MM88TH-ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-ถอนสูงสุด



ผลบอล วันที่ 9 สิงหาคม 2563

จบ
01:00
Chinandega U20 Chinandega U20
0 - 5
Esteli U20 Esteli U20
จบ
03:00
Ocotal U20 Ocotal U20
1 - 2
Managua FC U20 Managua FC U20
จบ
00:00
คริสเตียนซุน บีเค คริสเตียนซุน บีเค
3 - 2
สตาร์ท สตาร์ท
จบ
00:00
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
0 - 1
ออด บีเค ออด บีเค
จบ
23:00
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
5 - 1
ซาร์ปสบอร์ก 08	ซาร์ปสบอร์ก 08
จบ
23:00
สตรอมส์ก็อดเซ็ต สตรอมส์ก็อดเซ็ต
3 - 4
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
จบ
23:00
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
1 - 0
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
จบ
23:00
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
2 - 2
ไวกิ้งค์	ไวกิ้งค์
เลื่อน
คริสเตียนซุน บีเค คริสเตียนซุน บีเค
? - ?
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
เลื่อน
ไวกิ้งค์ ไวกิ้งค์
? - ?
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
จบ
23:30
บีเค ฮัคเค่น บีเค ฮัคเค่น
0 - 2
คัลมาร์ คัลมาร์
จบ
01:00
โอเรโบร โอเรโบร
1 - 1
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
จบ
20:30
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
1 - 2
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
จบ
00:00
มอลล์บี้ มอลล์บี้
3 - 1
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
จบ
00:00
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
0 - 1
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
จบ
19:30
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
0 - 1
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
จบ
21:00
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
0 - 3
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
จบ
23:00
อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
0 - 0
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
จบ
00:00
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
2 - 2
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
จบ
02:45
เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้
1 - 2
แชมร็อค โรเวอร์ แชมร็อค โรเวอร์
จบ
21:00
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
3 - 0
เซนต์ เมียร์เรน	เซนต์ เมียร์เรน
จบ
22:30
คิลมาร์น็อค คิลมาร์น็อค
1 - 1
เซลติก เซลติก
18:30
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
? - ?
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
21:00
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
? - ?
เมเชเลน เมเชเลน
23:15
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
? - ?
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
01:45
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
? - ?
ยูเปน ยูเปน
21:00
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
? - ?
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
23:15
เมเชเลน เมเชเลน
? - ?
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
18:30
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
? - ?
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
01:45
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
? - ?
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
จบ
18:30
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
2 - 1
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
จบ
21:00
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
1 - 2
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
จบ
23:15
เมเชเลน เมเชเลน
2 - 2
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
จบ
01:45
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
1 - 3
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
จบ
02:00
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
0 - 1
ปอร์เดโนเน่ ปอร์เดโนเน่
จบ
19:30
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
2 - 1
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
เลื่อน
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
? - ?
บาเฮีย บาเฮีย
เลื่อน
คอรินเทียนส์ เอสพี คอรินเทียนส์ เอสพี
? - ?
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
จบ
02:00
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
0 - 1
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
02:00
โกยาส โกยาส
? - ?
เซาเปาโล เซาเปาโล
จบ
05:00
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
1 - 0
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
เลื่อน
พัลไมรัส พัลไมรัส
? - ?
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
จบ
02:00
ซานโตส ซานโตส
1 - 1
บรากันติโน้ บรากันติโน้
จบ
00:00
พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม
1 - 1
เอฟซี ฆัวเรส เอฟซี ฆัวเรส
จบ
07:00
แอตเลติโก้ ซาน หลุยส์ แอตเลติโก้ ซาน หลุยส์
1 - 1
แอตลาส	แอตลาส
จบ
03:00
โอเอสเต้ โอเอสเต้
0 - 0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
จบ
17:00
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
0 - 0
เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
จบ
16:00
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
1 - 0
โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
จบ
14:00
เธสปาคูซัทสึ กันมะ เธสปาคูซัทสึ กันมะ
1 - 2
กีราวานซ์ กีตาเกียวซู กีราวานซ์ กีตาเกียวซู
จบ
17:00
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
0 - 2
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
18:35
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
? - ?
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
จบ
19:00
กว่างโจว อาร์&เอฟ กว่างโจว อาร์&เอฟ
0 - 2
เจียงซู ซูหนิง เจียงซู ซูหนิง
จบ
17:00
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
0 - 1
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
จบ
17:00
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
0 - 2
ซ็องนัม ซ็องนัม
จบ
17:00
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
2 - 0
ปูซาน ไอพาร์ค ปูซาน ไอพาร์ค
จบ
16:00
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
1 - 2
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
จบ
17:00
บูชอน 1995 บูชอน 1995
2 - 0
ซูวอน ซูวอน
จบ
00:00
ยังบอยส์ ยังบอยส์
3 - 1
ซิออน ซิออน
เลื่อน
AFC Evere AFC Evere
? - ?
Hoboken Hoboken
เลื่อน
Andenne-Seilles Andenne-Seilles
? - ?
Royal Marloie Sport Royal Marloie Sport
เลื่อน
Arquet Arquet
? - ?
Walhain Walhain
เลื่อน
Aubel Aubel
? - ?
Waltwilder Waltwilder
เลื่อน
Bambrugge Bambrugge
? - ?
Luignois Luignois
เลื่อน
Beloeil Beloeil
? - ?
Entente Mons Entente Mons
เลื่อน
Berlaar-Heikant Berlaar-Heikant
? - ?
Stockel Stockel
เลื่อน
Bievene Bievene
? - ?
SG-Tertre Hautrage SG-Tertre Hautrage
เลื่อน
Binche Binche
? - ?
Ransartoise Ransartoise
เลื่อน
Blegny Blegny
? - ?
Herderen-Millen Herderen-Millen
เลื่อน
Braine Braine
? - ?
Bossierois Bossierois
เลื่อน
BX Brussels BX Brussels
? - ?
Bertem-Leefdaal Bertem-Leefdaal
เลื่อน
Elene-Grotenberge Elene-Grotenberge
? - ?
Houdinois Houdinois
เลื่อน
Elsautoise Elsautoise
? - ?
Chaudfontaine Chaudfontaine
เลื่อน
Galmaarden Galmaarden
? - ?
Rapid Symphorinois Rapid Symphorinois
เลื่อน
Gembloux Gembloux
? - ?
Royal Gosselies Royal Gosselies
เลื่อน
Gerpinnes Gerpinnes
? - ?
Entite Manageoise Entite Manageoise
เลื่อน
Herstal Herstal
? - ?
Schoonbeek-Beverst Schoonbeek-Beverst
เลื่อน
Hoeilaart Hoeilaart
? - ?
Aische Aische
เลื่อน
Hornu Hornu
? - ?
Templeuve Templeuve
เลื่อน
ฮุย ฮุย
? - ?
Ster-Francorchamps II Ster-Francorchamps II
เลื่อน
Jeunesse Tamines Jeunesse Tamines
? - ?
Ways Genappe Ways Genappe
เลื่อน
Jodoigne Jodoigne
? - ?
ฮัสเซิลต์ ฮัสเซิลต์
เลื่อน
La Roche La Roche
? - ?
Messancy Messancy
เลื่อน
Meerbeek Meerbeek
? - ?
Saint-Josse Saint-Josse
เลื่อน
Meix-Devant-Virton Meix-Devant-Virton
? - ?
Aywaille Aywaille
เลื่อน
Monceau Monceau
? - ?
Namur Namur
เลื่อน
Nivelles Nivelles
? - ?
Denderhoutem Denderhoutem
เลื่อน
Opitter Opitter
? - ?
Fizoise Fizoise
เลื่อน
Pays Vert Pays Vert
? - ?
Burst Burst
เลื่อน
Rechaintoise Rechaintoise
? - ?
Hombourg Hombourg
เลื่อน
Renaissance Mons Renaissance Mons
? - ?
Mesvinois Mesvinois
เลื่อน
RFC Raeren (Bel) RFC Raeren (Bel)
? - ?
Trois-Frontieres Trois-Frontieres
เลื่อน
Rhisnois Rhisnois
? - ?
Malonne Malonne
เลื่อน
Rhodienne-De Hoek Rhodienne-De Hoek
? - ?
Walcourt Walcourt
เลื่อน
Richelle Utd. Richelle Utd.
? - ?
Calcio Genk Calcio Genk
เลื่อน
Rochefort Rochefort
? - ?
Saint-Louis-Saint-Leger Saint-Louis-Saint-Leger
เลื่อน
RUS Gouvy RUS Gouvy
? - ?
Bercheux Bercheux
เลื่อน
Schaerbeek-Evere Schaerbeek-Evere
? - ?
FC Schaerbeek FC Schaerbeek
เลื่อน
Spa Spa
? - ?
มอมอนต์ มอมอนต์
เลื่อน
Sporting Bruxelles Sporting Bruxelles
? - ?
Sint-Jozef L. Sint-Jozef L.
เลื่อน
Stade Brainois Stade Brainois
? - ?
Naastois Naastois
เลื่อน
Stade Everois Stade Everois
? - ?
K. Berchem Sport K. Berchem Sport
เลื่อน
Tenneville Tenneville
? - ?
Huccorgne Huccorgne
เลื่อน
Tollembeek Tollembeek
? - ?
Tournai Tournai
เลื่อน
Vacresse Vacresse
? - ?
Ardennen Ardennen
เลื่อน
Vaux Vaux
? - ?
Sprimont-Comblain II Sprimont-Comblain II
เลื่อน
Vliermaal Vliermaal
? - ?
Tilleur Tilleur
เลื่อน
Voorde Appelterre Voorde Appelterre
? - ?
Meslin-Grand-Marais Meslin-Grand-Marais
เลื่อน
Wanze Wanze
? - ?
Chevetogne Chevetogne
เลื่อน
Wellen Wellen
? - ?
Minerois Minerois
เลื่อน
Adegem Adegem
? - ?
Excelsior Mariakerke Excelsior Mariakerke
เลื่อน
Berlare Berlare
? - ?
ซินต์-นีกลาส ซินต์-นีกลาส
เลื่อน
Eppegem Eppegem
? - ?
Rupelmonde Rupelmonde
เลื่อน
Jong Lede Jong Lede
? - ?
Kruibeke Kruibeke
เลื่อน
Linden Linden
? - ?
Mariaburg Mariaburg
เลื่อน
Sint-Job Sint-Job
? - ?
Betekom Betekom
เลื่อน
Torhout Torhout
? - ?
Lauwe Lauwe
เลื่อน
Wetteren Wetteren
? - ?
Wemmel Wemmel
เลื่อน
Zwevezele Zwevezele
? - ?
Sint-Denijssport Sint-Denijssport
เลื่อน
Anzegem Anzegem
? - ?
Meetjesland Meetjesland
เลื่อน
Bierbeek Bierbeek
? - ?
Zwarte Leeuw Zwarte Leeuw
เลื่อน
Boezinge Boezinge
? - ?
Dadizele Dadizele
เลื่อน
Haasdonk Haasdonk
? - ?
Eendracht Zele Eendracht Zele
เลื่อน
Herent Herent
? - ?
Broechem Broechem
เลื่อน
KRC Mechelen KRC Mechelen
? - ?
Kalken Kalken
เลื่อน
Lochristi Lochristi
? - ?
Dendermonde Dendermonde
เลื่อน
Melsele Melsele
? - ?
Rapid Leest Rapid Leest
เลื่อน
Munkzwalm Munkzwalm
? - ?
Eendracht A. Eendracht A.
เลื่อน
Oostkamp Oostkamp
? - ?
Houthulst Houthulst
เลื่อน
Rac. Waregem Rac. Waregem
? - ?
Proven Proven
เลื่อน
Ranst Ranst
? - ?
Lenaarts Lenaarts
เลื่อน
Standard Elen Standard Elen
? - ?
Eendr. Termien Eendr. Termien
เลื่อน
Vissenaken Vissenaken
? - ?
De Kempen De Kempen
เลื่อน
Wevelgem Wevelgem
? - ?
KE Wervik KE Wervik
เลื่อน
White Star Lauwe White Star Lauwe
? - ?
Latem Latem
เลื่อน
Willebroekse Willebroekse
? - ?
Grimbergen Grimbergen
เลื่อน
Witgoor Sport Witgoor Sport
? - ?
Kadijk Overpelt Kadijk Overpelt
เลื่อน
Wolvertem Merchtem Wolvertem Merchtem
? - ?
Ternat Ternat
เลื่อน
Zedelgem Zedelgem
? - ?
Wielsbeke Wielsbeke
เลื่อน
Dilbeek Dilbeek
? - ?
Sint-Jozef L. Sint-Jozef L.
เลื่อน
Lille Lille
? - ?
Helchteren Helchteren
เลื่อน
Punt Larum Punt Larum
? - ?
Sint-Dymphna Sint-Dymphna
เลื่อน
Alken Alken
? - ?
Torpedo Hasselt Torpedo Hasselt
เลื่อน
Muang Thong Utd Muang Thong Utd
? - ?
Port MTI FC Port MTI FC
เลื่อน
Nakhon Ratchasima Nakhon Ratchasima
? - ?
Pattaya Utd Pattaya Utd
เลื่อน
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
? - ?
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
เลื่อน
BEC Tero Sasana BEC Tero Sasana
? - ?
Sukhothai Sukhothai
จบ
22:30
KPV Kokkola KPV Kokkola
0 - 4
จาโร จาโร
จบ
21:00
VPS VPS
1 - 1
เอซี คายานิ	เอซี คายานิ
จบ
00:00
Ajka Ajka
0 - 1
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
จบ
22:30
Debreceni EAC Debreceni EAC
1 - 2
Dorogi Dorogi
จบ
00:00
Gyirmot SE Gyirmot SE
2 - 1
Haladas Haladas
จบ
00:00
Kaposvar Kaposvar
1 - 1
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
จบ
22:45
Siofok Siofok
1 - 1
Debrecen Debrecen
จบ
22:30
Soroksar Soroksar
0 - 1
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
จบ
00:00
Szeged Szeged
1 - 1
Szentlorinc Szentlorinc
จบ
00:00
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
1 - 0
Budaorsi SC Budaorsi SC
จบ
00:00
Vasas Vasas
2 - 1
Csakvari Csakvari
จบ
20:00
Alberts (Lat) Alberts (Lat)
0 - 4
Lokomotiv Daugavpils Lokomotiv Daugavpils
จบ
22:00
Lanskroun Lanskroun
4 - 0
Ceska Trebova Ceska Trebova
จบ
22:00
Rohovladova Bela Rohovladova Bela
2 - 3
Prosec Prosec
Svitavy Svitavy
0 - 1
Luze Luze
เลื่อน
Bucaramanga Bucaramanga
? - ?
Envigado Envigado
เลื่อน
Chico Chico
? - ?
Millonarios Millonarios
เลื่อน
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
? - ?
Atl. Nacional Atl. Nacional
เลื่อน
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
? - ?
Cucuta Cucuta
เลื่อน
Deportes Tolima Deportes Tolima
? - ?
Aguilas Aguilas
เลื่อน
Ind. Medellin Ind. Medellin
? - ?
America De Cali America De Cali
เลื่อน
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
? - ?
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
เลื่อน
La Equidad La Equidad
? - ?
Petrolera Petrolera
เลื่อน
Once Caldas Once Caldas
? - ?
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
เลื่อน
Santa Fe Santa Fe
? - ?
Patriotas Patriotas
จบ
01:45
Al Wehda Al Wehda
0 - 0
Al-Raed Al-Raed
จบ
21:20
Dhamk Dhamk
2 - 1
Al-Faisaly Al-Faisaly
จบ
23:40
Al-Ettifaq Al-Ettifaq
3 - 2
Al Feiha Al Feiha
จบ
01:45
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
1 - 2
Al Ahli SC Al Ahli SC
18:00
Buxoro Buxoro
? - ?
Olmaliq Olmaliq
18:00
Met. Bekobod Met. Bekobod
? - ?
Mashal Muborak Mashal Muborak
18:00
Bunyodkor Bunyodkor
? - ?
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon
18:00
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
? - ?
Kokand 1912 Kokand 1912
FRO
Belusa Belusa
? - ?
Imel Imel
จบ
22:00
Crystal Crystal
1 - 1
Nitra B Nitra B
จบ
22:00
Galanta Galanta
1 - 1
Malzenice (Svk) Malzenice (Svk)
จบ
22:00
Marcelova Marcelova
1 - 0
Sala Sala
จบ
22:00
Velke Ludince Velke Ludince
0 - 0
FC Zlate Moravce B FC Zlate Moravce B
02:00
Confianca Confianca
? - ?
Itabaiana Itabaiana
จบ
00:30
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
2 - 0
Enppi Enppi
จบ
22:00
Misr Elmaqasah Misr Elmaqasah
2 - 1
อัสวาน อัสวาน
จบ
22:30
Budapest Budapest
2 - 0
Mezokovesd-Zsory II Mezokovesd-Zsory II
จบ
22:30
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
2 - 3
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
จบ
22:30
Egri Egri
4 - 0
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
จบ
22:30
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
0 - 1
Cegledi Cegledi
จบ
22:30
Gyongyosi Gyongyosi
1 - 3
Kisvarda II Kisvarda II
22:30
Hatvan Hatvan
? - ?
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
จบ
22:30
Jaszberenyi Jaszberenyi
6 - 1
Sajobabony Sajobabony
จบ
22:30
Putnok Putnok
1 - 0
Tiszafuredi Tiszafuredi
จบ
22:30
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
6 - 1
SBTC SBTC
22:30
Tallya Tallya
? - ?
Balassagyarmat Balassagyarmat
เลื่อน
Valentine Valentine
? - ?
Adamstown Rosebud Adamstown Rosebud
จบ
11:30
Weston Bears Weston Bears
1 - 2
Charlestown City Blues Charlestown City Blues
จบ
17:00
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
0 - 2
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
จบ
15:15
Slavicin Slavicin
5 - 0
Valasske Mezirici Valasske Mezirici
จบ
22:00
Sumperk Sumperk
0 - 0
Vsetin Vsetin
จบ
22:00
Vsechovice Vsechovice
3 - 1
Brumov Brumov
จบ
21:30
Trebic Trebic
1 - 1
Okrisky Okrisky
จบ
21:30
Namest n. Oslavou Namest n. Oslavou
0 - 5
Zirovnice Zirovnice
จบ
15:30
Sapeli Polna Sapeli Polna
1 - 1
Sebkovice Sebkovice
จบ
21:30
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
0 - 1
Chotebor (Cze) Chotebor (Cze)
จบ
21:30
Nova Ves Nova Ves
3 - 1
Pelhrimov Pelhrimov
จบ
21:30
Sperice Sperice
4 - 0
Pribyslav Pribyslav
Lyon W Lyon W
1 - 0
Paris SG W Paris SG W
จบ
15:30
Boeung Ket Boeung Ket
6 - 1
Bati Youth Bati Youth
จบ
15:30
Police Commissary Police Commissary
3 - 2
Asia Euro United Asia Euro United
จบ
15:30
Soltilo Angkor Soltilo Angkor
2 - 3
Electricite Du Cambodge Electricite Du Cambodge
จบ
18:00
Borussia Bocholt W Borussia Bocholt W
1 - 2
Duisburg W Duisburg W
จบ
18:00
Eintracht Frankfurt W Eintracht Frankfurt W
1 - 1
Hoffenheim W Hoffenheim W
จบ
19:00
Meppen W Meppen W
3 - 0
Arminia Bielefeld W Arminia Bielefeld W
FRO
Sand W Sand W
? - ?
Freiburg 2 W (Ger) Freiburg 2 W (Ger)
จบ
22:00
Reims W Reims W
2 - 2
Paris FC W Paris FC W
FRO
Soyaux W Soyaux W
? - ?
Brest W Brest W
จบ
20:30
Slavia Prague W Slavia Prague W
1 - 5
ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู
จบ
04:00
San Lorenzo San Lorenzo
1 - 1
Guarani Guarani
จบ
04:00
Sol de America Sol de America
0 - 0
River Plate River Plate
จบ
23:30
Maan Maan
0 - 4
Al Wehdat Al Wehdat
จบ
21:00
Al Ahli Al Ahli
1 - 3
Shabab Al Ordon Shabab Al Ordon
ยกเลิก
Portland Thorns W Portland Thorns W
? - ?
Chicago W Chicago W
จบ
01:00
Cukaricki Cukaricki
3 - 0
Rad Beograd Rad Beograd
จบ
01:00
FK Vozdovac FK Vozdovac
1 - 3
Vojvodina Vojvodina
จบ
01:00
Macva Macva
0 - 3
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
จบ
01:00
Mladost Mladost
2 - 0
FK Indjija FK Indjija
จบ
01:00
Napredak Napredak
2 - 1
Radnik Radnik
จบ
01:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
4 - 0
Javor Javor
จบ
01:00
Proleter Proleter
1 - 1
Backa Backa
จบ
01:00
Radnicki Nis Radnicki Nis
2 - 1
Novi Pazar Novi Pazar
จบ
01:00
Sp. Subotica Sp. Subotica
4 - 1
Metalac Metalac
จบ
01:00
Backa Topola Backa Topola
5 - 1
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
จบ
15:30
Rotenberg Rotenberg
0 - 2
Bregenz Bregenz
จบ
21:00
Rothis Rothis
1 - 3
RW Rankweil RW Rankweil
จบ
19:00
Dolgoprudny Dolgoprudny
3 - 0
Chita Chita
จบ
19:00
Leningradets Leningradets
5 - 2
Rodina Moscow Rodina Moscow
จบ
19:00
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
2 - 1
Kolomna Kolomna
จบ
19:00
Murom Murom
2 - 1
Znamya Truda Znamya Truda
จบ
19:00
Tver Tver
1 - 1
Zenit Irkutsk Zenit Irkutsk
จบ
19:00
Zenit Petersburg 2 Zenit Petersburg 2
1 - 1
Smolensk Smolensk
19:00
Zvezda St. Peterburg Zvezda St. Peterburg
? - ?
Luki-Energiya Luki-Energiya
เลื่อน
Vestri Vestri
? - ?
Magni Magni
FRO
Al Mesaimeer (Qat) Al Mesaimeer (Qat)
? - ?
Al-Kharitiyath Al-Kharitiyath
FRO
Al Markhiya Al Markhiya
? - ?
Shamal Shamal
จบ
18:30
Bretagne Bretagne
0 - 1
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
จบ
18:30
AS Marsouins AS Marsouins
1 - 3
Capricorne Capricorne
จบ
18:30
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
0 - 0
Piton Piton
จบ
18:30
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
2 - 2
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
จบ
18:30
SDEFA SDEFA
0 - 2
Excelsior Excelsior
จบ
18:30
Tamponnaise Tamponnaise
3 - 3
Saint-Denis Saint-Denis
จบ
18:30
Trois Bassins Trois Bassins
3 - 1
St. Louis St. Louis
จบ
15:15
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
0 - 3
Znojmo Znojmo
จบ
15:30
Zlin B (Cze) Zlin B (Cze)
1 - 1
Slovacko B Slovacko B
จบ
15:15
Unicov Unicov
1 - 3
Velke Mezirici Velke Mezirici
จบ
21:00
Biedrzychowice W Biedrzychowice W
0 - 6
Leczna W (Pol) Leczna W (Pol)
จบ
23:00
Gdansk W Gdansk W
0 - 1
Bydgoszcz W Bydgoszcz W
จบ
17:15
ROW Rybnik W ROW Rybnik W
1 - 2
Slask Wroclaw W Slask Wroclaw W
Dun. Streda Dun. Streda
5 - 0
Sered Sered
จบ
15:30
Toowong Toowong
2 - 0
The Gap The Gap
จบ
13:00
Taringa Taringa
6 - 1
Caboolture Caboolture
จบ
15:00
Centenary Stormers Centenary Stormers
1 - 2
Grange Thistle Grange Thistle
Artsakh Artsakh
2 - 1
เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย
จบ
21:00
Brattvag Brattvag
1 - 1
โมสส์ โมสส์
จบ
22:00
Valerenga 2 Valerenga 2
2 - 1
ทรอมส์ดาเลน ทรอมส์ดาเลน
00:30
Stord Stord
? - ?
Fjora Fjora
จบ
17:00
KuFu-98 KuFu-98
2 - 2
Vaajakoski Vaajakoski
จบ
18:00
BFA Vilnius BFA Vilnius
0 - 3
Trakai 2 Trakai 2
21:00
Dainava Alytus Dainava Alytus
? - ?
FK Panevezys 2 FK Panevezys 2
FRO
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
? - ?
Maghreb Fez Maghreb Fez
จบ
23:00
Chabab Benguerir Chabab Benguerir
0 - 0
Chabab Mohammedia Chabab Mohammedia
FRO
Dcheira Dcheira
? - ?
TAS Casablanca TAS Casablanca
จบ
23:00
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
0 - 1
Kawkab Marrakech Kawkab Marrakech
จบ
23:00
KAC Kenitra KAC Kenitra
1 - 1
Hoceima Hoceima
จบ
23:00
RAC Casablanca RAC Casablanca
0 - 0
Widad Temara Widad Temara
FRO
Sale Sale
? - ?
Sidi Kacem Sidi Kacem
จบ
23:00
Wydad Fes Wydad Fes
0 - 1
Salmi Salmi
จบ
00:00
Hapoel Haifa Hapoel Haifa
0 - 2
Sakhnin Sakhnin
จบ
01:00
Shmona Shmona
0 - 1
Maccabi Haifa Maccabi Haifa
จบ
19:00
Forte Taganrog Forte Taganrog
4 - 0
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
จบ
19:00
Kholding Kholding
2 - 0
Yessentuki (Rus) Yessentuki (Rus)
จบ
19:00
Krasnodar 3 Krasnodar 3
1 - 0
Biolog Biolog
จบ
19:00
Legion Dynamo Legion Dynamo
1 - 0
Chernomorets Novorossijsk Chernomorets Novorossijsk
จบ
19:00
Mashuk Mashuk
4 - 1
FK Makhachkala FK Makhachkala
จบ
19:00
Maykop Maykop
1 - 4
FK Anzi Makhackala FK Anzi Makhackala
จบ
19:00
SKA Rostov SKA Rostov
1 - 0
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
จบ
19:00
Tuapse (Rus) Tuapse (Rus)
1 - 6
Urozhay Urozhay
จบ
19:00
Chikhura Chikhura
0 - 4
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
จบ
19:00
คาร์ลเบิร์ก คาร์ลเบิร์ก
3 - 1
Enkopings SK Enkopings SK
จบ
20:00
Forest Rangers Forest Rangers
0 - 0
Zanaco Zanaco
ยกเลิก
Lusaka Dynamos Lusaka Dynamos
? - ?
Nkwazi Nkwazi
ยกเลิก
ZESCO ZESCO
? - ?
Nkana Nkana
ยกเลิก
Green Buffaloes FC Green Buffaloes FC
? - ?
Forest Rangers Forest Rangers
ยกเลิก
Kansanshi Kansanshi
? - ?
ยกเลิก
Mufulira Mufulira
? - ?
Buildcon Buildcon
ยกเลิก
Power Dynamos Power Dynamos
? - ?
Zanaco Zanaco
ยกเลิก
Red Arrows Red Arrows
? - ?
Green Eagles Green Eagles
จบ
06:00
Ferroviario Ferroviario
2 - 0
Botafogo PB Botafogo PB
Treze PB Treze PB
? - ?
Imperatriz Imperatriz
จบ
19:00
KF Gostivar KF Gostivar
0 - 0
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
จบ
19:30
เดอ กราฟแช็พ เดอ กราฟแช็พ
1 - 2
โวเลนดัม โวเลนดัม
FRO
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
? - ?
โรด้า เจซี โรด้า เจซี
จบ
21:45
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
0 - 1
ซโวลเล่ ซโวลเล่
ยกเลิก
ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
? - ?
เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า
จบ
19:30
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
3 - 0
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
จบ
19:00
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
5 - 1
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
จบ
20:30
Drochtersen/Assel Drochtersen/Assel
1 - 0
BSV Rehden BSV Rehden
จบ
00:00
Qrendi Qrendi
1 - 1
Marsaxlokk Marsaxlokk
จบ
02:00
St. George's FC St. George's FC
0 - 3
San Gwann FC San Gwann FC
ยกเลิก
Sparta Prague Sparta Prague
? - ?
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
จบ
21:00
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
0 - 3
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
จบ
18:00
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
2 - 0
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
จบ
01:00
นีมส์ นีมส์
0 - 1
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
จบ
16:00
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
2 - 0
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
จบ
16:00
Plzen B Plzen B
4 - 0
Pardubice B Pardubice B
จบ
16:00
Rotenburger (Ger) Rotenburger (Ger)
4 - 1
Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack
จบ
16:00
Wuppertaler Wuppertaler
0 - 1
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
จบ
20:00
Niederwenigern Niederwenigern
8 - 3
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
จบ
20:30
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
1 - 0
Frechen Frechen
จบ
21:00
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
4 - 6
Freialdenhoven Freialdenhoven
จบ
21:00
Delmenhorst (Ger) Delmenhorst (Ger)
1 - 1
Bremer Bremer
จบ
21:00
TSG 1846 Bretzenheim (Ger) TSG 1846 Bretzenheim (Ger)
1 - 2
Walluf (Ger) Walluf (Ger)
จบ
16:00
Emmelshausen Emmelshausen
4 - 0
Andernach (Ger) Andernach (Ger)
ยกเลิก
Brandenburger Brandenburger
? - ?
Turkiyemspor (Ger) Turkiyemspor (Ger)
จบ
20:00
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
0 - 1
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
จบ
20:00
Kray (Ger) Kray (Ger)
2 - 2
Arminia Klosterhardt (Ger) Arminia Klosterhardt (Ger)
จบ
22:00
Teteks Teteks
2 - 4
Vardari Forino Vardari Forino
จบ
20:00
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
1 - 1
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
จบ
23:00
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
2 - 0
Liezen (Aut) Liezen (Aut)
จบ
19:00
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
2 - 3
Hertha Berlin II Hertha Berlin II
จบ
20:00
Duren Duren
0 - 2
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
ยกเลิก
Legia Legia
? - ?
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
เลื่อน
Kyzylzhar Kyzylzhar
? - ?
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
เลื่อน
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
? - ?
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
เลื่อน
Kyzylzhar Kyzylzhar
? - ?
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
เลื่อน
Okzhetpes Okzhetpes
? - ?
K. Almaty K. Almaty
เลื่อน
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
? - ?
Kaspij Aktau Kaspij Aktau
เลื่อน
Taraz Taraz
? - ?
Tobol Tobol
จบ
22:00
Bollstanas W Bollstanas W
6 - 0
Sunnana W Sunnana W
จบ
22:00
Alvsjo W Alvsjo W
1 - 6
Moron W Moron W
จบ
22:30
Viikingit Viikingit
2 - 2
Kiffen Kiffen
ยกเลิก
Keski-Uusimaa Keski-Uusimaa
? - ?
มิกเกลี มิกเกลี
ยกเลิก
Kultsu Kultsu
? - ?
Viikingit Viikingit
จบ
22:30
มิกเกลี มิกเกลี
4 - 1
Lahden Reipas Lahden Reipas
เลื่อน
Perseru Serui Perseru Serui
? - ?
PSMS Medan PSMS Medan
เลื่อน
BaBel United BaBel United
? - ?
PSKC Cimahi PSKC Cimahi
เลื่อน
Persekat Tegal Persekat Tegal
? - ?
Tiga Naga Tiga Naga
เลื่อน
Perserang Serang Perserang Serang
? - ?
Pekanbaru Pekanbaru
เลื่อน
PSIM Yogyakarta PSIM Yogyakarta
? - ?
Semen Padang Semen Padang
เลื่อน
Sriwijaya Sriwijaya
? - ?
Cilegon United Cilegon United
จบ
15:30
Rotenberg Rotenberg
0 - 2
Bregenz Bregenz
จบ
21:00
Rothis Rothis
1 - 3
RW Rankweil RW Rankweil
เลื่อน
Tomaszow Mazowiecki Tomaszow Mazowiecki
? - ?
Sokol Aleksandrow Lodz Sokol Aleksandrow Lodz
จบ
16:15
Pelikan Pelikan
1 - 1
Bron Radom Bron Radom
จบ
21:00
Mazowiecki Mazowiecki
2 - 0
Huragan Morag Huragan Morag
จบ
22:00
Radomsko (Pol) Radomsko (Pol)
1 - 4
Legia II Legia II
จบ
00:00
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
1 - 1
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
จบ
18:00
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์ ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
4 - 0
เจเค ทัลลินน่า คาเลฟ เจเค ทัลลินน่า คาเลฟ
จบ
00:00
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
3 - 0
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
จบ
22:00
ลูเลโอ ลูเลโอ
1 - 0
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
จบ
20:30
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
1 - 4
วาซาลุนด์( วาซาลุนด์(
เลื่อน
Valour Valour
? - ?
Cavalry Cavalry
เลื่อน
Edmonton Edmonton
? - ?
Pacific FC Pacific FC
จบ
21:00
TOSK Tesanj TOSK Tesanj
0 - 1
Posusje Posusje
FRO
Rakytovce Rakytovce
? - ?
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
FRO
Kovacova Kovacova
? - ?
Jednota Banova Jednota Banova
FRO
Krasno Krasno
? - ?
MSK Martin MSK Martin
FRO
L. Hradok L. Hradok
? - ?
Oravske Vesele Oravske Vesele
FRO
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
? - ?
Filakovo Filakovo
FRO
Zarnovica Zarnovica
? - ?
Kalinovo Kalinovo
จบ
15:30
Sparta Brno Sparta Brno
4 - 0
Rousinov Rousinov
จบ
13:00
Sydney Utd Sydney Utd
1 - 0
North Shore Mariners (Aus) North Shore Mariners (Aus)
จบ
13:30
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
1 - 0
Marconi Stallions Marconi Stallions
12:00
ซิดนีย์ โอลิมปิก ซิดนีย์ โอลิมปิก
0 - 0
Sydney FC U21 Sydney FC U21
จบ
16:00
Paks II Paks II
0 - 0
Ferencvaros II Ferencvaros II
จบ
16:00
Ujpest II Ujpest II
2 - 2
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
จบ
22:30
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
0 - 1
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
22:30
Dabas Dabas
? - ?
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
จบ
22:30
Ivancsa Ivancsa
6 - 0
Vac Vac
22:30
Majosi (Hun) Majosi (Hun)
? - ?
Taksony Taksony
22:30
Monori Monori
? - ?
Korosladany MSK Korosladany MSK
จบ
22:30
Rakosmenti KSK Rakosmenti KSK
0 - 1
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
22:30
Szegedi Szegedi
? - ?
Szekszardi Szekszardi
จบ
00:00
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
4 - 1
Honved II Honved II
จบ
23:00
LSK Kvinner W LSK Kvinner W
2 - 1
Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
เลื่อน
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
? - ?
Tecnico U. Tecnico U.
เลื่อน
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
? - ?
Delfin Delfin
เลื่อน
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
? - ?
LDU Portoviejo LDU Portoviejo
เลื่อน
EL Nacional EL Nacional
? - ?
Mushuc Runa Mushuc Runa
เลื่อน
Guayaquil City Guayaquil City
? - ?
Emelec Emelec
เลื่อน
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
? - ?
LDU Quito LDU Quito
เลื่อน
Macara Macara
? - ?
Olmedo Olmedo
เลื่อน
Orense Orense
? - ?
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์	ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
เลื่อน
Coban Imperial Coban Imperial
? - ?
Antigua Antigua
เลื่อน
Comunicaciones Comunicaciones
? - ?
Guastatoya Guastatoya
เลื่อน
Iztapa Iztapa
? - ?
Xelaju Xelaju
เลื่อน
Sanarate Sanarate
? - ?
Municipal Municipal
จบ
22:00
Lutin Lutin
1 - 0
Dolany Dolany
จบ
22:00
Velke Losiny Velke Losiny
3 - 1
Kralice na Hane Kralice na Hane
จบ
06:00
Ocotal Ocotal
5 - 0
Managua FC Managua FC
เลื่อน
Alianza Huanuco Alianza Huanuco
? - ?
Carlos Manucci Carlos Manucci
เลื่อน
อลิอันซ่า ลิม่า อลิอันซ่า ลิม่า
? - ?
Binacional Binacional
เลื่อน
Cesar Vallejo Cesar Vallejo
? - ?
FBC Melgar FBC Melgar
เลื่อน
Cienciano Cienciano
? - ?
Grau Grau
เลื่อน
AD Cantolao AD Cantolao
? - ?
Carlos Manucci Carlos Manucci
เลื่อน
อลิอันซ่า ลิม่า อลิอันซ่า ลิม่า
? - ?
Ayacucho Ayacucho
เลื่อน
Cajamarca Cajamarca
? - ?
Binacional Binacional
เลื่อน
Carlos Stein Carlos Stein
? - ?
Dep. Municipal Dep. Municipal
เลื่อน
Cesar Vallejo Cesar Vallejo
? - ?
U. de Deportes U. de Deportes
เลื่อน
Cienciano Cienciano
? - ?
Alianza Huanuco Alianza Huanuco
เลื่อน
FBC Melgar FBC Melgar
? - ?
Garcilaso Garcilaso
เลื่อน
Sport Boys Sport Boys
? - ?
Grau Grau
เลื่อน
Sport Huancayo Sport Huancayo
? - ?
Sporting Cristal Sporting Cristal
เลื่อน
U. San Martin U. San Martin
? - ?
Llacuabamba Llacuabamba
จบ
19:30
Bretagne Bretagne
0 - 1
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
จบ
19:30
AS Marsouins AS Marsouins
1 - 3
Capricorne Capricorne
จบ
19:30
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
0 - 0
Piton Piton
จบ
19:30
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
2 - 2
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
จบ
19:30
SDEFA SDEFA
0 - 2
Excelsior Excelsior
จบ
19:30
Tamponnaise Tamponnaise
3 - 3
Saint-Denis Saint-Denis
จบ
19:30
Trois Bassins Trois Bassins
3 - 1
St. Louis St. Louis
18:30
Tamponnaise Tamponnaise
? - ?
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
จบ
22:00
Gauja Gauja
2 - 3
Bebri Bebri
FRO
Kauguri-PBLC Kauguri-PBLC
? - ?
Aliance Aliance
จบ
22:00
Lielupe Lielupe
1 - 2
Priekuli Priekuli
FRO
Marupe Marupe
? - ?
Albatroz Albatroz
จบ
22:00
Salaspils FC Salaspils FC
4 - 1
Fk Jurnieks Riga Fk Jurnieks Riga
จบ
15:30
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
0 - 4
Podbrezova Podbrezova
จบ
15:30
Samorin Samorin
3 - 1
Poprad Poprad
จบ
22:00
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
1 - 2
Skalica Skalica
จบ
21:00
Real Kings Real Kings
2 - 0
Cape Umoya United Cape Umoya United
จบ
20:30
Richards Bay Richards Bay
2 - 2
TS Sporting TS Sporting
จบ
19:00
Kamaz Kamaz
6 - 0
Krylya Sovetov Samara 2 Krylya Sovetov Samara 2
จบ
19:00
Lada Togliatti Lada Togliatti
0 - 5
FC Zvezda Perm FC Zvezda Perm
เลื่อน
Nosta Nosta
? - ?
Dynamo Barnaul Dynamo Barnaul
จบ
19:00
Orenburg 2 Orenburg 2
0 - 1
FK Novosibirsk FK Novosibirsk
จบ
19:00
Ulyanovsk Ulyanovsk
2 - 0
Ural 2 Ural 2
จบ
19:00
Volna Nizhegorodskaya Volna Nizhegorodskaya
1 - 0
Chelyabinsk Chelyabinsk
เลื่อน
Philadelphia Union 2 Philadelphia Union 2
? - ?
Hartford Hartford
จบ
04:00
Memphis Memphis
0 - 1
North Carolina North Carolina
21:00
Melbo Melbo
? - ?
Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
18:00
Skeid 2 Skeid 2
? - ?
Ullern Ullern
ยกเลิก
Mjolner Mjolner
? - ?
Rana Rana
ยกเลิก
Melbo Melbo
? - ?
Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
จบ
20:00
Club Africain Club Africain
2 - 1
Metlaoui Metlaoui
จบ
20:00
Etoile Sahel Etoile Sahel
2 - 0
US Tataouine US Tataouine
จบ
20:00
Sfaxien Sfaxien
0 - 0
Bizertin Bizertin
จบ
22:00
Havlickuv Brod Havlickuv Brod
5 - 1
Polna Polna
จบ
22:00
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
0 - 0
Hodonin Hodonin
จบ
22:00
Velka Bites Velka Bites
1 - 0
Tasovice Tasovice
จบ
22:00
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
1 - 0
Humpolec Humpolec
22:00
Treboradice Treboradice
? - ?
Ujezd nad Lesy Ujezd nad Lesy
จบ
22:00
Zizkov B Zizkov B
1 - 3
Kolovraty Kolovraty
จบ
15:30
Slavia TU Kosice Slavia TU Kosice
8 - 2
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
จบ
21:30
Plavnica Plavnica
1 - 0
B. Nova Ves B. Nova Ves
จบ
21:30
Snina Snina
2 - 0
1.FK Svidnik 1.FK Svidnik
จบ
21:30
Stropkov Stropkov
6 - 0
Krompachy Krompachy
จบ
13:30
Gold Coast Gold Coast
2 - 3
บริสเบน U21 บริสเบน U21
จบ
15:00
Olympic FC Olympic FC
0 - 1
บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
จบ
22:00
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
2 - 0
Mioveni Mioveni
จบ
23:00
Asker Asker
0 - 1
โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
20:00
Levanger Levanger
? - ?
Egersunds Egersunds
20:00
Nardo Nardo
? - ?
Arendal Arendal
เลื่อน
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
? - ?
Arema FC Arema FC
เลื่อน
Persib Bandung Persib Bandung
? - ?
Persita Persita
เลื่อน
อิรวดี ยูในเต็ด อิรวดี ยูในเต็ด
? - ?
ไอเอสพีอี เอฟซี ไอเอสพีอี เอฟซี
เลื่อน
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
? - ?
เซาท์เทิร์น เมียนมาร์ เอฟซี เซาท์เทิร์น เมียนมาร์ เอฟซี
จบ
22:00
Skra Skra
1 - 3
S. Wola S. Wola
จบ
19:00
FK Strogino Moscow FK Strogino Moscow
1 - 1
Znamya Noginsk (Rus) Znamya Noginsk (Rus)
จบ
19:00
Khimik Novomoskovsk Khimik Novomoskovsk
0 - 0
Saratov Saratov
จบ
19:00
Krasnyy SGAFKST Krasnyy SGAFKST
0 - 1
Kaluga Kaluga
จบ
19:00
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
2 - 1
Vidnoe Vidnoe
จบ
19:00
Lipetsk Lipetsk
2 - 0
F. Voronezh 2 F. Voronezh 2
จบ
19:00
Ryazan Ryazan
2 - 0
Kursk Kursk
จบ
19:00
Salyut-Belgorod Salyut-Belgorod
2 - 1
Saturn Ramenskoye Saturn Ramenskoye
เลื่อน
เอชเค โคปาโวกูร์ เอชเค โคปาโวกูร์
? - ?
KR Reykjavik KR Reykjavik
เลื่อน
ไอเอ อคราเนส ไอเอ อคราเนส
? - ?
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์	เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์
เลื่อน
ไวกิงเกอร์ เรย์ยาวิค ไวกิงเกอร์ เรย์ยาวิค
? - ?
KA Akureyri KA Akureyri
เลื่อน
เซนจาร์นาน เซนจาร์นาน
? - ?
ฟจอลเนอร์ ฟจอลเนอร์
เลื่อน
วาลูร์ วาลูร์
? - ?
กรอตต้า	กรอตต้า
จบ
18:00
รูเซ็นการ์ด รูเซ็นการ์ด
1 - 1
Eslovs Eslovs
จบ
03:00
Boston River Boston River
0 - 2
Wanderers Wanderers
จบ
01:00
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
1 - 1
Penarol Penarol
จบ
22:45
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
2 - 0
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
จบ
01:00
Slavia Sofia Slavia Sofia
1 - 1
Cherno More Cherno More
จบ
19:00
Koge W Koge W
7 - 2
Aalborg W Aalborg W
จบ
19:00
CSKA-Pomir Dushanbe CSKA-Pomir Dushanbe
1 - 1
Istaravshan Istaravshan
จบ
19:00
Vakhsh Vakhsh
4 - 2
Regar-TadAZ Regar-TadAZ
01:00
Fredrikstad 2 Fredrikstad 2
? - ?
Orn Orn
ยกเลิก
Jazz Pori Jazz Pori
? - ?
GrIFK GrIFK
ยกเลิก
กลูบี04 กลูบี04
? - ?
SalPa SalPa
ยกเลิก
P-Iirot Rauma (Fin) P-Iirot Rauma (Fin)
? - ?
HJS Akatemia HJS Akatemia
เลื่อน
Kaganat Kaganat
? - ?
Ilbirs Ilbirs
19:00
FK Kara Balta FK Kara Balta
? - ?
Lider Lider
22:00
CSCA Buiucani CSCA Buiucani
? - ?
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
00:30
Petrocub Petrocub
? - ?
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
จบ
15:15
Karvina B Karvina B
1 - 2
Bohumin Bohumin
จบ
22:00
Bruntal Bruntal
0 - 1
Frydlant n. O. Frydlant n. O.
22:00
Frenstat p. R. Frenstat p. R.
? - ?
Opava B Opava B
จบ
15:30
Trinec B Trinec B
1 - 3
Polanka Polanka
จบ
20:00
Stezyca Stezyca
5 - 1
Swit Skolwin Swit Skolwin
จบ
22:00
Unia Janikowo Unia Janikowo
0 - 3
Sroda Sroda
จบ
23:30
อินเตอร์ ตูร์คู อินเตอร์ ตูร์คู
2 - 0
ฮาก้า ฮาก้า
จบ
22:30
ลาห์ติ ลาห์ติ
3 - 2
อิลเวส แทมเปเร่	อิลเวส แทมเปเร่
จบ
22:30
โรพีเอส โรวานิมี่ โรพีเอส โรวานิมี่
2 - 3
ไอเอฟเค มารีฮาล์ม ไอเอฟเค มารีฮาล์ม
จบ
22:30
คูพีเอส คูพีเอส
0 - 3
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
จบ
21:00
ลินเชอปิ้ง ซิตี้ ลินเชอปิ้ง ซิตี้
2 - 0
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
เลื่อน
Ind. Juniors Ind. Juniors
? - ?
Gualaceo Gualaceo
เลื่อน
Manta Manta
? - ?
Atl. Porteno Atl. Porteno
เลื่อน
Nueve de Octubre Nueve de Octubre
? - ?
Chacaritas Chacaritas
เลื่อน
Santa Rita Santa Rita
? - ?
Fuerza A. Fuerza A.
เลื่อน
Puerto Quito Puerto Quito
? - ?
America de Quito America de Quito
FRO
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
? - ?
D. Luzna D. Luzna
จบ
22:30
Kalinkovo Kalinkovo
2 - 4
Rusovce Rusovce
FRO
Malacky Malacky
? - ?
Slovan Most Slovan Most
FRO
Rovinka Rovinka
? - ?
Bernolakovo Bernolakovo
จบ
22:00
Krnov Krnov
2 - 0
Haj ve Slezsku Haj ve Slezsku
จบ
22:00
Pusta Polom Pusta Polom
5 - 3
Petrovice Petrovice
จบ
22:00
Bystrice Bystrice
5 - 0
Moravan Oldrisov Moravan Oldrisov
เลื่อน
Gungahlin Gungahlin
? - ?
Cooma Cooma
จบ
12:00
Tuggeranong Utd Tuggeranong Utd
0 - 0
Belconnen United Belconnen United
เลื่อน
Canberra FC Canberra FC
? - ?
แคนเบอร์รา โอลิมปิก แคนเบอร์รา โอลิมปิก
ยกเลิก
Canberra FC Canberra FC
? - ?
แคนเบอร์รา โอลิมปิก แคนเบอร์รา โอลิมปิก
ยกเลิก
Gungahlin Gungahlin
? - ?
Belconnen United Belconnen United
ยกเลิก
Cooma Cooma
? - ?
Woden Weston Woden Weston
จบ
16:00
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
1 - 2
Puskas Academy II Puskas Academy II
จบ
21:30
Menfocsanak Menfocsanak
0 - 1
Tatabanya Tatabanya
จบ
22:30
Komaromi VSE Komaromi VSE
0 - 1
Erdi Erdi
22:30
Lipoti Lipoti
? - ?
Gardony Varosi Gardony Varosi
จบ
22:30
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
3 - 0
Balatonfuredi Balatonfuredi
จบ
22:30
Nagyatadi Nagyatadi
1 - 2
Bicskei Bicskei
22:30
Nagykanizsa FC (Hun) Nagykanizsa FC (Hun)
? - ?
Veszprem Veszprem
จบ
22:30
Szabadkikoto Szabadkikoto
3 - 1
SC Sopron SC Sopron
จบ
22:30
Zalaegerszegi II Zalaegerszegi II
1 - 1
BKV Elore BKV Elore
00:00
Papai Perutz Papai Perutz
? - ?
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
จบ
12:00
Beleza W Beleza W
2 - 2
Albirex Niigata W Albirex Niigata W
จบ
11:00
Vegalta Sendai W Vegalta Sendai W
2 - 2
Inac Kobe Leonesa W Inac Kobe Leonesa W
จบ
12:00
Urawa W Urawa W
0 - 1
C-Osaka W C-Osaka W
จบ
21:00
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
1 - 0
คาร์ลสตาด คาร์ลสตาด