO Inter Leipzig (Ger) VS Einheit Rudolstadt
Match
19:00 FRO Nordhausen II VS Hohenstein-Ernstthal
Match
Germany - Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Rochling VS Worms
Match
20:00 FRO Gonsenheim (Ger) VS Eisbachtal (Ger)
Match
Gibraltar - Premier Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:15 Manchester 62 VS Europa FC
Match
21:00 St Josephs VS Glacis United
Match
Greece - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 PAOK VS Lamia
Match
20:45 Panionios VS Asteras Tripolis
Match
23:30 AEK Athens FC VS Volos NFC
Match
21:00 Xanthi FC VS Aris
Match
00:00 Atromitos VS Panathinaikos
Match
Greece - Division C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Panserraikos VS Aris Avato
Match
20:00 FRO Tilikratis L. VS Acheron Kanalaki
Match
20:00 FRO Almopos VS Edessaikos
Match
20:00 FRO Agios Ierotheos VS Thyella Kamari
Match
20:00 FRO AO Paniliakos VS Diagoras Vrachneikon
Match
20:00 FRO Aittitos Spata VS Panarkadikos
Match
20:00 FRO Zakynthos VS Asteras Vlachioti
Match
20:00 FRO Keratsini VS Ethnikos Piraeus
Match
16:00 FRO Panthiraikos VS Fostiras
Match
18:00 FRO Mesolongi AE VS Lefkimmi
Match
20:00 FRO Ipato VS Korinthos 2006
Match
20:00 FRO Souli Paramythia VS Makedonikos Foufas
Match
20:00 FRO Palliniakos VS Kitheron Kapareliou
Match
20:00 FRO Aeek Inka VS Giouchtas
Match
20:00 FRO Thiseas Agria VS Digenis Neochori
Match
20:00 FRO Oikonomos VS Karitsa
Match
Greece - Football League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Aspropyrgos Enosis VS PAE Egaleo
Match
20:00 Kavala VS Veria
Match
20:00 Ierapetra VS Diagoras
Match
19:00 Ialisos VS Niki Volos
Match
20:00 PO Triglia VS Trikala FC
Match
Hong Kong - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:30 Eastern AA VS Southern District
Match
13:30 Warriors VS Hong Kong Rangers
Match
Hungary - Merkantil Bank Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Vasas VS Haladas
Match
19:30 Nyiregyhaza VS Balmazujvaros Sport
Match
23:00 MTK Budapest VS Budafoki
Match
22:00 Bekescsaba 1912 VS Szolnoki MAV
Match
19:30 Dorogi VS Budaorsi SC
Match
19:30 Kazincbarcikai VS Gyirmot SE
Match
19:30 Soroksar VS Csakvari
Match
22:00 Gyor VS Vac
Match
22:00 Ajka VS Szeged
Match
22:00 Tiszakecske (Hun) VS Siofok
Match
Indonesia - Liga 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 PSM Makassar VS Persija Jakarta
Match
18:30 Persipura Jayapura VS Arema FC
Match
16:00 Semen Padang VS Madura United
Match
Iran - Persian Gulf Pro League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Persepolis VS Paykan
Match
21:30 Pars Janoobi Jam VS Sanat Naft
Match
19:30 Machine Sazi VS Foolad
Match
Italy - Serie C - Group C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 อเวลลิโน่ VS บารี
Match
22:30 Teramo VS Paganese
Match
22:30 Catanzaro VS Potenza (Ita)
Match
20:00 Bisceglie VS แตร์นานา
Match
20:00 Monopoli VS Reggina 1914
Match
20:00 Sicula Leonzio VS Rieti (Ita)
Match
20:00 Vibonese VS Catania
Match
22:30 Cavese VS Casertana
Match
Italy - Serie C - Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 อเวลลิโน่ VS บารี
Match
20:00 โนวาร่า VS Carrarese
Match
22:30 คาร์ปิ VS Fano
Match
20:00 Pistoiese VS Giana Erminio
Match
22:30 AlbinoLeffe VS Lecco
Match
22:30 Teramo VS Paganese
Match
22:30 Vicenza VS Reggiana
Match
20:00 Triestina VS Padova
Match
22:30 Catanzaro VS Potenza (Ita)
Match
20:00 Bisceglie VS แตร์นานา
Match
20:00 Monopoli VS Reggina 1914
Match
20:00 Sicula Leonzio VS Rieti (Ita)
Match
20:00 Como VS Pontedera
Match
20:00 Gozzano VS Olbia
Match
20:00 Pergolettese VS Siena
Match
20:00 Imolese VS FeralpiSalo
Match
20:00 Rimini VS เชเซน่า
Match
20:00 Vibonese VS Catania
Match
22:30 Vis Pesaro VS Piacenza
Match
22:30 Juventus U23 VS Renate
Match
22:30 Cavese VS Casertana
Match
Italy - Serie C - Group B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 คาร์ปิ VS Fano
Match
22:30 Vicenza VS Reggiana
Match
20:00 Triestina VS Padova
Match
20:00 Imolese VS FeralpiSalo
Match
20:00 Rimini VS เชเซน่า
Match
22:30 Vis Pesaro VS Piacenza
Match
Italy - Serie D - Group C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Mestre VS Este
Match
20:00 Legnago Salus VS Cjarlins Muzane
Match
20:00 Adriese VS Clodiense
Match
20:00 Montebelluna VS Feltre
Match
20:00 Villafranca VS Delta Rovigo
Match
20:00 Cartigliano VS Ambrosiana
Match
Italy - Serie D - Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Mestre VS Este
Match
20:30 Casale VS Real Forte Querceta (Ita)
Match
20:00 Pro Sesto VS Levico Terme
Match
20:00 Arconatese VS Virtus Bergamo
Match
20:30 Chieri VS Ghivizzano Borgo
Match
20:00 Scanzorosciate VS Inveruno
Match
20:00 Pontisola VS Milano City
Match
20:00 Legnago Salus VS Cjarlins Muzane
Match
20:00 Adriese VS Clodiense
Match
20:00 Montebelluna VS Feltre
Match
20:00 Sammaurese VS Savignanese
Match
20:00 Forli VS Crema
Match
20:00 Lentigione VS Fiorenzuola
Match
20:00 Montevarchi Calcio VS Monterosi FC
Match
20:00 Avezzano (Ita) VS Vastese
Match
20:00 Savona (Ita) VS Bra
Match
20:00 Francavilla (Ita) VS Agropoli (Ita)
Match
20:00 Latina (Ita) VS Portici 1906
Match
20:00 Ponsacco (Ita) VS Tuttocuoio
Match
20:00 Aglianese Calcio (Ita) VS Scandicci
Match
20:00 San Donato (Ita) VS Flaminia
Match
20:00 Ligorna (Ita) VS Lucchese
Match
20:00 Fanfulla (Ita) VS Mantova
Match
20:00 Sondrio VS Folgore Caratese
Match
20:00 Villafranca VS Delta Rovigo
Match
20:00 Cartigliano VS Ambrosiana
Match
20:00 Calvina VS Correggese
Match
20:00 Seravezza Pozzi VS Fezzanese
Match
20:00 Jesina VS Matelica
Match
20:00 Sangiustese VS San Marino
Match
20:00 Campobasso VS Montegiorgio
Match
20:00 Ladispoli VS Latte Dolce
Match
20:00 Torres VS Citta di Anagni
Match
20:00 Trastevere Calcio VS Lanusei Calcio
Match
20:00 Vis Artena VS Ostia Mare
Match
20:00 Aprilia VS Budoni
Match
20:30 Gelbison Cilento VS Gravina
Match
20:00 Altamura VS Nocerina
Match
20:00 Savoia VS Citta di Messina
Match
20:00 Sorrento VS Audace Cerignola
Match
20:00 Messina VS Roccella (Ita)
Match
20:00 Troina VS Marsala
Match
Italy - Serie D - Group B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Pro Sesto VS Levico Terme
Match
20:00 Arconatese VS Virtus Bergamo
Match
20:00 Scanzorosciate VS Inveruno
Match
20:00 Pontisola VS Milano City
Match
20:00 Sondrio VS Folgore Caratese
Match
Italy - Serie D - Group D
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Sammaurese VS Savignanese
Match
20:00 Forli VS Crema
Match
20:00 Lentigione VS Fiorenzuola
Match
20:00 Fanfulla (Ita) VS Mantova
Match
20:00 Calvina VS Correggese
Match
Italy - Serie D - Group E
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Montevarchi Calcio VS Monterosi FC
Match
20:00 Ponsacco (Ita) VS Tuttocuoio
Match
20:00 Aglianese Calcio (Ita) VS Scandicci
Match
20:00 San Donato (Ita) VS Flaminia
Match
Japan - Football Championships Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:00 Beleza W VS Inac Kobe Leonesa W
Match
Kazakhstan - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Aktobe VS Okzhetpes
Match
17:00 Taraz VS Shakhtar Karagandy
Match
21:00 FC Astana VS K. Almaty
Match
15:00 Tobol VS Ordabasy
Match
Kenya - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Kariobangi Sharks VS Gor Mahia
Match
Kosovo - Superliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Drita VS KF Ballkani
Match
19:00 Ferizaj VS Prishtina
Match
Kuwait - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 เลื่อน Al Salmiya VS Kazma SC
Match
Kyrgyzstan - Top Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FRO Dordoi Bishkek VS Alga
Match
15:30 FRO FK Kara Balta VS Kant
Match
Lebanon - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 FRO Tripoli VS Al Ansar
Match
19:30 FRO Al Ahed VS Al Ghazieh
Match
Lithuania - I Lyga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Jonava VS Trakai 2
Match
22:00 Nevezis Kedainiai VS Dainava Alytus
Match
20:00 Hegelmann Litauen VS Zalgiris 2
Match
19:00 Mazeikiai VS Vilniaus Vytis
Match
18:00 FC Pakruojis VS Dziugas Telsiai
Match
18:00 Kretinga VS Stumbras 2
Match
Lithuania - A Lyga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 เลื่อน Zalgiris VS Suduva
Match
Luxembourg - National Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 UNA Strassen VS Jeunesse Esch
Match
21:00 Fola VS Dudelange
Match
21:00 Mondorf VS Racing Luxembourg
Match
20:30 Rodange VS Victoria Rosport
Match
21:00 Muhlenbach VS Hostert
Match
21:00 Ettelbruck VS Union Titus Petange
Match
Malawi - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 เลื่อน Dwangwa United VS TN Stars
Match
19:30 FRO Mzuni VS Blue Eagles
Match
19:30 FRO Chitipa United VS Azam Tigers
Match
19:30 FRO Silver VS TN Stars
Match
Maldives - Dhivehi Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:50 FRO United Victory VS Victory
Match
Malta - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:15 Tarxien VS Balzan
Match
20:00 Gudja VS Valletta
Match
Malta - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Lija Athletic VS Fgura
Match
Moldova - Divizia Nationala
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Sfintul VS Petrocub
Match
17:00 Codru Lozova VS Speranta Nisporeni
Match
Montenegro - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 FRO Jedinstvo VS Bokelj
Match
18:30 FRO Jezero VS Ibar
Match
18:30 FRO Mornar Bar VS Lovcen
Match
18:30 FRO Tivat VS Otrant
Match
Morocco - Botola Pro
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 เลื่อน FAR Rabat VS Rapide Oued Zem
Match
23:00 เลื่อน Khemis Zemamra VS Olympique de Safi
Match
01:00 เลื่อน Olympique Khouribga VS FUS Rabat
Match
Morocco - Elite 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FRO Kawkab Marrakech VS Salmi
Match
21:00 FRO Sidi Kacem VS KAC Kenitra
Match
21:00 FRO Dcheira VS Ittihad Khemisset
Match
21:00 FRO Maghreb Fez VS RAC Casablanca
Match
21:00 FRO Widad Temara VS Hoceima
Match
21:00 FRO TAS Casablanca VS Sale
Match
Mozambique - Mocambola
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Clube Desportivo de Nacala VS Ferroviario Maputo
Match
20:00 FRO Maxaquene VS Textafrica Chimoio
Match
20:00 FRO Ferroviario Nampula VS Ferroviario Nacala
Match
20:00 FRO Chibuto VS Ferroviario Beira
Match
Peru - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:15 Sporting Cristal VS Molinos El Pirata
Match
01:30 Dep. Municipal VS Cajamarca
Match
04:00 Cesar Vallejo VS U. de Deportes
Match
Poland - Ekstraklasa
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Arka Gdynia VS Lechia Gdansk
Match
22:30 Gornik Z. VS LKS Lodz
Match
Poland - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:05 Pogon Siedlce VS Leczna
Match
17:00 Lech Poznan 2 VS Pruszkow
Match
Poland - III Liga - Group I
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:15 Pelikan VS Polonia Warszawa
Match
20:00 Gornik Z. 2 VS Sleza Wroclaw
Match
20:00 Orleta Radzyn Podlaski VS Siarka Tarnobrzeg
Match
20:00 Stal Krasnik VS Hutnik Krakow
Match
21:00 Mazowiecki VS Huragan Morag
Match
Poland - III Liga - Group III
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Gornik Z. 2 VS Sleza Wroclaw
Match
Poland - III Liga - Group IV
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Orleta Radzyn Podlaski VS Siarka Tarnobrzeg
Match
20:00 Stal Krasnik VS Hutnik Krakow
Match
Portugal - Taça de Portugal
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Chaves VS Boavista
Match
21:00 Varzim VS Estoril
Match
21:00 Arouca VS Merelinense
Match
21:00 AD Oliveirense VS Santa Clara
Match
21:00 Loures VS SB Castelo Branco
Match
21:00 Casa Pia VS Vizela
Match
21:00 Mafra VS AD Fafe
Match
21:00 Marinhense VS Fatima
Match
21:00 Montijo VS Anadia
Match
20:00 Aguias do Moradal VS Setubal
Match
21:00 Pedras Salgadas VS Agueda
Match
23:00 Beira Mar (Por) VS Maritimo
Match
21:00 Lusitania FC (Por) VS Famalicao
Match
22:30 Valadares Gaia VS Canelas 2010
Match
21:00 Vitoria Sernache VS Sertanense
Match
01:45 Leixoes VS SC Praiense
Match
Qatar - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:35 Al Arabi VS Al-Gharafa
Match
21:25 Umm-Salal VS Al-Duhail
Match
23:35 เลื่อน Al Khor VS Al-Sadd
Match
18:30 FRO Trois Bassins VS Sainte-Suzanne
Match
18:30 FRO Saint-Pierroise VS AS Marsouins
Match
18:30 FRO Sainte-Marienne VS Capricorne
Match
18:30 FRO Saint-Louisienne VS Saint-Pauloise
Match
18:30 FRO Excelsior VS Tamponnaise
Match
Romania - Liga 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:45 Sepsi VS Astra
Match
19:30 Clinceni VS FC Viitorul
Match
00:30 Chindia Targoviste VS FCSB
Match
Romania - Liga 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 Ripensia Timisoara VS FC Juventus Bucuresti
Match
15:00 UTA Arad VS โปลี ทิมิโซเอร่า
Match
15:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ VS Mioveni
Match
Russia - PFL - Ural-Povolzhye
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Nosta VS FC Zvezda Perm
Match
17:00 Chelyabinsk VS Kamaz
Match
17:00 Zenit-Izhevsk VS Ulyanovsk
Match
16:00 Ural 2 VS Lada Togliatti
Match
17:00 Lada SOK VS Ufa 2
Match
Russia - PFL - South
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Nosta VS FC Zvezda Perm
Match
17:00 Chelyabinsk VS Kamaz
Match
17:00 Ulyanovsk VS Zenit-Izhevsk
Match
16:00 Ural 2 VS Lada Togliatti
Match
17:00 Lada SOK VS Ufa 2
Match
17:00 Khimki 2 VS Saturn Ramenskoye
Match
Russia - Youth League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
12:00 Ufa U21 VS CSKA Moscow U21
Match
17:00 Dynamo Moscow U21 VS Krasnodar U21
Match
Rwanda - National Football league
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Gicumbi VS Mukura Victory Sports
Match
20:00 Musanze VS Kiyovu
Match
20:00 Sunrise VS Espoir
Match
San Marino - Campionato Sammarinese
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Domagnano VS Juvenes/Dogana
Match
20:00 Murata VS Pennarossa
Match
20:00 Tre Fiori VS Folgore
Match
20:00 La Fiorita VS Faetano
Match
Serbia - Prva Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Novi Pazar VS Metalac
Match
Slovakia - Fortuna liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Trencin VS Senica
Match
23:00 Dun. Streda VS Z. Moravce
Match
Slovakia - Divison C West
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FRO Nitra B VS MSK Povazska Bystrica
Match
19:00 FRO Crystal VS Galanta
Match
19:00 FRO Gabcikovo VS Trnava B
Match
19:00 FRO Velke Ludince VS FC Zlate Moravce B
Match
19:00 FRO Malzenice (Svk) VS AFC Nove Mesto
Match
Slovakia - Divison C Central
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FRO Kalinovo VS MSK Martin
Match
19:00 FRO L. Hradok VS Zarnovica
Match
19:00 FRO Namestovo VS Filakovo
Match
15:30 FRO Jednota Banova VS Lip. Stiavnica
Match
Slovakia - Divison C Bratislava
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FRO Raca VS Malacky
Match
20:00 FRO Tomasov VS Slovan Most
Match
20:00 FRO Rovinka VS I. Bratislava
Match
20:00 FRO Rusovce VS Pezinok
Match
20:00 FRO Kalinkovo VS D. Luzna
Match
Slovenia - Prva liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Aluminij VS NK Bravo
Match
19:30 Tabor Sezana VS Maribor
Match
Slovenia - 2. SNL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Brda VS Brezice
Match
South Africa - Telkom Knockout
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Mamelodi Sundowns VS Amazulu
Match
20:00 Highlands VS Black Leopards
Match
South Africa - First Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 Richards Bay VS Real Kings
Match
Spain - Tercera Division - Group 5
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 เรอุส เดปอร์ติอู 0 - 3 Sant Andreu
Match
22:00 FRO เปราลาด้า VS San Cristobal CP
Match
17:00 FRO Vilafranca VS UE Figueres
Match
17:15 FRO UE Sants VS Granollers (Esp)
Match
17:00 FRO Horta VS CE Europa (Esp)
Match
Spain - Tercera Division - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 เรอุส เดปอร์ติอู 0 - 3 Sant Andreu
Match
17:00 FRO Dep. La Coruna B VS Rapido de Bouzas
Match
16:30 FRO เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว VS El Alamo (Esp)
Match
22:00 FRO กัวดาล VS Tuilla
Match
22:00 FRO Pena VS Huarte
Match
22:00 FRO เปราลาด้า VS San Cristobal CP
Match
16:30 FRO ซาราโกซา B VS Almudevar
Match
22:00 FRO ลอร์กา เดปอร์ติว่า VS Real Murcia B (Esp)
Match
22:00 FRO Linares VS El Ejido
Match
23:00 FRO Xerez Deportivo (Esp) VS CD Utrera (Esp)
Match
16:30 FRO Parla (Esp) VS Alcorcon B (Esp)
Match
17:00 FRO Coria C.F. (Esp) VS Xerez CD (Esp)
Match
22:00 FRO Villacanas (Esp) VS Almagro
Match
22:00 FRO Bembibre (Esp) VS Real Burgos
Match
23:00 FRO Arcos CF VS Ceuta
Match
22:00 FRO Tarazona VS Villanueva CF
Match
17:00 FRO UP Plasencia VS AD Llerenense
Match
18:00 FRO Tenerife B VS Villa Santa Brigida
Match
23:30 FRO Jaen (Esp) VS Malaga B
Match
17:00 FRO Vilafranca VS UE Figueres
Match
22:00 FRO Atletico Monzon (Esp) VS Belchite 97
Match
18:00 FRO CD Marino (Esp) VS San Fernando
Match
21:30 FRO Atl. Tordesillas (Esp) VS ค. เซโกเบียน่า
Match
23:00 FRO Aguilas FC (Esp) VS โฮย่า ลอร์ก้า
Match
23:00 FRO Bergantinos (Esp) VS Polvorin
Match
17:00 FRO Conil (Esp) VS เบติส B
Match
17:00 FRO CD Mostoles (Esp) VS Rayo Vallecano B (Esp)
Match
16:00 FRO Elche CF Ilicitano (Esp) VS Olimpic Xativa (Esp)
Match
23:00 FRO Ciudad Real (Esp) VS Azuqueca (Esp)
Match
22:30 FRO Arenteiro (Esp) VS Silva SD
Match
17:15 FRO UE Sants VS Granollers (Esp)
Match
17:00 FRO Horta VS CE Europa (Esp)
Match
21:30 FRO Soller VS Santanyi
Match
17:30 FRO Santa Catalina Atletico VS ฟอร์เมนเตร่า
Match
22:30 FRO Barco VS UD Ourense
Match
22:00 FRO Ourense CF VS Racing Club Villalbes
Match
22:00 FRO Somozas VS Arosa SC
Match
23:00 FRO Club Siero VS เลอัลตาด
Match
23:00 FRO Gijon Industrial VS Union Club Ceares
Match
21:30 FRO CD Colunga VS Mosconia
Match
17:00 FRO Condal VS El San Martin
Match
23:00 FRO CA P. VS E.G. El Palmar (Esp)
Match
17:00 FRO CD Calamonte VS วิลล่าโนเวนเซ่
Match
23:00 FRO Jerez CF VS Aceuchal
Match
21:30 FRO Cacereno VS Azuaga
Match
22:30 FRO CD Coria VS Olivenza
Match
23:00 FRO Moralo VS Extremadura UD B
Match
23:00 FRO RCP Valverdeno VS Diocesano
Match
22:00 FRO Calasancio VS Naxara
Match
22:00 FRO CDFC Calzada VS Logrones Promesas
Match
22:00 FRO Pradejon VS Oyonesa
Match
22:00 FRO Vianes VS Alfaro
Match
21:00 FRO River Ebro VS CCD Alberite
Match
17:15 FRO Binefar VS Utebo FC
Match
21:00 FRO Robres VS San Juan Zaragoza
Match
17:00 FRO Sarinena VS Brea
Match
22:00 FRO Albacete B VS โตเลโด
Match
22:00 FRO La Roda VS Madridejos
Match
17:00 FRO Socuellamos VS Quintanar
Match
23:00 FRO Puertollano C.F. VS La Solana (Esp)
Match
14:15 FRO Moratalaz (Esp) VS Atletico Pinto (Esp)
Match
Spain - Segunda Division B - Group 3
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า VS La Nucia (Esp)
Match
22:30 ซาบาเดลล์ VS Espanyol B (Esp)
Match
22:00 บาดาโลนา VS โอลอต
Match
17:00 Ejea (Esp) VS บาเลนเซีย B
Match
17:00 Orihuela (Esp) VS เรอุส เดปอร์ติอู
Match
17:00 Prat VS Castellon (Esp)
Match
00:00 เอร์กูเลส VS เอโบร
Match
Spain - Segunda Division B - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า VS La Nucia (Esp)
Match
23:00 คัลตูรัล เลโอเนซ่า VS เลเอียวอา
Match
17:00 ราโย่ มายาดาฮองด้า VS เมลียา