ผลบอล วันที่ 18 มิถุนายน 2564

จบ
23:00
โครเอเชีย โครเอเชีย
1 - 1
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
จบ
20:00
สวีเดน สวีเดน
1 - 0
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
จบ
02:00
อังกฤษ อังกฤษ
0 - 0
สก็อตแลนด์ สก็อตแลนด์
จบ
01:45
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
5 - 0
ดร็อกฮีด้า ยูไนเต็ด	ดร็อกฮีด้า ยูไนเต็ด
จบ
01:45
ดันดาลค์ ดันดาลค์
1 - 1
ลองฟอร์ด ทาวน์	ลองฟอร์ด ทาวน์
จบ
01:45
เซนต์ แพตทริคส์ เซนต์ แพตทริคส์
2 - 0
สลิโก้ โรเวอร์ สลิโก้ โรเวอร์
จบ
01:45
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
1 - 4
แชมร็อค โรเวอร์ แชมร็อค โรเวอร์
จบ
02:00
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
1 - 2
เดอร์รี่ ซิตี้	เดอร์รี่ ซิตี้
จบ
23:00
ไบรน์ ไบรน์
3 - 2
โกรรุด ไอแอล	โกรรุด ไอแอล
จบ
23:00
KFUM ออสโล KFUM ออสโล
2 - 1
เรนเฮล์ม	เรนเฮล์ม
จบ
23:00
รัวฟอส ไอแอล รัวฟอส ไอแอล
3 - 0
เจร์ฟ เจร์ฟ
จบ
23:00
ซองน์ดาล ซองน์ดาล
2 - 0
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
จบ
23:00
สตาร์ท สตาร์ท
1 - 3
อูล กีซ่า อูล กีซ่า
จบ
23:00
ซทจอร์ดาล บลิ้งค์ ซทจอร์ดาล บลิ้งค์
1 - 2
แซนด์เนส แซนด์เนส
จบ
23:00
สตรอมเมน สตรอมเมน
1 - 0
อาซาเน่ อาซาเน่
จบ
01:00
เฟรดริกซ์สตัด เฟรดริกซ์สตัด
0 - 1
ฮาม-คาม ฮาม-คาม
จบ
07:30
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
2 - 1
โกยาส โกยาส
06:30
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
? - ?
 โลนดรีนา โลนดรีนา
จบ
11:00
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
1 - 2
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
จบ
03:00
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
1 - 0
อุรุกวัย อุรุกวัย
จบ
03:00
โคลัมเบีย  โคลัมเบีย
0 - 0
เวเนซูเอล่า เวเนซูเอล่า
จบ
02:00
บูเด็นส์ บูเด็นส์
4 - 1
Umea FC Umea FC
15:45
Kelantan Kelantan
? - ?
PDRM FA PDRM FA
20:00
T-Team T-Team
? - ?
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
FRO
Armed Forces Armed Forces
? - ?
Marimoo Marimoo
จบ
23:00
Fortune Fortune
2 - 0
Milan Bakau Milan Bakau
จบ
22:30
เซย์นาโจเอน เจเค เซย์นาโจเอน เจเค
2 - 0
อินเตอร์ ตูร์คู	อินเตอร์ ตูร์คู
จบ
22:30
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
2 - 1
อิลเวส แทมเปเร่	อิลเวส แทมเปเร่
จบ
20:00
แบร็สต์ แบร็สต์
2 - 2
เอฟซี สมอร์กอน	เอฟซี สมอร์กอน
จบ
20:00
สลุตสค์ สลุตสค์
1 - 4
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
จบ
21:00
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
0 - 2
Swit Skolwin Swit Skolwin
จบ
23:00
Dcheira Dcheira
1 - 0
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
จบ
23:00
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
0 - 1
KAC Kenitra KAC Kenitra
จบ
23:00
Kawkab Marrakech Kawkab Marrakech
3 - 1
Widad Temara Widad Temara
จบ
23:00
โอลิมปิก คัวริบก้า โอลิมปิก คัวริบก้า
1 - 0
Chabab Benguerir Chabab Benguerir
จบ
23:00
Salmi Salmi
5 - 0
RAC Casablanca RAC Casablanca
จบ
23:00
Stade Marocain Stade Marocain
2 - 3
Union Touarga Union Touarga
จบ
23:00
TAS Casablanca TAS Casablanca
2 - 0
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
จบ
23:00
Wydad Fes Wydad Fes
2 - 1
Sale Sale
จบ
00:00
อูเมโอ เอฟซี อูเมโอ เอฟซี
1 - 0
ลูเลโอ ลูเลโอ
จบ
17:00
Atyrau Atyrau
0 - 2
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
จบ
17:00
Kyzylzhar Kyzylzhar
0 - 1
FK Akzhayik FK Akzhayik
จบ
17:00
ออร์ดาบาซี่ย์ ออร์ดาบาซี่ย์
0 - 1
Aktobe Aktobe
จบ
17:00
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
1 - 0
Taraz Taraz
จบ
17:00
Din. Minsk 2 Din. Minsk 2
2 - 1
BATE 2 BATE 2
จบ
17:00
FC Gomel 2 FC Gomel 2
3 - 2
Isloch 2 Isloch 2
เลื่อน
Vitebsk 2 Vitebsk 2
? - ?
Rukh Brest 2 Rukh Brest 2
จบ
17:30
Centenary Stormers Centenary Stormers
2 - 2
Toowong Toowong
จบ
17:30
Western Spirit Western Spirit
4 - 4
Brisbane K. Brisbane K.
00:30
Pisek Pisek
? - ?
Rakovnik Rakovnik
จบ
06:00
Tombense Tombense
3 - 0
Ferroviario Ferroviario
จบ
23:00
Mlila Mlila
2 - 3
Constantine Constantine
จบ
23:45
เอเอสโอ ชเลฟ เอเอสโอ ชเลฟ
1 - 1
ฮุสเซียน เดย์ ฮุสเซียน เดย์
22:00
Alta Alta
? - ?
Floro Floro
จบ
01:30
เบรย์ วันเดอร์เรอส์ เบรย์ วันเดอร์เรอส์
4 - 0
ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน
จบ
01:45
แอธโลน ทาวน์ แอธโลน ทาวน์
0 - 2
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
จบ
01:45
กัลเวย์ ยูไนเต็ด กัลเวย์ ยูไนเต็ด
1 - 0
คาบินทีลี่ เอฟซี คาบินทีลี่ เอฟซี
จบ
01:45
เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี
0 - 1
เชลบอร์น เชลบอร์น
จบ
18:00
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon
1 - 1
Termez Surkhon Termez Surkhon
จบ
02:00
Dep. Capiata Dep. Capiata
1 - 1
Sportivo Iteno Sportivo Iteno
จบ
02:00
Deportivo Santani Deportivo Santani
1 - 1
Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros
จบ
02:00
Fernando de la Mora Fernando de la Mora
3 - 1
2 de Mayo 2 de Mayo
จบ
02:00
Guarani de Trinidad Guarani de Trinidad
0 - 0
3 de Febrero 3 de Febrero
20:00
Ahlafors IF Ahlafors IF
? - ?
Stenungsunds Stenungsunds
20:00
Vanersborgs FK Vanersborgs FK
? - ?
Grebbestads (Swe) Grebbestads (Swe)
จบ
20:00
ดนิโปร โมกิเลฟ ดนิโปร โมกิเลฟ
4 - 0
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
จบ
23:00
Krumkachy Krumkachy
0 - 1
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
จบ
22:00
Naftan Naftan
3 - 1
ออร์ชา ออร์ชา
จบ
21:00
เอฟซี โวลน่า พินส์ค เอฟซี โวลน่า พินส์ค
2 - 0
บาราโนวีชี บาราโนวีชี
FRO
CO Coyah CO Coyah
? - ?
Flamme Olympique Flamme Olympique
เลื่อน
Wakirya Wakirya
? - ?
Elephant Coleah Elephant Coleah
จบ
20:00
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
2 - 0
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
จบ
01:00
Thor Akureyri Thor Akureyri
0 - 1
Kordrengir Kordrengir
จบ
01:00
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
1 - 0
ฟจอลเนอร์ ฟจอลเนอร์
จบ
02:15
Afturelding Afturelding
3 - 3
Selfoss Selfoss
จบ
02:15
Grindavik Grindavik
3 - 1
กรอตต้า	กรอตต้า
จบ
07:00
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
2 - 0
Nashville SC Nashville SC
จบ
09:00
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
3 - 1
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
จบ
18:00
Indeni Indeni
2 - 0
Lumwana Radiants Lumwana Radiants
จบ
20:00
Power Dynamos Power Dynamos
1 - 0
Lusaka Dynamos Lusaka Dynamos
จบ
20:00
Recanatese Recanatese
3 - 0
Castelnuovo Vomano Castelnuovo Vomano
23:30
Eslovs Eslovs
? - ?
โอลิมปิก โอลิมปิก
จบ
06:30
Western Mass Pioneers Western Mass Pioneers
4 - 0
Black Rock Black Rock
จบ
06:45
Kalamazoo FC Kalamazoo FC
1 - 1
Fort Wayne Fort Wayne
จบ
07:00
Oakland County Oakland County
3 - 2
Dayton Dayton
07:00
Peoria Peoria
? - ?
Green Bay Voyageurs Green Bay Voyageurs
จบ
07:00
Round Rock Round Rock
1 - 3
Houston FC Houston FC
จบ
07:00
Tormenta II Tormenta II
2 - 3
Bantams Bantams
จบ
07:30
Kaw Valley Kaw Valley
1 - 7
Chicago United Chicago United
จบ
07:30
Menace Menace
1 - 0
Wichita Wichita
จบ
02:00
AC Connecticut AC Connecticut
0 - 3
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
จบ
04:00
Lane United Lane United
3 - 0
OVF Alliance OVF Alliance
09:00
Lane United Lane United
? - ?
OVF Alliance OVF Alliance
จบ
09:00
Portland U23 Portland U23
2 - 0
PDX FC PDX FC
19:00
Neftchi Kochkor-Ata Neftchi Kochkor-Ata
? - ?
Ilbirs Ilbirs
จบ
21:00
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
2 - 0
Dila Gori Dila Gori
จบ
21:00
Telavi Telavi
1 - 0
Shukura Shukura
จบ
21:00
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
0 - 0
Samgurali Samgurali
จบ
21:00
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค
4 - 3
Toftir Toftir
FRO
Raadsan Raadsan
? - ?
Banaadir Banaadir
จบ
22:45
เรนติสตัส เรนติสตัส
0 - 2
CA Torque CA Torque
จบ
01:00
Fenix Fenix
1 - 3
Cerrito Cerrito
จบ
00:00
ลุนด์ส ลุนด์ส
7 - 1
ทูรนส์ ทูรนส์
จบ
00:00
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
2 - 3
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
จบ
22:00
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
0 - 3
Zalgiris Zalgiris
จบ
00:00
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
0 - 2
Banga Banga
00:00
Wadi Degla Wadi Degla
? - ?
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
จบ
00:00
Wadi Degla Wadi Degla
0 - 0
เอล โกอูน่า เอล โกอูน่า
จบ
09:45
Woden Weston Woden Weston
0 - 5
Canberra FC Canberra FC
จบ
16:00
Gold Coast Gold Coast
1 - 1
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
จบ
22:00
Huragan Morag Huragan Morag
6 - 4
Mazowiecki Mazowiecki
จบ
16:00
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
0 - 0
Hussein Dey U21 Hussein Dey U21
จบ
16:00
Mlila U21 Mlila U21
1 - 2
Constantine U21 Constantine U21
จบ
22:30
Stal Krasnik Stal Krasnik
5 - 1
Jutrzenka Giebultow Jutrzenka Giebultow
จบ
22:30
Wolka Pelkinska Wolka Pelkinska
3 - 1
LKS Lagow (Pol) LKS Lagow (Pol)
จบ
10:00
FC Takatsuki Speranza W FC Takatsuki Speranza W
1 - 2
Nippon Sport Science University W Nippon Sport Science University W
จบ
11:00
NGU Nagoya W NGU Nagoya W
2 - 1
Orca Kamogawa W Orca Kamogawa W
จบ
11:00
Setagaya Sfida FC W Setagaya Sfida FC W
2 - 4
C-Osaka W C-Osaka W
จบ
17:00
Igilik Igilik
2 - 1
Shakhtar Bulat Shakhtar Bulat
Freetown City Freetown City
? - ?
Mighty Blackpool Mighty Blackpool
FRO
Old Edwardians Old Edwardians
? - ?
FC Johansen FC Johansen
จบ
16:30
เซาท์เมลเบิร์น เซาท์เมลเบิร์น
0 - 1
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
จบ
17:30
โอคไลจ์ แคนนอนส์ โอคไลจ์ แคนนอนส์
3 - 2
	อัลโทน่า แมจิค อัลโทน่า แมจิค
22:00
Cesky Krumlov Cesky Krumlov
? - ?
Osek Osek
จบ
03:00
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
1 - 0
ยูทีซี คาฮามาร์กา ยูทีซี คาฮามาร์กา
จบ
02:15
Haukar Haukar
1 - 1
Njardvik Njardvik
จบ
06:00
Charleston Charleston
2 - 1
Miami FC Miami FC
จบ
09:00
Real Monarchs Real Monarchs
1 - 2
El Paso (Usa) El Paso (Usa)
FRO
Tidjikja Tidjikja
? - ?
Sahel Sahel
จบ
01:30
Nouadhibou Nouadhibou
2 - 0
Tevragh-Zeina Tevragh-Zeina
จบ
23:00
Azam Azam
4 - 1
Gwambina Gwambina
จบ
20:00
Mbeya City Mbeya City
2 - 0
Coastal Union Coastal Union
จบ
16:45
Maitland Maitland
1 - 0
Lake Macquarie Lake Macquarie
FRO
Scherpenheuvel Scherpenheuvel
? - ?
Victory Boys Victory Boys
FRO
Sithoc Sithoc
? - ?
UNDEBA UNDEBA
จบ
06:00
Universidad Central Universidad Central
2 - 2
Atl. Venezuela Atl. Venezuela
จบ
06:00
Zulia Zulia
1 - 2
เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา
จบ
23:00
JaPS JaPS
4 - 5
Atlantis (Fin) Atlantis (Fin)
จบ
23:00
มิกเกลี มิกเกลี
0 - 2
NJS NJS
จบ
20:00
Airtel Kitara Airtel Kitara
2 - 6
Kampala City Kampala City
จบ
20:00
UPDF UPDF
2 - 1
Villa Villa
จบ
22:00
Otrokovice Otrokovice
3 - 3
Bzenec Bzenec
จบ
23:00
Hamrun Hamrun
2 - 1
เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา	เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา
จบ
23:30
Traiskirchen Traiskirchen
3 - 1
Stripfing Stripfing
00:00
Gleisdorf Gleisdorf
? - ?
เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
จบ
00:00
Heiligenkreuz (Aut) Heiligenkreuz (Aut)
4 - 1
Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
จบ
00:00
Wels (Aut) Wels (Aut)
2 - 1
Donau Linz (Aut) Donau Linz (Aut)
จบ
19:00
เลอเฟิน เลอเฟิน
5 - 1
Wijgmaal Wijgmaal
จบ
23:00
Znojmo Znojmo
2 - 1
Havlickuv Brod Havlickuv Brod
จบ
23:30
Adnet (Aut) Adnet (Aut)
6 - 0
SK Strobl (Aut) SK Strobl (Aut)
จบ
23:30
Drassburg (Aut) Drassburg (Aut)
2 - 1
Margarethen (Aut) Margarethen (Aut)
จบ
00:00
Gralla (Aut) Gralla (Aut)
2 - 3
Su Rebenland (Aut) Su Rebenland (Aut)
จบ
00:00
Klampfer Gabersdorf (Aut) Klampfer Gabersdorf (Aut)
2 - 3
SV Wildon (Aut) SV Wildon (Aut)
จบ
00:00
Kontich Kontich
0 - 5
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
จบ
00:00
Langenrohr (Aut) Langenrohr (Aut)
0 - 4
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
จบ
00:30
Neusiedl Neusiedl
2 - 3
Deutschkreutz (Aut) Deutschkreutz (Aut)
จบ
00:30
Strass (Aut) Strass (Aut)
2 - 3
Kloech (Aut) Kloech (Aut)
จบ
00:30
Zepperen-Brustem Zepperen-Brustem
1 - 4
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
01:30
? - ?
จบ
21:00
Kromeriz Kromeriz
1 - 0
Hodonin Hodonin
FRO
Slavicin Slavicin
? - ?
Slovacko B Slovacko B
จบ
23:00
Radomlje Radomlje
1 - 1
Domzale Domzale
จบ
00:00
Bergheim (Aut) Bergheim (Aut)
0 - 5
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
จบ
00:00
Grodig Grodig
1 - 3
Union Gurten Union Gurten
จบ
00:00
Mooskirchen (Aut) Mooskirchen (Aut)
2 - 4
Allerheiligen Allerheiligen
จบ
23:30
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
3 - 0
Karlburg Karlburg
ยกเลิก
Saalfelden Saalfelden
? - ?
SK St. Johann (Aut) SK St. Johann (Aut)