mm88casino9-ถอนสูงสุด-8-ล้าน-แทงไม้ละ-5-แสน.gifduballhd-mm88th-คาสิโน-mm88
duballhd-mm88th-คาสิโน-mm88
duballhd-mm88th-คาสิโน-mm88
duballhd-mm88th-คาสิโน-mm88

ผลบอลสด วันที่ 29 พฤษภาคม 2565

23:00
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
? - ?
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
จบ
San Sebastian Reyes San Sebastian Reyes
2 - 0
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
19:00
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
? - ?
แกมเบีย แกมเบีย
00:00
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
? - ?
โอแซร์ โอแซร์
22:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
? - ?
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
18:30
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
? - ?
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
23:00
เดน ฮาก เดน ฮาก
? - ?
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
19:30
อาแซต อัคมาร์ อาแซต อัคมาร์
? - ?
วิเทสส์ วิเทสส์
01:30
โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
? - ?
ชาเวจ ชาเวจ
23:00
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
? - ?
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
23:00
เจร์ฟ เจร์ฟ
? - ?
ซาร์ปสบอร์ก 08	ซาร์ปสบอร์ก 08
23:00
โมลด์ โมลด์
? - ?
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
23:00
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
? - ?
คริสเตียนซุน บีเค	คริสเตียนซุน บีเค
23:00
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่
? - ?
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
01:00
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
? - ?
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
20:00
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
? - ?
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
20:00
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
? - ?
วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี
20:00
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
? - ?
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
22:30
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
? - ?
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
22:30
แวร์นอมู แวร์นอมู
? - ?
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
23:30
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
? - ?
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
23:30
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
? - ?
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
21:30
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
? - ?
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
22:00
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
? - ?
วัตเตนส์ วัตเตนส์
23:15
อัลคอร์คอน อัลคอร์คอน
? - ?
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
23:15
บูร์โกส บูร์โกส
? - ?
คิโรน่า คิโรน่า
23:15
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
23:15
เลกาเนส เลกาเนส
? - ?
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
23:15
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
? - ?
ยูดี อิบิซา ยูดี อิบิซา
23:15
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
? - ?
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
23:15
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
? - ?
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
01:30
ปิซ่า ปิซ่า
? - ?
มอนซ่า	มอนซ่า
21:00
เกววีลย์ เกววีลย์
? - ?
วิลล์ฟรองช์ วิลล์ฟรองช์
23:00
เอสซี โควิลญ่า เอสซี โควิลญ่า
? - ?
FC Alverca	FC Alverca
20:00
ไบรน์ ไบรน์
? - ?
สตาร์ท สตาร์ท
20:00
เรนเฮล์ม เรนเฮล์ม
? - ?
เฟรดริกซ์สตัด	เฟรดริกซ์สตัด
20:00
ซองน์ดาล ซองน์ดาล
? - ?
แซนด์เนส แซนด์เนส
18:00
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
? - ?
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
20:00
โอเรโบร โอเรโบร
? - ?
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
18:30
เอฟซี เฮลซิงกอร์ เอฟซี เฮลซิงกอร์
? - ?
ไนโคบิ้ง เอฟซี	ไนโคบิ้ง เอฟซี
18:30
ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์
? - ?
สคีฟ ไอเค	สคีฟ ไอเค
18:30
ลิงบี้ บีเค ลิงบี้ บีเค
? - ?
เอฟซี เฟรเดอริเซีย	เอฟซี เฟรเดอริเซีย
19:30
แบนเดอร์มาสปอร์ แบนเดอร์มาสปอร์
? - ?
อียัปสปอร์	อียัปสปอร์
22:00
อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส
? - ?
เออร์ซูลัม เออร์ซูลัม
03:00
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
? - ?
อาไว เอสซี	อาไว เอสซี
03:00
คอรินเทียนส์ เอสพี คอรินเทียนส์ เอสพี
? - ?
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
03:00
กูรีตีบา กูรีตีบา
? - ?
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
03:00
กูยาบา เอ็มที กูยาบา เอ็มที
? - ?
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
03:00
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
? - ?
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ	ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
03:00
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
? - ?
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
03:00
ซานโตส ซานโตส
? - ?
พัลไมรัส พัลไมรัส
08:10
ปาชูก้า ปาชูก้า
? - ?
แอตลาส	แอตลาส
03:00
วิลา โนวา วิลา โนวา
? - ?
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
03:00
อัลมาโกร อัลมาโกร
? - ?
ซาน มาร์ติน ทูคูมัน	 ซาน มาร์ติน ทูคูมัน
03:00
ซีเอ อัลวาราโด้ ซีเอ อัลวาราโด้
? - ?
กิมนาเซีย เมนโดซา กิมนาเซีย เมนโดซา
03:00
คลับ แอตเลติโก้ มิเตร คลับ แอตเลติโก้ มิเตร
? - ?
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
03:00
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
? - ?
คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่ คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่
03:00
เดปอร์ติโว ไมพู เดปอร์ติโว ไมพู
? - ?
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
03:00
เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้ เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้
? - ?
ออล บอยส์ ออล บอยส์
03:00
เฟอร์โร เฟอร์โร
? - ?
ซานตามาริน่า เดอ ทันดิล ซานตามาริน่า เดอ ทันดิล
03:00
กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
? - ?
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
03:00
เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
? - ?
เบลกราโน่ เบลกราโน่
จบ
เดปอร์ติโว ทริสแทน ซัวเรส เดปอร์ติโว ทริสแทน ซัวเรส
0 - 2
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
จบ
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
1 - 0
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่	คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
จบ
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
4 - 1
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
จบ
เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
3 - 1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส	คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
จบ
โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
0 - 2
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
จบ
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
0 - 2
โยโกฮาม่า มาร์รินอส	โยโกฮาม่า มาร์รินอส
จบ
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
3 - 1
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
จบ
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
2 - 1
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
จบ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
3 - 0
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
จบ
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
2 - 0
บรัวบริทซ์ อากิตะ บรัวบริทซ์ อากิตะ
จบ
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
? - ?
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
จบ
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
2 - 1
โตชิกิ เอสซี	โตชิกิ เอสซี
จบ
โยโกฮาม่า เอฟซี โยโกฮาม่า เอฟซี
1 - 0
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
จบ
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
2 - 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จบ
เธสปาคูซัทสึ กันมะ เธสปาคูซัทสึ กันมะ
0 - 1
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
2 - 1
โตกูชิม่า วอร์ติส	โตกูชิม่า วอร์ติส
พักครึ่ง
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
1 - 0
อิวาเตะ กรุลล่า โมริโอกะ อิวาเตะ กรุลล่า โมริโอกะ
จบ
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
1 - 0
ซ็องนัม ซ็องนัม
พักครึ่ง
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
1 - 1
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
พักครึ่ง
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
1 - 0
ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์
จบ
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
1 - 1
คิมโพ คิมโพ
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
1 - 0
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
21:30
France U17 France U17
? - ?
Portugal U17 Portugal U17
01:00
Netherlands U17 Netherlands U17
? - ?
Serbia U17 Serbia U17
22:00
Andrashida Andrashida
? - ?
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
22:00
Balatonfuredi Balatonfuredi
? - ?
Gyirmot II Gyirmot II
22:00
Budapest Budapest
? - ?
Zalaegerszegi II Zalaegerszegi II
22:00
Erdi Erdi
? - ?
Veszprem Veszprem
22:00
Kaposvar Kaposvar
? - ?
Gardony Varosi Gardony Varosi
22:00
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
? - ?
Bicskei Bicskei
22:00
Nagykanizsa Nagykanizsa
? - ?
Puskas Academy II Puskas Academy II
22:00
Papai Perutz Papai Perutz
? - ?
Gyor II Gyor II
22:00
SC Sopron SC Sopron
? - ?
Komaromi VSE Komaromi VSE
22:00
Tatabanya Tatabanya
? - ?
Kelen Kelen
FRO
AS Police AS Police
? - ?
AS Douanes de Sikasso AS Douanes de Sikasso
FRO
Stade Malien Stade Malien
? - ?
Djoliba Djoliba
19:00
Argentina U20 Argentina U20
? - ?
Saudi Arabia U20 Saudi Arabia U20
22:30
France U20 France U20
? - ?
Panama U23 Panama U23
03:00
Caracas Caracas
? - ?
Universidad Central Universidad Central
จบ
เดปอร์ติโว ลา กูเอียร่า เดปอร์ติโว ลา กูเอียร่า
1 - 1
Zamora Zamora
03:00
Puerto Cabello Puerto Cabello
? - ?
Metropolitanos Metropolitanos
22:00
Brodek u Prerova Brodek u Prerova
? - ?
Velke Losiny Velke Losiny
22:00
Rapotin (Cze) Rapotin (Cze)
? - ?
SK Lipova SK Lipova
22:00
Zabreh Zabreh
? - ?
Bohunovice Bohunovice
21:00
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
? - ?
Seekirchen Seekirchen
จบ
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
3 - 1
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
22:00
Houston (Cze) Houston (Cze)
? - ?
Domazlice Domazlice
22:00
Stechovice Stechovice
? - ?
Rakovnik Rakovnik
04:00
AE Altos AE Altos
? - ?
Ypiranga FC Ypiranga FC
21:00
โบตาโฟโก้ เอสพี โบตาโฟโก้ เอสพี
? - ?
มิราสซอล เอสพี มิราสซอล เอสพี
จบ
คอนเฟียนก้า เอสอี คอนเฟียนก้า เอสอี
1 - 1
Aparecidense Aparecidense
04:00
Paysandu PA Paysandu PA
? - ?
Manaus Manaus
06:00
รีโม่ พีเอ รีโม่ พีเอ
? - ?
Floresta EC Floresta EC
01:00
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
? - ?
Botafogo PB Botafogo PB
FRO
Olhanense Olhanense
? - ?
Sertanense Sertanense
FRO
OS Belenense OS Belenense
? - ?
Moncarapachense Moncarapachense
FRO
Fontinhas Fontinhas
? - ?
Pero Pinheiro Pero Pinheiro
19:00
Admira Prague B Admira Prague B
? - ?
Ujezd Prague Ujezd Prague
15:15
Kolovraty Kolovraty
? - ?
US Prague US Prague
15:15
Kralovice Kralovice
? - ?
Olympia Prague Olympia Prague
15:15
Podoli Podoli
? - ?
Zlicin Zlicin
23:00
Predni Kopanina Predni Kopanina
? - ?
Dukla JM Dukla JM
23:00
Treboradice Treboradice
? - ?
Motorlet Prague B Motorlet Prague B
15:15
Ujezd nad Lesy Ujezd nad Lesy
? - ?
Zizkov B Zizkov B
22:00
Vysehrad B Vysehrad B
? - ?
Hostivar Hostivar
20:00
CA Cerro CA Cerro
? - ?
Juventud Juventud
23:00
Atenas Atenas
? - ?
Racing Montevideo Racing Montevideo
01:00
La Luz La Luz
? - ?
Rampla Juniors Rampla Juniors
07:00
Central Esp. Central Esp.
? - ?
Miramar Miramar
พักครึ่ง
Brest 2 Brest 2
0 - 1
BATE 2 BATE 2
17:00
Sachter Soligorsk 2 Sachter Soligorsk 2
? - ?
Vitebsk 2 Vitebsk 2
จบ
Zhodino 2 Zhodino 2
0 - 1
Din. Minsk 2 Din. Minsk 2
20:00
Gamla Upsala W Gamla Upsala W
? - ?
Moron W Moron W
20:00
Gamla Upsala W Gamla Upsala W
? - ?
Ravasens IK W Ravasens IK W
18:00
Koge W Koge W
? - ?
Thisted FC W Thisted FC W
04:00
Alianza FC Alianza FC
? - ?
Aguila Aguila
22:00
Bembereke Bembereke
? - ?
ASVO ASVO
22:00
Cavaliers Cavaliers
? - ?
Djeffa Djeffa
22:00
Espoir Espoir
? - ?
Adjidja Adjidja
FRO
Adjidja Adjidja
? - ?
Djeffa Djeffa
FRO
ASVO ASVO
? - ?
Coton FC Coton FC
FRO
Buffles du Borgou Buffles du Borgou
? - ?
Dadje Dadje
FRO
FC Esae FC Esae
? - ?
Bembereke Bembereke
FRO
Pobe Pobe
? - ?
Eternel Eternel
FRO
ASOS ASOS
? - ?
Police Police
FRO
ASPAC ASPAC
? - ?
Upi Onm Upi Onm
FRO
Dynamique Djougou Dynamique Djougou
? - ?
Dynamo Parakou Dynamo Parakou
FRO
Hodio Hodio
? - ?
Tonnerre Tonnerre
FRO
Sitatunga Sitatunga
? - ?
Dragons Dragons
22:00
Poricany Poricany
? - ?
Dvur Kralove Dvur Kralove
22:00
Tochovice Tochovice
? - ?
Hlinsko Hlinsko
22:00
Novi Pazar Novi Pazar
? - ?
IMT Novi Beograd (Srb) IMT Novi Beograd (Srb)
22:00
Radnicki 1923 Radnicki 1923
? - ?
Zeleznicar Pancevo (Srb) Zeleznicar Pancevo (Srb)
FRO
Bad Vilbel Bad Vilbel
? - ?
Hunfelder Hunfelder
FRO
SV Steinbach SV Steinbach
? - ?
Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
FRO
Zeilsheim Zeilsheim
? - ?
Flieden Flieden
03:00
Delfines Del Este Delfines Del Este
? - ?
Moca Moca
03:00
Don Bosco Jarabacoa Don Bosco Jarabacoa
? - ?
Atletico Pantoja Atletico Pantoja
19:00
อากรูโปลีส อากรูโปลีส
? - ?
Ragsveds Ragsveds
19:00
ฮูดิคสวัลส์ ฮูดิคสวัลส์
? - ?
Osteraker IFK Osteraker IFK
19:00
ควิลเจโบ ควิลเจโบ
? - ?
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
20:00
Forsbacka IK Forsbacka IK
? - ?
Kungsangens Kungsangens
20:00
ไอเอฟเค สต็อกซุนด์ ไอเอฟเค สต็อกซุนด์
? - ?
Uppsala Uppsala
20:00
Jarfalla Jarfalla
? - ?
Korsnas (Swe) Korsnas (Swe)
22:00
Kozlovice Kozlovice
? - ?
Prerov (Cze) Prerov (Cze)
22:00
Valasske Mezirici Valasske Mezirici
? - ?
Skastice Skastice
FRO
Missile Missile
? - ?
Mberi Sportif (Gab) Mberi Sportif (Gab)
22:00
Cerveny Kostelec Cerveny Kostelec
? - ?
Novy Bydzov Novy Bydzov
22:00
Horice Horice
? - ?
Dobruska Dobruska
22:00
Police nad Metuji Police nad Metuji
? - ?
Chlumec nad Cidlinou B Chlumec nad Cidlinou B
19:00
Rychnov n. Kneznou Rychnov n. Kneznou
? - ?
Jaromer Jaromer
22:00
Slavia Hradec Slavia Hradec
? - ?
Libcany Libcany
22:00
Vrchlabi Vrchlabi
? - ?
Kostelec n. O. Kostelec n. O.
18:00
Hertha U19 Hertha U19
? - ?
Dortmund U19 Dortmund U19
22:30
เอสปูน พัลโลเซอูร่า เอสปูน พัลโลเซอูร่า
? - ?
ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย	ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย
22:30
เอชเจเค อคาเตเมีย เอชเจเค อคาเตเมีย
? - ?
อิลเวส คิสแซท	อิลเวส คิสแซท
22:30
Ilves 2 (Fin) Ilves 2 (Fin)
? - ?
เอฟซี แจ๊ส	เอฟซี แจ๊ส
22:30
SalPa SalPa
? - ?
VJS VJS
00:00
เซนจาร์นาน เซนจาร์นาน
? - ?
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์	ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
00:00
ไอเอ อคราเนส ไอเอ อคราเนส
? - ?
เคฟลาวิค	เคฟลาวิค
23:30
ไวกิงเกอร์ เรย์ยาวิค ไวกิงเกอร์ เรย์ยาวิค
? - ?
เซนจาร์นาน	เซนจาร์นาน
02:15
ฟราม เรคยาวิก ฟราม เรคยาวิก
? - ?
วาลูร์	วาลูร์
02:15
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์ เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์
? - ?
เคอาร์ เรคยาวิก เคอาร์ เรคยาวิก
02:15
เลคเนียร์ เรคยาวิก เลคเนียร์ เรคยาวิก
? - ?
ไบรดาบลิค ไบรดาบลิค
21:00
Chernomorets Novorossijsk Chernomorets Novorossijsk
? - ?
Biolog Biolog
21:00
FK Makhachkala FK Makhachkala
? - ?
FK Anzi Makhackala FK Anzi Makhackala
21:00
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
? - ?
Legion Dynamo Legion Dynamo
21:00
Forte Taganrog Forte Taganrog
? - ?
Maykop Maykop
21:00
Kholding Kholding
? - ?
Alania 2 Alania 2
21:00
R. Volgograd 2 R. Volgograd 2
? - ?
FK Chayka FK Chayka
21:00
SKA Rostov SKA Rostov
? - ?
Mashuk Mashuk
21:00
Tuapse (Rus) Tuapse (Rus)
? - ?
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
22:00
Balassagyarmat Balassagyarmat
? - ?
Makoi Makoi
22:00
Cegledi Cegledi
? - ?
Szekszardi Szekszardi
22:00
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
? - ?
Rakosmenti KSK Rakosmenti KSK
22:00
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
? - ?
Paks II Paks II
22:00
Dabas Dabas
? - ?
MTK Budapest II (Hun) MTK Budapest II (Hun)
22:00
Ferencvaros II Ferencvaros II
? - ?
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
22:00
Gerjeni Gerjeni
? - ?
Vac Vac
22:00
Honved II Honved II
? - ?
Ivancsa Ivancsa
22:00
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
? - ?
Monori Monori
22:00
Mohacsi Mohacsi
? - ?
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
FRO
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
? - ?
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
FRO
Erndtebruck Erndtebruck
? - ?
Wattenscheid Wattenscheid
FRO
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
? - ?
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
FRO
Schermbeck 2020 Schermbeck 2020
? - ?
Kaan-Marienborn (Ger) Kaan-Marienborn (Ger)
FRO
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
? - ?
Paderborn II Paderborn II
FRO
Finnentrop/Bamenohl Finnentrop/Bamenohl
? - ?
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
FRO
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
? - ?
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
FRO
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
? - ?
Clarholz Clarholz
FRO
Vreden Vreden
? - ?
TuS Haltern (Ger) TuS Haltern (Ger)
FRO
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
? - ?
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
20:30
Termez Surkhon Termez Surkhon
? - ?
Bunyodkor Bunyodkor
21:30
Chotebor (Cze) Chotebor (Cze)
? - ?
Namest n. Oslavou Namest n. Oslavou
21:30
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
? - ?
Okrisky Okrisky
21:30
Nova Ves Nova Ves
? - ?
Sapeli Polna Sapeli Polna
21:30
Sperice Sperice
? - ?
Pelhrimov Pelhrimov
21:30
Vrchovina B Vrchovina B
? - ?
Pribyslav Pribyslav
FRO
Manitoba Manitoba
? - ?
Thunder Bay Chill Thunder Bay Chill
FRO
OVF Alliance OVF Alliance
? - ?
Lane United Lane United
FRO
Project 51O Project 51O
? - ?
Glens SC Glens SC
FRO
Cedar Cedar
? - ?
Long Island Long Island
FRO
Ocean City Ocean City
? - ?
West Chester Utd West Chester Utd
FRO
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
? - ?
Ventura Ventura
03:00
Alfonso Ugarte Alfonso Ugarte
? - ?
Santos FC Santos FC
03:30
Chavelines Chavelines
? - ?
Santa Rosa Santa Rosa
01:00
Union Comercio Union Comercio
? - ?
Huaral Huaral
จบ
Setagaya Sfida FC W Setagaya Sfida FC W
1 - 3
Kunoichi W Kunoichi W
19:00
Bergheim W Bergheim W
? - ?
Austria Vienna W (Aut) Austria Vienna W (Aut)
19:00
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
? - ?
Sudburgenland W Sudburgenland W
Barcelona W Barcelona W
2 - 1
Huelva W Huelva W
FRO
Willemstad Willemstad
? - ?
UNDEBA UNDEBA
FRO
Jong Colombia Jong Colombia
? - ?
Sithoc Sithoc
20:00
AIK W AIK W
? - ?
Linkopings W Linkopings W
18:00
Hacken W Hacken W
? - ?
Djurgarden W Djurgarden W
20:00
Kalmar W Kalmar W
? - ?
Hammarby W Hammarby W
20:00
Vittsjo W Vittsjo W
? - ?
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
จบ
Broadmeadow Broadmeadow
5 - 0
Lake Macquarie Lake Macquarie
21:00
ฟิวเจอร์ เอฟซี ฟิวเจอร์ เอฟซี
? - ?
เอล ชาร์เกีย โดคาน	เอล ชาร์เกีย โดคาน
23:30
พีระมิดส์ เอฟซี พีระมิดส์ เอฟซี
? - ?
เอล มาสรี่ เอล มาสรี่
02:00
Arab Contractors Arab Contractors
? - ?
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
20:00
อีเนอร์เจติค บีจียู อีเนอร์เจติค บีจียู
? - ?
เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ เอฟซี สลาเวีย โมซีร์
20:00
เนมาน กรอดโน่ เนมาน กรอดโน่
? - ?
เบลชิน่า โบบรุยส์ค เบลชิน่า โบบรุยส์ค
จบ
Meteor Prague Meteor Prague
1 - 3
Kladno Kladno
จบ
FK Yenisey W FK Yenisey W
4 - 0
Ryazan W Ryazan W
เลื่อน
Eutin Eutin
? - ?
Frisia Risum-Lindholm Frisia Risum-Lindholm
18:00
Ytterhogdals Ytterhogdals
? - ?
บูเด็นส์ บูเด็นส์
19:00
Friska Viljor Friska Viljor
? - ?
Sandviks Sandviks
19:00
เชลเลฟเตโอ เชลเลฟเตโอ
? - ?
Sund IF Sund IF
19:00
Storfors AIK Storfors AIK
? - ?
Kiruna Kiruna
19:00
Umea FC Umea FC
? - ?
Gottne IF Gottne IF
22:00
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
? - ?
Polna Polna
22:00
Stara Rise Stara Rise
? - ?
Brno B Brno B
จบ
Velka Bites Velka Bites
2 - 0
Bystrice n. Pern. Bystrice n. Pern.
22:00
Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
? - ?
Humpolec Humpolec
22:00
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
? - ?
Hodonin Hodonin
FRO
Astra Hungary W Astra Hungary W
? - ?
Debrecen W Debrecen W
จบ
Karlovy Vary B Karlovy Vary B
12 - 0
Frantiskovy Lazne Frantiskovy Lazne
20:00
Motema Pembe Motema Pembe
? - ?
Sanga Balende Sanga Balende
19:30
Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport
? - ?
RCK RCK
FRO
Emden Emden
? - ?
Bremer Bremer
FRO
Wandsbeker Concordia Wandsbeker Concordia
? - ?
Todesfelde Todesfelde
20:00
Atlantis (Fin) Atlantis (Fin)
? - ?
Futura Futura
21:00
จิปโป้ จิปโป้
? - ?
LaPa LaPa
22:30
NJS NJS
? - ?
KuPS Akatemia KuPS Akatemia
22:30
PeKa (Fin) PeKa (Fin)
? - ?
Lahden Reipas Lahden Reipas
22:30
จาโร จาโร
? - ?
ทีพีเอส ตูร์คู ทีพีเอส ตูร์คู
22:30
PIF Pargas (Fin) PIF Pargas (Fin)
? - ?
จาพีเอส จาพีเอส
22:30
พีเค-35 พีเค-35
? - ?
มิคเคเลน พาลโลลิจาท มิคเคเลน พาลโลลิจาท
22:30
เอสเจเค อคาเตเมีย เอสเจเค อคาเตเมีย
? - ?
กนิสตัน เฮลซิงกิ กนิสตัน เฮลซิงกิ
19:00
CFC Hertha CFC Hertha
? - ?
Greifswald Greifswald
19:00
Zehlendorf Zehlendorf
? - ?
Rostocker FC Rostocker FC
19:00
FC Ludwigsfelder FC Ludwigsfelder
? - ?
Stendal Stendal
19:00
Mahlsdorf (Ger) Mahlsdorf (Ger)
? - ?
Pampow (Ger) Pampow (Ger)
19:00
Rsv Eintracht (Ger) Rsv Eintracht (Ger)
? - ?
Blau Weiss Berlin (Ger) Blau Weiss Berlin (Ger)
19:00
Schwerin Schwerin
? - ?
Neustrelitz Neustrelitz
19:00
Seelow Seelow
? - ?
Hansa Rostock II Hansa Rostock II
19:00
Stern (Ger) Stern (Ger)
? - ?
MSV Neuruppin (Ger) MSV Neuruppin (Ger)
19:00
Torgelower Greif Torgelower Greif
? - ?
Brandenburger Brandenburger
22:00
Metlaoui Metlaoui
? - ?
Olympique Beja Olympique Beja
22:00
Zarzis Zarzis
? - ?
Hamam-Sousse Hamam-Sousse
22:00
Atletic Club Escaldes Atletic Club Escaldes
? - ?
Extremenya Extremenya
22:00
Defensor Sp. Defensor Sp.
? - ?
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
22:00
พลาซ่า โคโลเนีย พลาซ่า โคโลเนีย
? - ?
มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส
22:00
ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ
? - ?
เพนารอล เพนารอล
จบ
Indy Eleven Indy Eleven
1 - 2
New Mexico New Mexico
20:00
Banik Most - Sous B Banik Most - Sous B
? - ?
Lovosice Lovosice
จบ
Kadan Kadan
1 - 0
FK Jilove FK Jilove
22:00
Modra/Hrobce Modra/Hrobce
? - ?
Domousice Domousice
01:30
Central Ballester Central Ballester
? - ?
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
01:30
CSR Espanol CSR Espanol
? - ?
Mercedes Mercedes
01:30
ลูกาโน ลูกาโน
? - ?
บาร์รากัส บาร์รากัส
จบ
Baia Mare W Baia Mare W
4 - 0
Universitatea Galati W Universitatea Galati W
จบ
CSS Targoviste W CSS Targoviste W
1 - 1
Banat W Banat W
จบ
Targu Mures W Targu Mures W
0 - 2
Piros Security W Piros Security W
15:00
Heniu Prundu Bargaului W Heniu Prundu Bargaului W
? - ?
Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W
15:00
Vasas Odorhei W Vasas Odorhei W
? - ?
Fairplay Bucuresti W Fairplay Bucuresti W
พักครึ่ง
Ol. Cluj W (Rou) Ol. Cluj W (Rou)
1 - 0
Politehnica Timisoara W Politehnica Timisoara W
23:00
Jeunesse Massira Jeunesse Massira
? - ?
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
23:00
RAC Casablanca RAC Casablanca
? - ?
โมเกร็บ แอตเลติก เทโตอวน โมเกร็บ แอตเลติก เทโตอวน
23:00
Sale Sale
? - ?
Stade Marocain Stade Marocain
19:30
Azam Tigers Azam Tigers
? - ?
Civo Utd Civo Utd
19:30
TN Stars TN Stars
? - ?
Karonga United Karonga United
19:30
Mighty Wanderers Mighty Wanderers
? - ?
Red Lions Red Lions
19:30
Azam Tigers Azam Tigers
? - ?
Blue Eagles Blue Eagles
22:00
BKV Elore BKV Elore
? - ?
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
22:00
Debreceni EAC Debreceni EAC
? - ?
SBTC Szerdan SBTC Szerdan
22:00
Egri Egri
? - ?
Ujpest II Ujpest II
22:00
Hajduszoboszloi SE Hajduszoboszloi SE
? - ?
Tiszafuredi Tiszafuredi
22:00
Hidasnemeti VSC Hidasnemeti VSC
? - ?
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
22:00
Jaszberenyi Jaszberenyi
? - ?
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
22:00
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
? - ?
Bekescsaba 1912 2 (Hun) Bekescsaba 1912 2 (Hun)
22:00
Kisvarda II Kisvarda II
? - ?
Tallya Tallya
22:00
Putnok Putnok
? - ?
Torokszentmiklos Torokszentmiklos
22:00
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
? - ?
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
05:00
Real Espana Real Espana
? - ?
Motagua Motagua
FRO
Filakovo Filakovo
? - ?
Podkonice Podkonice
FRO
Kalinovo Kalinovo
? - ?
Jednota Banova Jednota Banova
FRO
Krasno Krasno
? - ?
Cadca Cadca
FRO
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
? - ?
Rakytovce Rakytovce
00:00
Casa Casa
? - ?
ASEC Ndiambour ASEC Ndiambour
00:00
Generation F. Generation F.
? - ?
Guediawaye Guediawaye
00:00
Jaraaf Jaraaf
? - ?
Dakar SC Dakar SC
00:00
Linguere Linguere
? - ?
Teungueth Teungueth
00:00
Mbour Petite Cote Mbour Petite Cote
? - ?
Excellence Excellence
00:00
Pikine Pikine
? - ?
US Goree US Goree
จบ
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
3 - 1
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
19:00
Gauthiod (Swe) Gauthiod (Swe)
? - ?
Mjolby AI FF (Swe) Mjolby AI FF (Swe)
19:00
Herrestads AIF Herrestads AIF
? - ?
Vanersborgs FK Vanersborgs FK
19:00
คาร์ลสลุนด์ส คาร์ลสลุนด์ส
? - ?
Lidkopings FK Lidkopings FK
19:00
Saffle SK Saffle SK
? - ?
Ahlafors IF Ahlafors IF
20:00
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
? - ?
อัสติน เอฟซี อัสติน เอฟซี
08:30
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
? - ?
Charlotte Charlotte
จบ
Canberra FC Canberra FC
2 - 1
แคนเบอร์รา โอลิมปิก แคนเบอร์รา โอลิมปิก
จบ
Gungahlin Gungahlin
5 - 1
Cooma Cooma
21:00
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
? - ?
Klatovy Klatovy
22:00
Sokol Lom Sokol Lom
? - ?
Katovice Katovice
21:00
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
? - ?
ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
02:00
Seattle Reign W Seattle Reign W
? - ?
San Diego Wave W San Diego Wave W
06:00
Houston Dash W Houston Dash W
? - ?
North Carolina Courage W North Carolina Courage W
07:00
Angel City W Angel City W
? - ?
Sky Blue W Sky Blue W
18:00
ลินโดมี่ ลินโดมี่
? - ?
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
18:00
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
? - ?
ทโวโอเกอร์ ทโวโอเกอร์
20:00
ทูรนส์ ทูรนส์
? - ?
แอตวิดาเบิร์ก แอตวิดาเบิร์ก
21:00
ลุงสกิล ลุงสกิล
? - ?
ตรอลเฮตตัน ตรอลเฮตตัน
21:00
อุดเดอะวอล์ด อุดเดอะวอล์ด
? - ?
ลุนด์ส ลุนด์ส
21:00
ออสการ์ฮามส์ ออสการ์ฮามส์
? - ?
IFK มัลโม IFK มัลโม
22:00
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
? - ?
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
จบ
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
? - ?
Rosice Rosice
15:15
Otrokovice Otrokovice
? - ?
Dolni Benesov Dolni Benesov
จบ
Slovacko B Slovacko B
? - ?
Znojmo Znojmo
จบ
Velke Mezirici Velke Mezirici
1 - 1
Blansko Blansko
FRO
Scarborough B. Scarborough B.
? - ?
York Region York Region
FRO
Toronto Falcons Toronto Falcons
? - ?
BGHC BGHC
20:00
Bulawayo Chiefs Bulawayo Chiefs
? - ?
CAPS Utd CAPS Utd
20:00
Dynamos Dynamos
? - ?
Herentals Herentals
20:00
Tenax CS Tenax CS
? - ?
Cranborne Bullets Cranborne Bullets
21:00
Stankov Stankov
? - ?
Nepomuk Nepomuk
23:00
Domazlice B Domazlice B
? - ?
Start Tlumacov Start Tlumacov
23:00
Sokol Radnice Sokol Radnice
? - ?
Nyrsko Nyrsko
18:00
Gor Mahia Gor Mahia
? - ?
Nairobi City Nairobi City
19:00
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
? - ?
Leopards Leopards
19:00
Nzoia Sugar Nzoia Sugar
? - ?
Kenya CB Kenya CB
19:00
Talanta FC Talanta FC
? - ?
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
19:00
Wazito Wazito
? - ?
Bidco United Bidco United
20:00
เอชไอเอฟเค เอชไอเอฟเค
? - ?
ฮอนก้า เอสพู	ฮอนก้า เอสพู
20:00
คูพีเอส คูพีเอส
? - ?
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
22:30
ไอเอฟเค มารีฮาล์ม ไอเอฟเค มารีฮาล์ม
? - ?
วาร์ซ่า วีพีเอส วาร์ซ่า วีพีเอส
19:00
Bautzen Bautzen
? - ?
Halle Halle
19:00
Bischofswerdaer (Ger) Bischofswerdaer (Ger)
? - ?
Oberlausitz Oberlausitz
19:00
Blau-Weiss Zorbau Blau-Weiss Zorbau
? - ?
Arnstadt Arnstadt
19:00
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt
? - ?
An der Fahner Hohe An der Fahner Hohe
19:00
Erfurt Erfurt
? - ?
Jena II Jena II
19:00
Grimma (Ger) Grimma (Ger)
? - ?
Einheit Wernigerode Einheit Wernigerode
19:00
Nordhausen Nordhausen
? - ?
FC Merseburg FC Merseburg
19:00
Plauen (Ger) Plauen (Ger)
? - ?
Krieschow (Ger) Krieschow (Ger)
19:00
Sandersdorf (Ger) Sandersdorf (Ger)
? - ?
Inter Leipzig (Ger) Inter Leipzig (Ger)
18:00
Valmiera 2 Valmiera 2
? - ?
Salaspils FC Salaspils FC
20:00
Grobina Grobina
? - ?
Alberts (Lat) Alberts (Lat)
22:00
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
? - ?
Riga/Staicele Riga/Staicele
19:00
Costa do Sol Costa do Sol
? - ?
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
19:00
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
? - ?
Black Bulls Black Bulls
19:00
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
? - ?
LD Maputo LD Maputo
19:00
Incomati Xinavane Incomati Xinavane
? - ?
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
19:00
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
? - ?
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
19:00
UD Songo UD Songo
? - ?
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
19:00
ฮุดดิงเกะ ฮุดดิงเกะ
? - ?
คาร์ลเบิร์ก คาร์ลเบิร์ก
19:00
ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
? - ?
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
21:00
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
? - ?
สเล็ปเนอร์ สเล็ปเนอร์
21:00
Smedby Smedby
? - ?
Assyriska U. I. (Swe) Assyriska U. I. (Swe)
22:00
แวร์มบูลส์ แวร์มบูลส์
? - ?
อัสซีริสก้า เอฟเอฟ อัสซีริสก้า เอฟเอฟ
01:00
La Massana La Massana
? - ?
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
03:00
Fernando de la Mora Fernando de la Mora
? - ?
River Plate River Plate
03:00
Sportivo Iteno Sportivo Iteno
? - ?
San Lorenzo San Lorenzo
จบ
บริสเบน U21 บริสเบน U21
1 - 2
Gold Coast Gold Coast
15:00
ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์ ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์
? - ?
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
01:30
บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
? - ?
Decic Decic
22:00
Jonava Jonava
? - ?
Trakai Trakai
FRO
Alfter Alfter
? - ?
Eilendorf Eilendorf
FRO
Breinig Breinig
? - ?
Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld
FRO
Duren Duren
? - ?
Friesdorf Friesdorf
FRO
Glesch-Paffendorf (Ger) Glesch-Paffendorf (Ger)
? - ?
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
FRO
Hennef Hennef
? - ?
Frechen Frechen
FRO
Hurth Hurth
? - ?
VfL Vichttal VfL Vichttal
FRO
Pesch Pesch
? - ?
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
FRO
Deutz Deutz
? - ?
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
FRO
Fortuna Koln II Fortuna Koln II
? - ?
Freialdenhoven Freialdenhoven
07:00
Comunicaciones Comunicaciones
? - ?
Municipal Municipal
FRO
Snina Snina
? - ?
Presov Presov
FRO
Sobrance Sobrance
? - ?
1.FK Svidnik 1.FK Svidnik
FRO
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
? - ?
SK Odeva Lipany SK Odeva Lipany
FRO
Stropkov Stropkov
? - ?
Mladost Kalsa Mladost Kalsa
22:00
รุช ชอร์ซอว์ รุช ชอร์ซอว์
? - ?
Lublin Lublin
03:00
Atletico La Cruz Atletico La Cruz
? - ?
Fundacion AIFI Fundacion AIFI
จบ
Bolivar Bolivar
3 - 0
Yaracuyanos Yaracuyanos
03:00
Dynamo Puerto FC Dynamo Puerto FC
? - ?
Libertador FC Libertador FC
03:00
Heroes de Falcon Heroes de Falcon
? - ?
Union Local Andina Union Local Andina
03:00
Rayo Zuliano Rayo Zuliano
? - ?
Llaneros Llaneros
จบ
Titanes Titanes
2 - 1
Real Frontera Real Frontera
03:00
Trujillanos Trujillanos
? - ?
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
เลื่อน
Urena Urena
? - ?
Lara Deportiva Lara Deportiva
จบ
Bydgoszcz W Bydgoszcz W
0 - 1
Leczna W (Pol) Leczna W (Pol)
จบ
Czarni Sosnowiec W Czarni Sosnowiec W
? - ?
GKS Katowice W GKS Katowice W
จบ
Medyk Konin W Medyk Konin W
2 - 1
UJ Krakow W UJ Krakow W
จบ
Record Bielsko-Biala W Record Bielsko-Biala W
5 - 2
Gdansk W Gdansk W
จบ
Tarnovia Tarnow W Tarnovia Tarnow W
2 - 2
Slask Wroclaw W Slask Wroclaw W
16:00
UKS SMS Lodz W UKS SMS Lodz W
? - ?
Mks Olimpia Szczecin W Mks Olimpia Szczecin W
03:00
Dep. Municipal Dep. Municipal
? - ?
อคาเดเมีย กันโตเลา อคาเดเมีย กันโตเลา
03:00
FBC Melgar FBC Melgar
? - ?
U. de Deportes U. de Deportes
03:00
ยูนิเวอร์ซิดัด ซีซาร์ วัลเลโจ (N) ยูนิเวอร์ซิดัด ซีซาร์ วัลเลโจ (N)
? - ?
Carlos Stein Carlos Stein
22:00
Houston (Cze) Houston (Cze)
? - ?
Domazlice Domazlice
22:00
Stechovice Stechovice
? - ?
Rakovnik Rakovnik
จบ
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
2 - 0
Pardubice B Pardubice B
จบ
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
3 - 1
Zivanice Zivanice
จบ
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
2 - 1
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
22:00
Brozany Brozany
? - ?
Zbuzany Zbuzany
03:00
Argentino MM Argentino MM
? - ?
Ciudad Bolivar Ciudad Bolivar
03:00
CA Liniers CA Liniers
? - ?
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
03:00
Central Norte Central Norte
? - ?
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
03:00
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
? - ?
Sansinena Sansinena
03:00
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
? - ?
Antoniana Antoniana
03:00
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
? - ?
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
03:00
Douglas Haig Douglas Haig
? - ?
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
03:00
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
? - ?
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
03:00
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
? - ?
Cipolletti Cipolletti
03:00
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
? - ?
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
03:00
โอลิมโป้ โอลิมโป้
? - ?
Desamparados Desamparados
03:00
San Martin Formosa San Martin Formosa
? - ?
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
03:00
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
? - ?
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
03:00
Sol de Mayo Sol de Mayo
? - ?
Villa Mitre Villa Mitre
03:00
Union Sunchales Union Sunchales
? - ?
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
23:30
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
? - ?
เดปอร์เตส เมลิพิลล่า	เดปอร์เตส เมลิพิลล่า
23:30
Deportes Temuco Deportes Temuco
? - ?
Copiapo Copiapo
02:00
Magallanes Magallanes
? - ?
Recoleta Recoleta
22:15
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
? - ?
Concordia Concordia
01:00
ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์
? - ?
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
23:15
Dhamk Dhamk
? - ?
อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์
23:20
อัล เฟย์ฮา เอฟซี อัล เฟย์ฮา เอฟซี
? - ?
อัล ทาวอน บูไรดาห์ อัล ทาวอน บูไรดาห์
23:15
อัล อิตติฮัด เจดดาห์ อัล อิตติฮัด เจดดาห์
? - ?
อับฮา อับฮา
23:35
อัล ฮิลาล ริยาดห์ อัล ฮิลาล ริยาดห์
? - ?
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
01:00
อัล เฟย์ฮา เอฟซี อัล เฟย์ฮา เอฟซี
? - ?
อัล เอ็ตติฟัค อัล เอ็ตติฟัค
01:00
อัล ฮิลาล ริยาดห์ อัล ฮิลาล ริยาดห์
? - ?
อัล ไฟซาลี ฮาร์มาห์ อัล ไฟซาลี ฮาร์มาห์
01:00
อัล อิตติฮัด เจดดาห์ อัล อิตติฮัด เจดดาห์
? - ?
อัล ฟาเตห์	อัล ฟาเตห์
01:00
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
? - ?
Al Batin Al Batin
01:00
Al-Nasr Al-Nasr
? - ?
อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์
01:00
อัล ราเอ็ด อัล ราเอ็ด
? - ?
อับฮา อับฮา
01:00
อัล ชาบับ ริยาด อัล ชาบับ ริยาด
? - ?
อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์
01:00
Dhamk Dhamk
? - ?
อัล ทาวอน บูไรดาห์ อัล ทาวอน บูไรดาห์
17:30
Kiyovu Kiyovu
? - ?
Marines Marines
20:00
AS Kigali AS Kigali
? - ?
Etoile de L'Est Etoile de L'Est
20:00
Etincelles Etincelles
? - ?
Mukura Victory Sports Mukura Victory Sports
20:00
Gicumbi Gicumbi
? - ?
Bugesera FC Bugesera FC
20:00
Musanze Musanze
? - ?
Rutsiro Rutsiro
23:00
Police Police
? - ?
APR APR
18:00
พิเทโอ พิเทโอ
? - ?
ซิลวิอา ซิลวิอา
18:00
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
? - ?
Hammarby TFF Hammarby TFF
21:00
ฮอนิงเกะ ฮอนิงเกะ
? - ?
ฟอร์เวิร์ด ฟอร์เวิร์ด
21:00
ไอเอฟ คาร์ลสตาด ไอเอฟ คาร์ลสตาด
? - ?
มูทาลา มูทาลา
22:00
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
? - ?
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
19:00
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
? - ?
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
19:00
Blauw Geel Blauw Geel
? - ?
Dongen Dongen
19:00
EVV EVV
? - ?
HVV Hollandia HVV Hollandia
19:00
Gemert Gemert
? - ?
Oostzaan Oostzaan
19:00
GVV Unitas GVV Unitas
? - ?
DEM DEM
19:00
HV & CV Quick HV & CV Quick
? - ?
USV Hercules USV Hercules
19:00
UNA UNA
? - ?
Hoogland Hoogland
19:00
Westlandia Westlandia
? - ?
Groene Ster Groene Ster
19:00
DEM DEM
? - ?
UNA UNA
19:00
Dongen Dongen
? - ?
EVV EVV
19:00
Groene Ster Groene Ster
? - ?
OSS '20 OSS '20
19:00
Hoogland Hoogland
? - ?
GVV Unitas GVV Unitas
19:00
Hsc 21 Hsc 21
? - ?
Westlandia Westlandia
19:00
HVV Hollandia HVV Hollandia
? - ?
Gemert Gemert
19:00
Oostzaan Oostzaan
? - ?
HV & CV Quick HV & CV Quick
19:00
USV Hercules USV Hercules
? - ?
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
19:00
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
? - ?
Blauw Geel Blauw Geel
จบ
Team Rhino Team Rhino
2 - 1
Real Banjul Real Banjul
02:30
Mouloudia Oujda Mouloudia Oujda
? - ?
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
จบ
Trebon Trebon
3 - 1
Milevsko Milevsko
22:00
Junior Strakonice Junior Strakonice
? - ?
Olesnik Olesnik
22:00
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
? - ?
Seekirchen Seekirchen
02:00
Afogados da Ingazeira Afogados da Ingazeira
? - ?
Crato Crato
02:00
Amazonas Amazonas
? - ?
Sao Raimundo RR Sao Raimundo RR
02:00
Anapolis Anapolis
? - ?
Ceilandia Ceilandia
02:00
Cascavel Cascavel
? - ?
Azuriz Azuriz
01:00
Globo Globo
? - ?
Sousa Sousa
04:00
SC Humaita SC Humaita
? - ?
Sao Raimundo AM Sao Raimundo AM
01:30
Ipora Ipora
? - ?
Acao Acao
01:00
Jacuipense Jacuipense
? - ?
Lagarto Lagarto
จบ
Juazeirense Juazeirense
? - ?
ASA ASA
02:00
Operario Ltda Operario Ltda
? - ?
Gremio Anapolis Gremio Anapolis
03:30
Pouso Alegre Pouso Alegre
? - ?
Nova Venecia Nova Venecia
01:00
Prospera Criciuma Prospera Criciuma
? - ?
SER Caxias SER Caxias
เลื่อน
Sao Paulo Crystal Sao Paulo Crystal
? - ?
Retro Retro
02:00
Sergipe Sergipe
? - ?
Santa Cruz Santa Cruz
จบ
Tocantinopolis Tocantinopolis
4 - 1
คาสทันฮาล อีซี พีเอ คาสทันฮาล อีซี พีเอ
23:30
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
? - ?
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
18:30
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
? - ?
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์	ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
21:15
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
? - ?
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
20:00
Cape Town All Stars Cape Town All Stars
? - ?
Pretoria U. Pretoria U.
FRO
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
? - ?
1.FC Monchengladbach (Ger) 1.FC Monchengladbach (Ger)
FRO
Dusseldorf-West (Ger) Dusseldorf-West (Ger)
? - ?
Niederwenigern Niederwenigern
FRO
Kray (Ger) Kray (Ger)
? - ?
SC Velbert (Ger) SC Velbert (Ger)
FRO
Union Nettetal Union Nettetal
? - ?
Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld
FRO
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
? - ?
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
FRO
Kleve Kleve
? - ?
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
FRO
SpVgg Sterkrade-Nord (Ger) SpVgg Sterkrade-Nord (Ger)
? - ?
FSV Duisburg FSV Duisburg
FRO
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
? - ?
DJK Teutonia St.Tonis (Ger) DJK Teutonia St.Tonis (Ger)
FRO
Bocholt Bocholt
? - ?
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
19:00
FK Panevezys 2 FK Panevezys 2
? - ?
Siauliai 2 Siauliai 2
19:00
ฮัสเซิลโฮล์ม IF ฮัสเซิลโฮล์ม IF
? - ?
รูเซ็นการ์ด รูเซ็นการ์ด
19:00
คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
? - ?
	 IFK เบรกา IFK เบรกา
19:00
Osterlen FF (Swe) Osterlen FF (Swe)
? - ?
อาซอรัมส์ อาซอรัมส์
20:00
คริสเตียนสตาดส์ คริสเตียนสตาดส์
? - ?
Ariana Ariana
20:00
Rappe GOIF (Swe) Rappe GOIF (Swe)
? - ?
IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม
22:00
Bilovec Bilovec
? - ?
Karvina B Karvina B
22:00
Bohumin Bohumin
? - ?
Detmarovice Detmarovice
22:00
Bruntal Bruntal
? - ?
Havirov Havirov
22:00
Frenstat p. R. Frenstat p. R.
? - ?
	เอ็มเอฟเค วิทโควิซ เอ็มเอฟเค วิทโควิซ
จบ
Opava B Opava B
2 - 0
Polanka Polanka
FRO
Anti Drugs Strikers Anti Drugs Strikers
? - ?
RSLAF (Sie) RSLAF (Sie)
FRO
Bo Rangers Bo Rangers
? - ?
Central Parade Central Parade
FRO
Diamond Stars Diamond Stars
? - ?
Mighty Blackpool Mighty Blackpool
FRO
Kamboi Eagles Kamboi Eagles
? - ?
Sierra Leone Police Sierra Leone Police
FRO
Old Edwardians Old Edwardians
? - ?
Kallon Kallon
FRO
Ports Authority Ports Authority
? - ?
East End Tigers East End Tigers
FRO
Wusum Stars Wusum Stars
? - ?
Freetown City Freetown City
22:45
Tlemcen Tlemcen
? - ?
เอเอสโอ ชเลฟ เอเอสโอ ชเลฟ
02:00
อีเอส เซทีฟ อีเอส เซทีฟ
? - ?
เซาอูร่า เซาอูร่า
20:00
Spartaks Spartaks
? - ?
Tukums 2000 Tukums 2000
จบ
Sydney Utd Sydney Utd
1 - 0
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
จบ
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
1 - 3
ซิดนีย์ โอลิมปิก ซิดนีย์ โอลิมปิก
19:00
BSV Rehden BSV Rehden
? - ?
Norderstedt Norderstedt
19:00
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
? - ?
Heider SV Heider SV
19:00
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
? - ?
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
19:00
Oberneuland (Ger) Oberneuland (Ger)
? - ?
Drochtersen/Assel Drochtersen/Assel
23:00
Dunbeholden Dunbeholden
? - ?
Portmore Portmore
23:00
Vere United Vere United
? - ?
Harbour View Harbour View
01:30
Tivoli Tivoli
? - ?
Waterhouse Waterhouse
23:00
Montego Bay Montego Bay
? - ?
Humble Lions Humble Lions
19:30
Paris SG W Paris SG W
? - ?
Lyon W Lyon W
FRO
Belusa Belusa
? - ?
Tempo Partizanske Tempo Partizanske
FRO
Galanta Galanta
? - ?
Imel Imel
FRO
Levice Levice
? - ?
Kalna n. Hronom Kalna n. Hronom
FRO
Nitra B Nitra B
? - ?
Crystal Crystal
23:30
FUS Rabat FUS Rabat
? - ?
Union Touarga Union Touarga
03:00
Cruzeiro W Cruzeiro W
? - ?
Cresspom W Cresspom W
03:00
Ferroviaria W Ferroviaria W
? - ?
Santos W Santos W
03:00
Flamengo W Flamengo W
? - ?
Gremio W Gremio W
03:00
Palmeiras W Palmeiras W
? - ?
SAO Jose W SAO Jose W
20:00
Avaldsnes W Avaldsnes W
? - ?
Brann W (Nor) Brann W (Nor)
20:00
Kolbotn W Kolbotn W
? - ?
Lyn W Lyn W
20:00
LSK Kvinner W LSK Kvinner W
? - ?
Stabaek W Stabaek W
20:00
Roa W Roa W
? - ?
Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
22:00
Valasska Polanka Valasska Polanka
? - ?
Nedasov Nedasov
22:00
Borsice Borsice
? - ?
Nevsova Nevsova
02:00
Always Ready Always Ready
? - ?
Vinto Vinto
05:00
Royal Pari Royal Pari
? - ?
The Strongest The Strongest
06:30
โอเรียนท์ เปโตรเลโร่ โอเรียนท์ เปโตรเลโร่
? - ?
Bolivar Bolivar
จบ
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
2 - 0
Pardubice B Pardubice B
จบ
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
3 - 1
Zivanice Zivanice
จบ
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
2 - 1
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
22:00
Brozany Brozany
? - ?
Zbuzany Zbuzany
จบ
โกเบรซาล โกเบรซาล
1 - 0
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี	ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี
04:30
ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า
? - ?
อันโตฟากัสต้า อันโตฟากัสต้า
07:00
ยูเนี่ยน เอสปาโนลา ยูเนี่ยน เอสปาโนลา
? - ?
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
20:00
Otoho d'Oyo Otoho d'Oyo
? - ?
Kondzo Kondzo
FRO
Diables Noirs Diables Noirs
? - ?
JS Talangai JS Talangai
FRO
Inter Club Inter Club
? - ?
Leopard Leopard
18:45
Capricorne Capricorne
? - ?
Sainte Rose Sainte Rose
18:45
Excelsior Excelsior
? - ?
Saint-Denis Saint-Denis
18:45
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
? - ?
Tamponnaise Tamponnaise
18:45
Parfin Parfin
? - ?
Trois Bassins Trois Bassins
18:45
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
? - ?
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
18:45
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
? - ?
Sainte-Suzanne Sainte-Suzanne
18:45
St. Louis St. Louis
? - ?
AS Marsouins AS Marsouins
22:00
Aduana Stars Aduana Stars
? - ?
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
22:00
Ashanti Ashanti
? - ?
Accra Lions Accra Lions
22:00
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
? - ?
Elmina Sharks Elmina Sharks
22:00
King Faisal King Faisal
? - ?
Great Olympics Great Olympics
22:00
Wa All Stars Wa All Stars
? - ?
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
22:00
Medeama Medeama
? - ?
Asante Kotoko Asante Kotoko
22:00
Real Tamale Real Tamale
? - ?
Eleven Wonders (Gha) Eleven Wonders (Gha)
22:00
WAFA WAFA
? - ?
Bechem United Bechem United
FRO
Malunfashi Malunfashi
? - ?
Adamawa Adamawa
FRO
Abuja FC Abuja FC
? - ?
Yobe Stars Yobe Stars
FRO
Go Round Go Round
? - ?
Rovers FC Rovers FC
FRO
Mighty Jets Mighty Jets
? - ?
Zamfara Zamfara
FRO
Sporting Dreams Sporting Dreams
? - ?
Crown FC Crown FC
22:30
ASEC Mimosas ASEC Mimosas
? - ?
San-Pedro San-Pedro
22:00
Cesky Brod B Cesky Brod B
? - ?
Dobrovice Dobrovice
22:00
Lysa n. L. Lysa n. L.
? - ?
Porici n. S. Porici n. S.
22:00
Nymburk Nymburk
? - ?
Bohemia Podebrady Bohemia Podebrady
22:00
Moravsky Krumlov Moravsky Krumlov
? - ?
Sparta Brno Sparta Brno
18:00
Leotar Leotar
? - ?
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
18:00
Posusje Posusje
? - ?
เอฟเค โบรัค บันยา ลูก้า เอฟเค โบรัค บันยา ลูก้า
18:00
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
? - ?
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
18:00
Sloboda Sloboda
? - ?
Zeljeznicar Zeljeznicar
03:00
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
? - ?
Cumbaya Cumbaya
03:00
แอลดียู คิวโต้ แอลดียู คิวโต้
? - ?
Macara Macara
03:00
9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี 9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
จบ
Orense Orense
0 - 1
Guayaquil City Guayaquil City
03:00
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
? - ?
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
00:30
Triglav Triglav
? - ?
เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า
FRO
Elversberg II Elversberg II
? - ?
Hassia Bingen Hassia Bingen
FRO
Speyer Speyer
? - ?
Kaiserslautern II (Ger) Kaiserslautern II (Ger)
เลื่อน
ฟูลัด คูเซสถาน ฟูลัด คูเซสถาน
? - ?
เซปาฮาน เซปาฮาน
เลื่อน
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
? - ?
โกล โกฮาร์	โกล โกฮาร์
เลื่อน
ปาดิเดห์ โคราซาน ปาดิเดห์ โคราซาน
? - ?
 Padideh Khorasan Padideh Khorasan
เลื่อน
เอสเตกฮลัล (N) เอสเตกฮลัล (N)
? - ?
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
เลื่อน
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
? - ?
ปาดิเดห์ โคราซาน ปาดิเดห์ โคราซาน
เลื่อน
โกล โกฮาร์ โกล โกฮาร์
? - ?
เอสเตกฮลัล	เอสเตกฮลัล
เลื่อน
Mazandaran Mazandaran
? - ?
Tractor Tractor
เลื่อน
เพย์แคน เอฟซี เพย์แคน เอฟซี
? - ?
Rafsanjan Rafsanjan
เลื่อน
ซาแนท นาฟท์ ซาแนท นาฟท์
? - ?
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
เลื่อน
เซปาฮาน เซปาฮาน
? - ?
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
เลื่อน
Padideh Khorasan  Padideh Khorasan
? - ?
ฟูลัด คูเซสถาน ฟูลัด คูเซสถาน
18:30
Landvetter Landvetter
? - ?
วอร์ไบรส์(หญิง) วอร์ไบรส์(หญิง)
18:00
แซเวดอเลนส์ แซเวดอเลนส์
? - ?
อัสซีริสก้า บีเค อัสซีริสก้า บีเค
19:00
Frolunda Frolunda
? - ?
BK Astrio BK Astrio
19:00
ฮุสวาน่า ฮุสวาน่า
? - ?
เฮอกอแนส เฮอกอแนส
19:00
Tolo Tolo
? - ?
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
19:00
ทอร์สลันดา ทอร์สลันดา
? - ?
ฮิททาร์ปส ฮิททาร์ปส
21:00
Onsala Onsala
? - ?
อุลลาเรดส์ อุลลาเรดส์
22:00
Hermanuv Mestec Hermanuv Mestec
? - ?
Horni Redice Horni Redice
22:00
Moravany Moravany
? - ?
Svitavy Svitavy
22:00
Moravska Trebova Moravska Trebova
? - ?
Lanskroun Lanskroun
01:45
โคโรนา เคียลเซ่ โคโรนา เคียลเซ่
? - ?
เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์	เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์
01:00
York 9 York 9
? - ?
Cavalry Cavalry
03:00
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
? - ?
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
03:00
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
? - ?
Victoriano A. Victoriano A.
03:00
El Porvenir El Porvenir
? - ?
Liniers Liniers
03:00
General Lamadrid General Lamadrid
? - ?
Claypole Claypole
03:00
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
? - ?
Midland Midland
03:00
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
? - ?
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
03:00
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
? - ?
Excursionistas Excursionistas
03:00
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
? - ?
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
20:00
Al Kahraba Al Kahraba
? - ?
Al-Qassim Al-Qassim
20:00
Newroz Newroz
? - ?
Al Najaf Al Najaf
20:00
Zakho Zakho
? - ?
Al Wasat Al Wasat
22:30
Naft Al Junoob Naft Al Junoob
? - ?
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
01:00
Al Shorta Al Shorta
? - ?
Al Karkh Al Karkh
18:00
จาคอบสตัดส์ บีเค จาคอบสตัดส์ บีเค
? - ?
OLS Oulu (Fin) OLS Oulu (Fin)
22:30
Kajaanin Haka Kajaanin Haka
? - ?
เจเจเค จีวาสกีล่า เจเจเค จีวาสกีล่า
22:30
นาร์เปส คราฟท์ นาร์เปส คราฟท์
? - ?
โอวลุ โอวลุ
22:30
โรพีเอส โรวานิมี่ โรพีเอส โรวานิมี่
? - ?
Hercules Hercules
23:00
Volsungur Volsungur
? - ?
Haukar Haukar
FRO
Bahon Bahon
? - ?
Nova Dedinka Nova Dedinka
จบ
Raca Raca
5 - 0
Malacky Malacky
FRO
D. Luzna D. Luzna
? - ?
Pezinok Pezinok
FRO
Devinska N. Ves Devinska N. Ves
? - ?
MSK Senec MSK Senec
FRO
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
? - ?
Rusovce Rusovce
FRO
Kalinkovo Kalinkovo
? - ?
I. Bratislava I. Bratislava
FRO
Slovan Most Slovan Most
? - ?
Bernolakovo Bernolakovo
00:00
Bodrumspor Bodrumspor
? - ?
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor