ผลบอลสด วันที่ 1 สิงหาคม 2564

19:00
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
? - ?
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22:00
ลีลล์ ลีลล์
? - ?
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
22:00
บรานน์ บรานน์
? - ?
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
23:00
คริสเตียนซุน บีเค คริสเตียนซุน บีเค
? - ?
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
22:00
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
? - ?
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
22:00
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
? - ?
ซาร์ปสบอร์ก 08	ซาร์ปสบอร์ก 08
22:00
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่
? - ?
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	สตรอมส์ก็อดเซ็ต
23:00
ไวกิ้งค์ ไวกิ้งค์
? - ?
โมลด์ โมลด์
20:00
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
? - ?
บีเค ฮัคเค่น	บีเค ฮัคเค่น
22:30
คัลมาร์ คัลมาร์
? - ?
มอลล์บี้ มอลล์บี้
22:30
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
? - ?
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
00:00
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
? - ?
เซนิต เซนิต
00:00
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
? - ?
กิมกิ กิมกิ
21:30
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
? - ?
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
19:00
อาร์ฮุส อาร์ฮุส
? - ?
แรนเดอร์ แรนเดอร์
19:00
ซิลเคบอร์ก ซิลเคบอร์ก
? - ?
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
21:00
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
? - ?
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
23:00
โอบี โอเดนเซ่ โอบี โอเดนเซ่
? - ?
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
19:15
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
? - ?
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
21:30
บาเซิล บาเซิล
? - ?
ซิออน ซิออน
21:30
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
? - ?
ลูกาโน ลูกาโน
21:00
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
? - ?
ดันดี ยูไนเต็ด	ดันดี ยูไนเต็ด
22:30
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
? - ?
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
18:30
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส
? - ?
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
21:00
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
? - ?
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
23:30
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
? - ?
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
02:00
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
? - ?
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
22:00
ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
? - ?
วัตเตนส์ วัตเตนส์
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
? - ?
เอสวี รีด	เอสวี รีด
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
? - ?
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
18:30
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
? - ?
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
18:30
ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก
? - ?
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
18:30
โฮลสไตน์ คีล โฮลสไตน์ คีล
? - ?
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
00:00
อากรูโปลีส อากรูโปลีส
? - ?
เอิสเตอรส์ เอิสเตอรส์
22:00
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
? - ?
นูร์บี้ นูร์บี้
00:00
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
? - ?
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
22:00
เวสเตรอส เวสเตรอส
? - ?
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
19:00
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
? - ?
สคีฟ ไอเค	สคีฟ ไอเค
20:00
ไนโคบิ้ง เอฟซี ไนโคบิ้ง เอฟซี
? - ?
เอฟซี เฟรเดอริเซีย	เอฟซี เฟรเดอริเซีย
19:15
วาดุซ วาดุซ
? - ?
ซาแม็กส์ ซาแม็กส์
เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา
0 - 3
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
06:30
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
? - ?
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
02:00
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
? - ?
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
04:15
บาเฮีย บาเฮีย
? - ?
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี	สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
06:30
ซิเอร่า ซิเอร่า
? - ?
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
04:15
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
? - ?
ซานโตส ซานโตส
02:00
คอรินเทียนส์ เอสพี คอรินเทียนส์ เอสพี
? - ?
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ	ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
23:30
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
? - ?
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
04:00
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
? - ?
ฮูราคาน ฮูราคาน
06:15
ซาน ลอเรนโซ่ ซาน ลอเรนโซ่
? - ?
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
01:45
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
? - ?
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
00:00
โตลูก้า โตลูก้า
? - ?
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล	ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
06:00
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
? - ?
ครูซ อซูล ครูซ อซูล
06:00
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
? - ?
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
04:15
รีโม่ พีเอ รีโม่ พีเอ
? - ?
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
01:30
อัลมาโกร อัลมาโกร
? - ?
กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
01:30
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
? - ?
คลับ แอตเลติโก้ มิเตร คลับ แอตเลติโก้ มิเตร
จบ
เบลกราโน่ เบลกราโน่
3 - 0
ซีเอ อัลวาราโด้	ซีเอ อัลวาราโด้
01:30
คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่ คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่
? - ?
Tristan Suarez Tristan Suarez
01:30
โมรอน โมรอน
? - ?
เฟอร์โร เฟอร์โร
01:30
เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้ เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้
? - ?
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
01:30
กิมนาเซีย เมนโดซา กิมนาเซีย เมนโดซา
? - ?
คิลเมส คิลเมส
01:30
ซานมาร์ติน ทูคูมัน ซานมาร์ติน ทูคูมัน
? - ?
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
01:30
ซาน มาร์ติน ทูคูมัน ซาน มาร์ติน ทูคูมัน
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
04:00
Atlante Atlante
? - ?
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
18:00
กวางจู เอฟซี กวางจู เอฟซี
? - ?
ซ็องนัม ซ็องนัม
18:00
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
? - ?
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
18:00
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
? - ?
ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์
18:00
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
? - ?
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
18:00
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
? - ?
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
Zhenjiang Huasa Zhenjiang Huasa
1 - 0
Xinjiang Tianshan Xinjiang Tianshan
Beijing Technology Beijing Technology
0 - 4
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
18:35
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
? - ?
Chengdu Qianbao Chengdu Qianbao
19:00
Guizhou Zhicheng Guizhou Zhicheng
? - ?
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
21:30
Amadora Amadora
? - ?
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์
00:00
เอสซี โควิลญ่า เอสซี โควิลญ่า
? - ?
มาฟรา มาฟรา
00:00
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
? - ?
เอสโตริล เอสโตริล
21:30
เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
? - ?
ซานตาคลาร่า ซานตาคลาร่า
23:00
อรัวก้า อรัวก้า
? - ?
ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ
00:00
คาซ่า พิเอ เอซี คาซ่า พิเอ เอซี
? - ?
วิตอเรีย กิมาไรส์ วิตอเรีย กิมาไรส์
02:30
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
? - ?
ปอร์ติโมเนนเซ่	ปอร์ติโมเนนเซ่
18:00
Nardo Nardo
? - ?
ซทจอร์ดาล บลิ้งค์	ซทจอร์ดาล บลิ้งค์
20:00
Eidsvold (Nor) Eidsvold (Nor)
? - ?
รัวฟอส ไอแอล รัวฟอส ไอแอล
21:00
Djerv 1919 Djerv 1919
? - ?
ไวกิ้งค์	ไวกิ้งค์
21:15
สคีด ออสโล สคีด ออสโล
? - ?
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
23:00
Akra Akra
? - ?
แซนด์เนส แซนด์เนส
23:00
Alta Alta
? - ?
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่
23:00
Arendal Arendal
? - ?
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
23:00
Fana Fana
? - ?
บรานน์ บรานน์
23:00
Flekkeroy Flekkeroy
? - ?
เจร์ฟ เจร์ฟ
23:00
Fram Fram
? - ?
ออด บีเค ออด บีเค
23:00
Hodd Hodd
? - ?
โมลด์ โมลด์
23:00
Junkeren (Nor) Junkeren (Nor)
? - ?
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
23:00
Kjelsas Kjelsas
? - ?
โกรรุด ไอแอล	โกรรุด ไอแอล
23:00
Levanger Levanger
? - ?
เรนเฮล์ม	เรนเฮล์ม
23:00
โมสส์ โมสส์
? - ?
เฟรดริกซ์สตัด	เฟรดริกซ์สตัด
23:00
Nordstrand (Nor) Nordstrand (Nor)
? - ?
ซาร์ปสบอร์ก 08	ซาร์ปสบอร์ก 08
23:00
โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
? - ?
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
23:00
Orkla Orkla
? - ?
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
23:00
อิวกราเด้น เอฟเค อิวกราเด้น เอฟเค
? - ?
Fyllingsdalen Fyllingsdalen
23:00
Ready Ready
? - ?
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	สตรอมส์ก็อดเซ็ต
23:00
Tiller (Nor) Tiller (Nor)
? - ?
คริสเตียนซุน บีเค	คริสเตียนซุน บีเค
23:00
อูล กีซ่า อูล กีซ่า
? - ?
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
23:00
Ullern Ullern
? - ?
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
FRO
Aische Aische
? - ?
Arquet Arquet
FRO
Andennais Andennais
? - ?
Royal Gosselies Royal Gosselies
FRO
Ardennen Ardennen
? - ?
Voorde Appelterre Voorde Appelterre
FRO
Lorraine Arlon Lorraine Arlon
? - ?
Bercheux Bercheux
FRO
Aubel Aubel
? - ?
Weerstand Koersel Weerstand Koersel
FRO
Bastogne Bastogne
? - ?
Meix-Devant-Virton Meix-Devant-Virton
FRO
Beloeil Beloeil
? - ?
AFC Evere AFC Evere
FRO
Berg en Dal Berg en Dal
? - ?
Vorselaar Vorselaar
FRO
Bertem-Leefdaal Bertem-Leefdaal
? - ?
Kosova Schaerbeek Kosova Schaerbeek
FRO
Binche Binche
? - ?
Vacresse Vacresse
FRO
Bornem Bornem
? - ?
Koninklijk 2 Koninklijk 2
FRO
Bregel Sport Bregel Sport
? - ?
Stade Disonais Stade Disonais
FRO
Broechem Broechem
? - ?
Saint-Josse Saint-Josse
FRO
Burst Burst
? - ?
Bambrugge Bambrugge
FRO
Chaudfontaine Chaudfontaine
? - ?
Tilleur Tilleur
FRO
Courcelloise Courcelloise
? - ?
Walcourt Walcourt
FRO
Denderhoutem Denderhoutem
? - ?
Meetjesland Meetjesland
FRO
Diest Diest
? - ?
Sport Koersel Sport Koersel
FRO
Diksmuide Diksmuide
? - ?
Anzegem Anzegem
FRO
Eendracht Henis Eendracht Henis
? - ?
Gravelo Gravelo
FRO
Elene-Grotenberge Elene-Grotenberge
? - ?
Haasdonk Haasdonk
FRO
Entente Blegnytoise B Entente Blegnytoise B
? - ?
Richelle Utd. Richelle Utd.
FRO
Entite Manageoise Entite Manageoise
? - ?
Hoeilaart Hoeilaart
FRO
Erpion Erpion
? - ?
Linden Linden
FRO
RC Lebbeke RC Lebbeke
? - ?
Latem Latem
FRO
Fizoise Fizoise
? - ?
Sprimont Sprimont
FRO
Freylangeoise Freylangeoise
? - ?
Aywaille Aywaille
FRO
Galmaarden Galmaarden
? - ?
Jong Lede Jong Lede
FRO
Ways Genappe Ways Genappe
? - ?
Ixelles Ixelles
FRO
Grimbie Grimbie
? - ?
Eendr. Termien Eendr. Termien
FRO
Hamme Hamme
? - ?
Wambeek Wambeek
FRO
Harchies-Bernissart Harchies-Bernissart
? - ?
Nivelles Nivelles
FRO
Herseautoise Herseautoise
? - ?
Havinnes Havinnes
FRO
Herstal Herstal
? - ?
Elsautoise Elsautoise
FRO
Hoboken Hoboken
? - ?
Schelle Schelle
FRO
Hornu Hornu
? - ?
Ostiches Ostiches
FRO
ฮุย ฮุย
? - ?
Melreux-Hotton Melreux-Hotton
FRO
Jeunesse Tamines Jeunesse Tamines
? - ?
Malonne Malonne
FRO
Jodoigne Jodoigne
? - ?
Montignies Montignies
FRO
Jong Zulte Jong Zulte
? - ?
Zwevezele B Zwevezele B
FRO
KE Wervik KE Wervik
? - ?
Eendracht A. Eendracht A.
FRO
Koksijde Oostduinkerke Koksijde Oostduinkerke
? - ?
Estaimbourg Estaimbourg
FRO
Mariaburg Mariaburg
? - ?
Herent Herent
FRO
Meux B Meux B
? - ?
Onhaye Onhaye
FRO
Minerois Minerois
? - ?
Kabouters Opglabbeek Kabouters Opglabbeek
FRO
Montigny Montigny
? - ?
Rapid Symphorinois Rapid Symphorinois
FRO
Morlanwelz Morlanwelz
? - ?
SG-Tertre Hautrage SG-Tertre Hautrage
FRO
มอมอนต์ มอมอนต์
? - ?
Saint-Louis-Saint-Leger Saint-Louis-Saint-Leger
FRO
Nijlen Nijlen
? - ?
Noordstar Noordstar
FRO
Nismes Nismes
? - ?
Flavion Sport Flavion Sport
FRO
Oostkamp Oostkamp
? - ?
Lauwe Lauwe
FRO
Proven Proven
? - ?
White Star Lauwe White Star Lauwe
FRO
Ranst Ranst
? - ?
Willebroekse Willebroekse
FRO
RCS Brainois (Bel) RCS Brainois (Bel)
? - ?
R. Leopold R. Leopold
FRO
Rechaintoise Rechaintoise
? - ?
Schoonbeek-Beverst Schoonbeek-Beverst
FRO
Renaissance Mons Renaissance Mons
? - ?
BX Brussels BX Brussels
FRO
RFC Raeren (Bel) RFC Raeren (Bel)
? - ?
Hombourg Hombourg
FRO
Rhodienne-De Hoek Rhodienne-De Hoek
? - ?
Etterbeek Etterbeek
FRO
Roeselare Daisel Roeselare Daisel
? - ?
Blankenberge Blankenberge
FRO
Rupelmonde Rupelmonde
? - ?
Rapid Leest Rapid Leest
FRO
RUS Gouvy RUS Gouvy
? - ?
Messancy Messancy
FRO
Rutten Rutten
? - ?
Eendracht Mechelen Eendracht Mechelen
FRO
Schaerbeek-Evere Schaerbeek-Evere
? - ?
Lasne-Ohain Lasne-Ohain
FRO
ซินต์-นีกลาส ซินต์-นีกลาส
? - ?
Eendracht Zele Eendracht Zele
FRO
Sint-Denijssport Sint-Denijssport
? - ?
Lochristi Lochristi
FRO
Sint-Job Sint-Job
? - ?
Grimbergen Grimbergen
FRO
Sint-Jozef L. Sint-Jozef L.
? - ?
Eppegem Eppegem
FRO
SLW Maaseik SLW Maaseik
? - ?
Zepperen-Brustem Zepperen-Brustem
FRO
Sporting Bruxelles Sporting Bruxelles
? - ?
Kruibeke Kruibeke
FRO
Sprimont B Sprimont B
? - ?
Union Rochefortoise Union Rochefortoise
FRO
Stade Everois Stade Everois
? - ?
Kontich Kontich
FRO
Standaard Meerbeek Standaard Meerbeek
? - ?
Dilbeek Dilbeek
FRO
Ster-Francorchamps II Ster-Francorchamps II
? - ?
Huccorgne Huccorgne
FRO
Tenneville Tenneville
? - ?
Vaux Vaux
FRO
Tournai Tournai
? - ?
Rac. Waregem Rac. Waregem
FRO
Trois-Frontieres Trois-Frontieres
? - ?
Aubel B Aubel B
FRO
Vissenaken Vissenaken
? - ?
Rhisnois Rhisnois
FRO
Waanrode Waanrode
? - ?
Lenaarts Lenaarts
FRO
Wanze Wanze
? - ?
Chevetogne Chevetogne
FRO
Wellen Wellen
? - ?
Sart-Tilman Sart-Tilman
FRO
Wevelgem Wevelgem
? - ?
Obigies Obigies
FRO
Wolvertem Merchtem Wolvertem Merchtem
? - ?
Wemmel Wemmel
FRO
Zedelgem Zedelgem
? - ?
Wielsbeke Wielsbeke
FRO
Munkzwalm Munkzwalm
? - ?
Kalken Kalken
FRO
Bierbeek Bierbeek
? - ?
Namur Namur
FRO
Lille Lille
? - ?
Oud Turnhout Oud Turnhout
FRO
Beringen Beringen
? - ?
Wezel Sport Wezel Sport
FRO
Excelsior Mariakerke Excelsior Mariakerke
? - ?
Dendermonde Dendermonde
FRO
Hoegaarden-Outgaarden Hoegaarden-Outgaarden
? - ?
Bossierois Bossierois
จบ
China U20 China U20
6 - 0
Hebei Elite Hebei Elite
จบ
Wuhan Chufeng Heli Wuhan Chufeng Heli
2 - 4
Dantong Hantong Dantong Hantong
Baotou Nanjiao Baotou Nanjiao
1 - 1
Guangxi Baoyun Guangxi Baoyun
จบ
Zhongchuang Hengtai Zhongchuang Hengtai
1 - 0
จบ
Xiamen Ludao Xiamen Ludao
3 - 0
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
จบ
Yichun Grand Tiger Yichun Grand Tiger
1 - 4
Wuxi Wugou Wuxi Wugou
22:00
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
? - ?
Hohenems Hohenems
Egg (Aut) Egg (Aut)
0 - 0
Rotenberg Rotenberg
21:00
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
? - ?
RW Rankweil RW Rankweil
00:00
Bohemians 1905 Bohemians 1905
? - ?
วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
21:00
บานิค ออสตราวา บานิค ออสตราวา
? - ?
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน
21:00
สโลวัคโค สโลวัคโค
? - ?
Ceske Budejovice Ceske Budejovice
19:00
Hemelingen Hemelingen
? - ?
Rotenburger (Ger) Rotenburger (Ger)
19:00
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
? - ?
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
19:30
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
? - ?
เดน ฮาก เดน ฮาก
20:00
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
? - ?
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
20:00
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
? - ?
Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld
21:00
อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล
? - ?
เชลซี เชลซี
21:00
Bognor Bognor
? - ?
Dorking Dorking
22:30
Vardar Vardar
? - ?
Pobeda Pobeda
23:30
แบร็สต์ แบร็สต์
? - ?
อาร์ซีดี มายอร์ก้า อาร์ซีดี มายอร์ก้า
19:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน
? - ?
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
20:00
Concordia Wiemelhausen (Ger) Concordia Wiemelhausen (Ger)
? - ?
TVD Velbert TVD Velbert
20:00
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
? - ?
BW Mintard (Ger) BW Mintard (Ger)
22:30
ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า
? - ?
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
18:00
ล็องส์ ล็องส์
? - ?
ดุงคีร์ก ดุงคีร์ก
20:00
Delmenhorst (Ger) Delmenhorst (Ger)
? - ?
Egestorf-Langreder Egestorf-Langreder
20:00
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
? - ?
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
20:30
อัลเมเร่ ซิตี้ อัลเมเร่ ซิตี้
? - ?
โคโลญจน์ โคโลญจน์
21:00
คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์
? - ?
อันตัลยาสปอร์ อันตัลยาสปอร์
22:00
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
? - ?
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
22:00
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
? - ?
Orlando Pirates Orlando Pirates
19:00
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
? - ?
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
19:30
DEM DEM
? - ?
เทลสตาร์ เทลสตาร์
22:30
Tikves Tikves
? - ?
Detonit Junior Detonit Junior
19:00
FC Monheim FC Monheim
? - ?
Bonner Bonner
20:00
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
? - ?
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
22:00
Giana Erminio Giana Erminio
? - ?
โครโตเน่ โครโตเน่
00:00
คาดิซ คาดิซ
? - ?
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
01:00
Estradense Estradense
? - ?
ปอนเตเบดรา ปอนเตเบดรา
01:30
ปาร์มา ปาร์มา
? - ?
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
01:45
เปรูเกีย เปรูเกีย
? - ?
เชเซน่า เชเซน่า
20:00
วอร์ตา พอชแนน วอร์ตา พอชแนน
? - ?
โปกอน ชแชตชิน	โปกอน ชแชตชิน
22:30
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
? - ?
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
01:00
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
? - ?
จากีลโลเนีย เบียลีสโตค จากีลโลเนีย เบียลีสโตค
20:00
Johor DT II Johor DT II
? - ?
Kelantan United Kelantan United
20:00
PDRM FA PDRM FA
? - ?
Skuad Projek Skuad Projek
20:00
PKNS FC PKNS FC
? - ?
Kelantan Kelantan
20:00
Johor DT II Johor DT II
? - ?
Selangor United Selangor United
20:00
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
? - ?
PDRM FA PDRM FA
22:00
Myto Myto
? - ?
Katovice Katovice
22:00
Sedlcany Sedlcany
? - ?
Sobeslav Sobeslav
จบ
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
0 - 1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
05:00
ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน
? - ?
ชิคาโก้ ไฟร์ ชิคาโก้ ไฟร์
06:30
โตรอนโต้ โตรอนโต้
? - ?
แนชวิลล์ เอสซี แนชวิลล์ เอสซี
FRO
Fortune Fortune
? - ?
WAA Banjul WAA Banjul
จบ
มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส
2 - 0
ซีเอ โปรเกรโซ่	ซีเอ โปรเกรโซ่
22:45
มอนเตวิเดโอ ซิตี้ ทอร์ค มอนเตวิเดโอ ซิตี้ ทอร์ค
? - ?
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
01:00
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
? - ?
Plaza Colonia Plaza Colonia
04:00
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
? - ?
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
06:30
เพนารอล เพนารอล
? - ?
ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ
22:45
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
? - ?
วิลล่า เอสพาโนล่า วิลล่า เอสพาโนล่า
01:00
Plaza Colonia Plaza Colonia
? - ?
ซีเอ บอสตัน ริเวอร์ ซีเอ บอสตัน ริเวอร์
04:00
เซอร์โร ลาร์โก้ เซอร์โร ลาร์โก้
? - ?
เพนารอล เพนารอล
02:30
Atletico La Cruz Atletico La Cruz
? - ?
Dynamo Puerto FC Dynamo Puerto FC
02:30
Minerven Minerven
? - ?
Bolivar Bolivar
จบ
Angostura Angostura
2 - 0
Fundacion AIFI Fundacion AIFI
22:00
Union Local Andina Union Local Andina
? - ?
Real Frontera Real Frontera
02:00
Lara Deportiva Lara Deportiva
? - ?
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
03:00
Llaneros Llaneros
? - ?
Urena Urena
22:00
Cukaricki Cukaricki
? - ?
Metalac Metalac
เลื่อน
Mladost Mladost
? - ?
Vojvodina Vojvodina
22:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
? - ?
FK Vozdovac FK Vozdovac
01:30
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
? - ?
Victoriano A. Victoriano A.
01:30
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
? - ?
Midland Midland
01:30
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
? - ?
Claypole Claypole
01:30
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
? - ?
General Lamadrid General Lamadrid
01:30
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
? - ?
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
01:30
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
? - ?
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
FRO
Jednota Banova Jednota Banova
? - ?
Zarnovica Zarnovica
FRO
Filakovo Filakovo
? - ?
L. Hradok L. Hradok
FRO
Kalinovo Kalinovo
? - ?
Krasno Krasno
FRO
Kovacova Kovacova
? - ?
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
FRO
Oravske Vesele Oravske Vesele
? - ?
Cadca Cadca
FRO
Podkonice Podkonice
? - ?
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
00:30
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
? - ?
FAR Rabat FAR Rabat
03:30
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
? - ?
โมเกร็บ แอตเลติก เทโตอวน โมเกร็บ แอตเลติก เทโตอวน
03:00
Bucaramanga W Bucaramanga W
? - ?
Atl. Nacional W Atl. Nacional W
03:00
Ind. Medellin W Ind. Medellin W
? - ?
Dep. Cali W Dep. Cali W
03:00
Llaneros W Llaneros W
? - ?
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
01:00
Central Ballester Central Ballester
? - ?
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
01:00
Def. de Cambaceres Def. de Cambaceres
? - ?
Juventud Unida S. M. Juventud Unida S. M.
01:00
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
? - ?
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
03:00
Emelec Emelec
? - ?
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
จบ
Guayaquil City Guayaquil City
2 - 1
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
03:00
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
? - ?
Macara Macara
03:00
LDU Quito LDU Quito
? - ?
Olmedo Olmedo
03:00
Orense Orense
? - ?
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
03:00
เดปอร์ติโว บินาซิอองนัล เดปอร์ติโว บินาซิอองนัล
? - ?
FBC Melgar FBC Melgar
03:00
กุสโก เอฟซี กุสโก เอฟซี
? - ?
อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิแดด (N)	อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิแดด (N)
03:00
สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N) สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N)
? - ?
อลิอันซ่า ลิม่า อลิอันซ่า ลิม่า
จบ
Sport Huancayo Sport Huancayo
0 - 0
ยูทีซี คาฮามาร์กา ยูทีซี คาฮามาร์กา
00:30
Maccabi Petah Tikva Maccabi Petah Tikva
? - ?
Hapoel Tel Aviv Hapoel Tel Aviv
00:45
โกเมล โกเมล
? - ?
บาเต้ บาเต้
22:00
สลุตสค์ สลุตสค์
? - ?
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
เลื่อน
Bangladesh Police Bangladesh Police
? - ?
Mohammedan Mohammedan
เลื่อน
Sheikh Jamal Sheikh Jamal
? - ?
Abahani Limited Abahani Limited
02:00
EC Sao Jose EC Sao Jose
? - ?
โบตาโฟโก้ เอสพี	โบตาโฟโก้ เอสพี
21:00
ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี
? - ?
โนโวริซอนติโน่ โนโวริซอนติโน่
04:00
Santa Cruz Santa Cruz
? - ?
Manaus Manaus
02:00
AE Altos AE Altos
? - ?
Ferroviario Ferroviario
04:00
Botafogo PB Botafogo PB
? - ?
Paysandu PA Paysandu PA
03:00
Floresta EC Floresta EC
? - ?
Santa Cruz Santa Cruz
21:00
โนโวริซอนติโน่ โนโวริซอนติโน่
? - ?
Ituano Ituano
03:00
โอเอสเต้ โอเอสเต้
? - ?
ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี
01:00
Tombense Tombense
? - ?
Jacuipense Jacuipense
21:00
Ypiranga FC Ypiranga FC
? - ?
Mirassol (Bra) Mirassol (Bra)
FRO
Al Akhdar Al Akhdar
? - ?
Al Ahly Tripoli Al Ahly Tripoli
FRO
Al-Ittihad Al-Ittihad
? - ?
Al Ahly Benghazi Al Ahly Benghazi
23:00
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
? - ?
USK Anif USK Anif
00:00
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
? - ?
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
00:00
เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
? - ?
สลาเวน โคพริฟนิก้า	สลาเวน โคพริฟนิก้า
00:00
Sibenik Sibenik
? - ?
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
FRO
Black Bulls Black Bulls
? - ?
Incomati Xinavane Incomati Xinavane
FRO
Costa do Sol Costa do Sol
? - ?
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
FRO
Desportivo Maputo Desportivo Maputo
? - ?
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
FRO
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
? - ?
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
FRO
LD Maputo LD Maputo
? - ?
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
FRO
Textafrica Chimoio Textafrica Chimoio
? - ?
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
FRO
UD Songo UD Songo
? - ?
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
1 - 0
Dubnica Dubnica
FRO
Rosenborg U19 Rosenborg U19
? - ?
Bodo/Glimt U19 Bodo/Glimt U19
FRO
Molde U19 Molde U19
? - ?
Stromsgodset U19 Stromsgodset U19
20:00
Pahang Pahang
? - ?
MISC-MIFA MISC-MIFA
20:00
Terengganu Terengganu
? - ?
Sabah Sabah
20:00
โจฮอร์ ดารูล ทัคซิม (N) โจฮอร์ ดารูล ทัคซิม (N)
? - ?
Pahang Pahang
20:00
Kuala Lumpur Kuala Lumpur
? - ?
Terengganu Terengganu
20:00
Penang Penang
? - ?
MISC-MIFA MISC-MIFA
19:00
Latgols / Ludza Latgols / Ludza
? - ?
Albatroz Albatroz
21:00
Speks Speks
? - ?
Grobina Grobina
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
2 - 2
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
Unicov Unicov
1 - 0
Jihlava B Jihlava B
Zlin B (Cze) Zlin B (Cze)
1 - 0
Vrchovina Vrchovina
18:00
Ratnam Ratnam
? - ?
Navy Navy
21:00
Renown Renown
? - ?
UP Country Lions UP Country Lions
17:00
Brest 2 Brest 2
? - ?
Neman 2 Neman 2
17:00
FC Gomel 2 FC Gomel 2
? - ?
BATE 2 BATE 2
17:00
Vitebsk 2 Vitebsk 2
? - ?
Zhodino 2 Zhodino 2
FRO
Hilal El-Fasher Hilal El-Fasher
? - ?
Al-Khartoum Al-Khartoum
FRO
Merreikh El-Fasher Merreikh El-Fasher
? - ?
Ahli Shendi Ahli Shendi
FRO
Al-Merreikh Al-Merreikh
? - ?
Ahli Khartoum Ahli Khartoum
FRO
Al Hilal Kadougli Al Hilal Kadougli
? - ?
Tuti Tuti
21:00
Atyra Atyra
? - ?
Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros
21:00
Fernando de la Mora Fernando de la Mora
? - ?
Rubio Nu Rubio Nu
21:00
Independiente Independiente
? - ?
Guarani de Trinidad Guarani de Trinidad
21:00
Tacuary Tacuary
? - ?
3 de Febrero 3 de Febrero
01:45
2 de Mayo 2 de Mayo
? - ?
Sportivo Iteno Sportivo Iteno
01:30
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
? - ?
Talleres (R.E) Talleres (R.E)
01:30
Los Andes Los Andes
? - ?
Colegiales Colegiales
FRO
Mladost Kalsa Mladost Kalsa
? - ?
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
FRO
Raslavice Raslavice
? - ?
OSK Rudnany OSK Rudnany
FRO
Slavia TU Kosice Slavia TU Kosice
? - ?
Sobrance Sobrance
FRO
Stropkov Stropkov
? - ?
Snina Snina
FRO
Munich 1860 II Munich 1860 II
? - ?
Ingolstadt II Ingolstadt II
จบ
Canberra FC Canberra FC
2 - 1
Tuggeranong Utd Tuggeranong Utd
จบ
Gungahlin Gungahlin
1 - 3
Cooma Cooma
03:00
Bogota Bogota
? - ?
Barranquilla Barranquilla
00:00
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
? - ?
Szeged Szeged
22:30
Csakvari Csakvari
? - ?
DVTK DVTK
00:00
Gyor Gyor
? - ?
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
22:30
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
? - ?
Budafoki Budafoki
00:00
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
? - ?
Budaorsi SC Budaorsi SC
22:30
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
? - ?
Dorogi Dorogi
00:00
Siofok Siofok
? - ?
Soroksar Soroksar
00:00
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
? - ?
Szentlorinc Szentlorinc
00:00
Vasas Vasas
? - ?
Ajka Ajka
เลื่อน
ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์ ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์
? - ?
Olympic FC Olympic FC
เลื่อน
บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
? - ?
เรดแลนด์ เรดแลนด์
04:00
Jalapa U20 Jalapa U20
? - ?
Ocotal U20 Ocotal U20
23:30
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
? - ?
Veres Rivne Veres Rivne
21:00
Mariupol Mariupol
? - ?
Desna Desna
23:30
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
? - ?
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
03:00
Moca Moca
? - ?
Vega Real Vega Real
17:00
Express FC Express FC
? - ?
Atlabara Atlabara
20:00
Young Africans Young Africans
? - ?
Big Bullets Big Bullets
22:30
SV Worgl SV Worgl
? - ?
Fugen (Aut) Fugen (Aut)
03:00
จิคาราล เซอร์โคบา จิคาราล เซอร์โคบา
? - ?
เฮเรเดียโน่ เฮเรเดียโน่
จบ
Cartagines Cartagines
1 - 1
Guanacasteca Guanacasteca
22:00
Adamawa Adamawa
? - ?
Kwara Kwara
22:00
Akwa United Akwa United
? - ?
MFM FC MFM FC
22:00
Enyimba Enyimba
? - ?
Sunshine Stars Sunshine Stars
22:00
Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars
? - ?
FC Ifeanyi Ubah FC Ifeanyi Ubah
22:00
Kano Pillars Kano Pillars
? - ?
Wikki Tourist Wikki Tourist
22:00
Katsina United FC Katsina United FC
? - ?
Abia Warriors Abia Warriors
22:00
Nasarawa Nasarawa
? - ?
Enugu Rangers Enugu Rangers
22:00
Plateau United Plateau United
? - ?
Akwa Starlets Akwa Starlets
22:00
Rivers United FC Rivers United FC
? - ?
Lobi Stars Lobi Stars
22:00
Warri Warri
? - ?
Heartland Heartland
21:00
Amkar Amkar
? - ?
Tyumen Tyumen
Sibir Sibir
1 - 2
Ural 2 Ural 2
21:00
Miass Miass
? - ?
Ulyanovsk Ulyanovsk
21:00
Tuymazy (Rus) Tuymazy (Rus)
? - ?
Lada Togliatti Lada Togliatti
21:00
Zenit-Izhevsk Zenit-Izhevsk
? - ?
FC Zvezda Perm FC Zvezda Perm
00:00
Petrocub Petrocub
? - ?
เอฟซี สฟินทูล เอฟซี สฟินทูล
00:00
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
? - ?
Milsami Milsami
22:30
นาร์เปส คราฟท์ นาร์เปส คราฟท์
? - ?
โอวลุ โอวลุ
05:00
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
? - ?
Aguila Aguila
05:00
Alianza FC Alianza FC
? - ?
Municipal Limeno Municipal Limeno
05:00
FAS FAS
? - ?
Santa Tecla Santa Tecla
05:00
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
? - ?
Jocoro Jocoro
01:00
Barnechea Barnechea
? - ?
Club Deportes Santa Cruz Club Deportes Santa Cruz
03:00
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
? - ?
Lautaro Lautaro
02:00
Rangers Rangers
? - ?
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
จบ
San Felipe San Felipe
0 - 2
S. Morning S. Morning
02:00
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
? - ?
Arturo Fernandez Vial Arturo Fernandez Vial
06:30
Inter Miami CF II Inter Miami CF II
? - ?
North Carolina North Carolina
FRO
UNDEBA UNDEBA
? - ?
Subt Subt
19:30
Luze Luze
? - ?
Holice Holice
22:00
Horni Redice Horni Redice
? - ?
Chocen Chocen
22:00
Lanskroun Lanskroun
? - ?
Ceska Trebova Ceska Trebova
22:00
Moravany Moravany
? - ?
Moravska Trebova Moravska Trebova
22:00
Svitavy Svitavy
? - ?
SK Pardubicky SK Pardubicky
23:00
Rohovladova Bela Rohovladova Bela
? - ?
Prosec Prosec
22:00
ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า
? - ?
โบโตซานิ	โบโตซานิ
22:00
ยูทีเอ อารัด ยูทีเอ อารัด
? - ?
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
FC Brasov FC Brasov
0 - 1
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
21:00
Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
? - ?
Nyva Ternopil Nyva Ternopil
21:00
Metal Kharkiv Metal Kharkiv
? - ?
Uzhhorod Uzhhorod
เลื่อน
Obolon Brovar Kyjev Obolon Brovar Kyjev
? - ?
Naftovyk Dolyna II Naftovyk Dolyna II
เลื่อน
Toowong Toowong
? - ?
Bayside Bayside
03:00
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
? - ?
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
จบ
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
1 - 1
อลิอันซ่า เปโตรเลร่า อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
03:00
Envigado Envigado
? - ?
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
03:00
แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา
? - ?
แอตเลติโก้ ฮิวล่า	แอตเลติโก้ ฮิวล่า
03:00
อ็องเซ่ คัลดาส อ็องเซ่ คัลดาส
? - ?
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
03:00
ปาตริโอตาส เอฟซี ปาตริโอตาส เอฟซี
? - ?
ลา อีคิวดัด ลา อีคิวดัด
03:00
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่ อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
? - ?
แอตเลติโก้ นาซิอองนาล แอตเลติโก้ นาซิอองนาล
22:00
Ujpest Ujpest
? - ?
ปุชคัช อคาเดเมีย ปุชคัช อคาเดเมีย
22:00
Zalaegerszegi Zalaegerszegi
? - ?
วีดีโอตัน วีดีโอตัน
19:00
คุมลา คุมลา
? - ?
Gauthiod (Swe) Gauthiod (Swe)
20:00
Tidaholm IFK Tidaholm IFK
? - ?
ฟอร์เวิร์ด ฟอร์เวิร์ด
22:30
Andrashida Andrashida
? - ?
Gyirmot II Gyirmot II
22:30
Balatonfuredi Balatonfuredi
? - ?
Kelen Kelen
22:30
Budapest Budapest
? - ?
Gardony Varosi Gardony Varosi
22:30
Erdi Erdi
? - ?
Bicskei Bicskei
22:30
Kaposvar Kaposvar
? - ?
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
22:30
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
? - ?
Puskas Academy II Puskas Academy II
22:30
Nagykanizsa Nagykanizsa
? - ?
Zalaegerszegi II Zalaegerszegi II
22:30
Papai Perutz Papai Perutz
? - ?
SC Sopron SC Sopron
22:30
Tatabanya Tatabanya
? - ?
Gyor II Gyor II
22:30
Veszprem Veszprem
? - ?
Komaromi VSE Komaromi VSE
Pribram B Pribram B
4 - 1
Stechovice Stechovice
Admira Prague Admira Prague
1 - 1
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
พักครึ่ง
Karlovy Vary Karlovy Vary
0 - 0
Houston (Cze) Houston (Cze)
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
1 - 1
Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
0 - 1
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
Pardubice B Pardubice B
1 - 0
Brozany Brozany
22:00
Zapy Zapy
? - ?
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
00:00
Puebla W Puebla W
? - ?
Mazatlan FC W Mazatlan FC W
22:30
จาโร จาโร
? - ?
เคพีวี คอกโคล่า เคพีวี คอกโคล่า
22:30
มูซ่า มูซ่า
? - ?
อีไอเอฟ อีเคนาส อีไอเอฟ อีเคนาส
22:00
โรพีเอส โรวานิมี่ โรพีเอส โรวานิมี่
? - ?
กนิสตัน เฮลซิงกิ กนิสตัน เฮลซิงกิ
21:00
Baltika 2 Baltika 2
? - ?
Kairat Moscow Kairat Moscow
21:00
Dynamo Moscow 2 (Rus) Dynamo Moscow 2 (Rus)
? - ?
Znamya Truda Znamya Truda
21:00
Leningradets Leningradets
? - ?
Chita Chita
21:00
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
? - ?
ชินนิค ยาโรสลาฟ ชินนิค ยาโรสลาฟ
21:00
Luki-Energiya Luki-Energiya
? - ?
Dynamo Petersburg Dynamo Petersburg
21:00
Murom Murom
? - ?
Volna Nizhegorodskaya Volna Nizhegorodskaya
21:00
Olimp-Dolgoprudny 2 Olimp-Dolgoprudny 2
? - ?
เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N)	เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N)
21:00
Smolensk Smolensk
? - ?
Krasava Krasava
21:00
Vladimir Vladimir
? - ?
Yenisey 2 Yenisey 2
21:00
Zenit Petersburg 2 Zenit Petersburg 2
? - ?
Zvezda St. Peterburg Zvezda St. Peterburg
21:00
Trakai Trakai
? - ?
Dainava Alytus Dainava Alytus
เลื่อน
ชัลกิริส วิลนิอุส ชัลกิริส วิลนิอุส
? - ?
FK Panevezys FK Panevezys
21:00
คาโป คาโป
? - ?
ทีพีวี แทมเปเร่ (N) ทีพีวี แทมเปเร่ (N)
22:30
จีอาร์ไอเอฟเค แกรนคูลล่า จีอาร์ไอเอฟเค แกรนคูลล่า
? - ?
PIF Pargas (Fin) PIF Pargas (Fin)
Egg (Aut) Egg (Aut)
0 - 0
Rotenberg Rotenberg
22:30
SV Worgl SV Worgl
? - ?
Fugen (Aut) Fugen (Aut)
23:00
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
? - ?
USK Anif USK Anif
21:00
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
? - ?
RW Rankweil RW Rankweil
22:00
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
? - ?
Hohenems Hohenems
22:45
Lok. Sofia Lok. Sofia
? - ?
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
เลื่อน
Arda (Bul) Arda (Bul)
? - ?
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
03:00
คูริโค ยูนิโด คูริโค ยูนิโด
? - ?
วันเดอเรอร์ วันเดอเรอร์
03:00
เอฟเวอร์ตัน วิน่า เดล มาร์ เอฟเวอร์ตัน วิน่า เดล มาร์
? - ?
โกเบรซาล โกเบรซาล
03:00
ฮัวชิปาโต ฮัวชิปาโต
? - ?
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
03:00
เดปอร์เตส เมลิพิลล่า เดปอร์เตส เมลิพิลล่า
? - ?
โคโล โคโล	โคโล โคโล
03:00
ปาเลสติโน่ ปาเลสติโน่
? - ?
ยูเนี่ยน เอสปาโนลา ยูเนี่ยน เอสปาโนลา
03:00
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี
? - ?
ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า
19:00
Meppen W Meppen W
? - ?
Werder Bremen W Werder Bremen W
Gintra W Gintra W
1 - 2
Medyk Konin W Medyk Konin W
Pardubice B Pardubice B
1 - 0
Brozany Brozany
22:00
Zapy Zapy
? - ?
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
1 - 1
Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
0 - 1
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
20:00
Start Tlumacov Start Tlumacov
? - ?
Sokol Lhota Sokol Lhota
23:00
Holysov Holysov
? - ?
Sokol Radnice Sokol Radnice
17:00
Slask Wroclaw 2 (Pol) Slask Wroclaw 2 (Pol)
? - ?
Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
20:00
ริก้า เอฟซี ริก้า เอฟซี
? - ?
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
17:30
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
? - ?
RFS RFS
18:00
FK Liepaja FK Liepaja
? - ?
Noah Noah
00:00
RFS RFS
? - ?
Metta/LU Metta/LU
20:00
Noah Noah
0 - 3
FK Liepaja FK Liepaja
18:00
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
? - ?
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
19:00
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
? - ?
Viktoria Berlin Viktoria Berlin
18:00
Kokand 1912 Kokand 1912
? - ?
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
18:00
Met. Bekobod Met. Bekobod
? - ?
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon
19:30
Mzuni Mzuni
? - ?
Ntopwa Ntopwa
19:30
Blue Eagles Blue Eagles
? - ?
Azam Tigers Azam Tigers
เลื่อน
Chitipa United Chitipa United
? - ?
TN Stars TN Stars
19:30
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks
? - ?
Civo Utd Civo Utd
จบ
ไฮย์เดลเบิร์ก ยูไนเต็ด ไฮย์เดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
0 - 1
แดนเดนอง ธันเดอร์	แดนเดนอง ธันเดอร์
02:00
Tomayapo Tomayapo
? - ?
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
04:15
Guabira Guabira
? - ?
Always Ready Always Ready
จบ
Municipal Municipal
1 - 0
Guastatoya Guastatoya
01:00
Nueva Concepcion Nueva Concepcion
? - ?
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
00:00
Solola Solola
? - ?
Comunicaciones Comunicaciones
จบ
Edgeworth E. Edgeworth E.
6 - 1
Valentine Valentine
จบ
Lake Macquarie Lake Macquarie
1 - 2
Weston Bears Weston Bears
จบ
Hamilton Olympic Hamilton Olympic
1 - 3
Charlestown City Blues Charlestown City Blues
จบ
Lambton J. Lambton J.
2 - 1
Broadmeadow Broadmeadow
22:30
Balassagyarmat Balassagyarmat
? - ?
Vac Vac
22:30
Cegledi Cegledi
? - ?
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
22:30
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
? - ?
Szekszardi Szekszardi
22:30
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
? - ?
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
22:30
Dabas Dabas
? - ?
Rakosmenti KSK Rakosmenti KSK
22:30
Ferencvaros II Ferencvaros II
? - ?
Ivancsa Ivancsa
22:30
Gerjeni Gerjeni
? - ?
Paks II Paks II
22:30
Honved II Honved II
? - ?
MTK Budapest II (Hun) MTK Budapest II (Hun)
22:30
Makoi Makoi
? - ?
Monori Monori
22:30
Mohacsi Mohacsi
? - ?
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
23:00
ออร์ชา ออร์ชา
? - ?
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
21:00
เอฟซี โวลน่า พินส์ค เอฟซี โวลน่า พินส์ค
? - ?
ดนิโปร โมกิเลฟ ดนิโปร โมกิเลฟ
FRO
Drava Drava
? - ?
Beltinci Beltinci
FRO
Nafta Nafta
? - ?
Krsko Krsko
22:00
Lutin Lutin
? - ?
Dolany Dolany
22:00
Usti Usti
? - ?
SK Lipova SK Lipova
22:00
Velke Losiny Velke Losiny
? - ?
Kralice na Hane Kralice na Hane
22:30
ไอเอฟเค มารีฮาล์ม ไอเอฟเค มารีฮาล์ม
? - ?
คูพีเอส คูพีเอส
21:00
Arsenal Tula 2 (Rus) Arsenal Tula 2 (Rus)
? - ?
Dynamo Vladivostok Dynamo Vladivostok
21:00
D. Bryansk D. Bryansk
? - ?
F. Voronezh 2 F. Voronezh 2
21:00
Kolomna Kolomna
? - ?
Khimki 2 Khimki 2
21:00
Kursk Kursk
? - ?
Penza Penza
21:00
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
? - ?
FK Strogino Moscow FK Strogino Moscow
21:00
Peresvet Podolsk Peresvet Podolsk
? - ?
Vidnoe Vidnoe
21:00
Rodina Moscow Rodina Moscow
? - ?
Saturn Ramenskoye Saturn Ramenskoye
21:00
Salyut-Belgorod Salyut-Belgorod
? - ?
Kaluga Kaluga
จบ
SKA Khabarovsk 2 SKA Khabarovsk 2
0 - 3
FK Saransk FK Saransk
19:00
FK Akzhayik FK Akzhayik
? - ?
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
19:00
Maqtaaral Maqtaaral
? - ?
Tobol Tobol
19:00
ออร์ดาบาซี่ย์ ออร์ดาบาซี่ย์
? - ?
Kyzylzhar Kyzylzhar
19:00
Sdyushor Sdyushor
? - ?
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
19:00
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
? - ?
Kaspij Aktau Kaspij Aktau
21:00
KuFu-98 KuFu-98
? - ?
NJS NJS
22:30
Kiffen Kiffen
? - ?
KaPa KaPa
20:00
อลาชเคิร์ท อลาชเคิร์ท
? - ?
เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย
22:00
บานานต์ส บานานต์ส
? - ?
Noravank Noravank
เลื่อน
เอฟเค โบรัค บันยา ลูก้า เอฟเค โบรัค บันยา ลูก้า
? - ?
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
02:00
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
? - ?
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
18:00
Svay Rieng Svay Rieng
? - ?
Boeung Ket Boeung Ket
Electricite Du Cambodge Electricite Du Cambodge
0 - 1
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey
18:00
Phnom Penh Crown Phnom Penh Crown
? - ?
NagaWorld NagaWorld
18:00
Visakha Visakha
? - ?
Prey Veng Prey Veng
15:30
Cambodia Tiger Cambodia Tiger
? - ?
Police Commissary Police Commissary
15:30
National Defense National Defense
? - ?
Soltilo Angkor Soltilo Angkor
18:00
Svay Rieng Svay Rieng
? - ?
Asia Euro United Asia Euro United
03:00
Aragua Aragua
? - ?
Gran V. Gran V.
06:00
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
? - ?
เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา
Admira Prague Admira Prague
1 - 1
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
Pribram B Pribram B
4 - 1
Stechovice Stechovice
พักครึ่ง
Karlovy Vary Karlovy Vary
0 - 0
Houston (Cze) Houston (Cze)
Sparta Prague B (Cze) Sparta Prague B (Cze)
2 - 0
Prostejov Prostejov
22:00
Varnsdorf Varnsdorf
? - ?
Zizkov Zizkov
22:00
Vlasim Vlasim
? - ?
Chrudim Chrudim
01:00
เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่
? - ?
เอสเอฟซี โอปาวา เอสเอฟซี โอปาวา
19:00
Levanger Levanger
? - ?
Flekkeroy Flekkeroy
19:00
Admira Prague B Admira Prague B
? - ?
Treboradice Treboradice
22:00
Ujezd nad Lesy Ujezd nad Lesy
? - ?
Vysehrad B Vysehrad B
20:00
KS Polkowice KS Polkowice
? - ?
พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า
23:00
ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน
? - ?
เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์	เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์
17:40
Widzew Lodz Widzew Lodz
? - ?
Sandecja Nowy S. Sandecja Nowy S.
Tanjong Pagar Tanjong Pagar
0 - 0
Geylang Geylang
16:30
บาเลสเตียร์ คัลซา บาเลสเตียร์ คัลซา
? - ?
แทมปิเนส โรเวอร์ แทมปิเนส โรเวอร์
จบ
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
2 - 1
Nacional Asuncion Nacional Asuncion
04:00
Guarani Guarani
? - ?
12 de Octubre 12 de Octubre
06:15
โอลิมเปีย อาซุนซิออน โอลิมเปีย อาซุนซิออน
? - ?
Guairena FC Guairena FC
22:00
Dvur Kralove Dvur Kralove
? - ?
Horky nad Jizerou Horky nad Jizerou
22:00
Benatky Benatky
? - ?
Trutnov Trutnov
22:00
Hlinsko Hlinsko
? - ?
Caslav Caslav
22:00
Poricany Poricany
? - ?
Vysoke Myto Vysoke Myto
03:30
Seattle 2 Seattle 2
? - ?
New Mexico New Mexico
04:00
Swope Park Swope Park
? - ?
Memphis Memphis
06:30
Miami FC Miami FC
? - ?
Charleston Charleston
07:00
Los Angeles 2 Los Angeles 2
? - ?
San Diego Loyal San Diego Loyal
02:00
Portland Thorns W Portland Thorns W
? - ?
Kansas City NWSL W Kansas City NWSL W
05:00
Chicago W Chicago W
? - ?
Washington Spirit W Washington Spirit W
06:00
Houston Dash W Houston Dash W
? - ?
Sky Blue W Sky Blue W
18:00
Altglienicke Altglienicke
? - ?
Auerbach Auerbach
18:00
Eilenburg (Ger) Eilenburg (Ger)
? - ?
BFC Dynamo BFC Dynamo
18:00
Halberstadt Halberstadt
? - ?
Luckenwalde Luckenwalde
19:05
Meuselwitz Meuselwitz
? - ?
Chemie Leipzig Chemie Leipzig
18:00
วีนไบรส์ วีนไบรส์
? - ?
Onsala Onsala
19:00
วอร์ไบรส์(หญิง) วอร์ไบรส์(หญิง)
? - ?
อัสซีริสก้า บีเค อัสซีริสก้า บีเค
22:30
Bekescsaba 1912 2 (Hun) Bekescsaba 1912 2 (Hun)
? - ?
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
22:30
BKV Elore BKV Elore
? - ?
SBTC Szerdan SBTC Szerdan
22:30
Debreceni EAC Debreceni EAC
? - ?
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
22:30
Egri Egri
? - ?
Tallya Tallya
22:30
Hajduszoboszloi SE Hajduszoboszloi SE
? - ?
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
22:30
Jaszberenyi Jaszberenyi
? - ?
Torokszentmiklos Torokszentmiklos
22:30
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
? - ?
Tiszafuredi Tiszafuredi
22:30
Kisvarda II Kisvarda II
? - ?
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
22:30
Putnok Putnok
? - ?
Hidasnemeti VSC Hidasnemeti VSC
22:30
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
? - ?
Ujpest II Ujpest II
23:00
Senica Senica
? - ?
Trnava Trnava
23:00
Z. Moravce Z. Moravce
? - ?
Zilina Zilina
23:00
Dun. Streda Dun. Streda
? - ?
L. Mikulas L. Mikulas
03:00
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
? - ?
Union Sunchales Union Sunchales
03:00
Cipolletti Cipolletti
? - ?
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
03:00
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
? - ?
Sol de Mayo Sol de Mayo
03:00
Ciudad Bolivar Ciudad Bolivar
? - ?
Sansinena Sansinena
03:00
Desamparados Desamparados
? - ?
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
03:00
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
? - ?
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
03:00
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
? - ?
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
03:00
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
? - ?
โอลิมโป้ โอลิมโป้
03:00
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
? - ?
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
03:00
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
? - ?
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
03:00
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
? - ?
Central Norte Central Norte
03:00
Villa Mitre Villa Mitre
? - ?
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
เลื่อน
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
? - ?
Sansinena Sansinena
เลื่อน
Central Norte Central Norte
? - ?
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
เลื่อน
Chaco For Ever Chaco For Ever
? - ?
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
เลื่อน
Ciudad Bolivar Ciudad Bolivar
? - ?
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
เลื่อน
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
? - ?
Cipolletti Cipolletti
เลื่อน
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
? - ?
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
เลื่อน
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
? - ?
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
เลื่อน
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
? - ?
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
เลื่อน
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
? - ?
Douglas Haig Douglas Haig
เลื่อน
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
? - ?
Desamparados Desamparados
เลื่อน
โอลิมโป้ โอลิมโป้
? - ?
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
เลื่อน
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
? - ?
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
เลื่อน
Sol de Mayo Sol de Mayo
? - ?
Villa Mitre Villa Mitre
เลื่อน
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
? - ?
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
เลื่อน
Union Sunchales Union Sunchales
? - ?
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
FRO
SK Velke Zaluzie SK Velke Zaluzie
? - ?
Blava Jaslovske Bohunice Blava Jaslovske Bohunice
FRO
OSK Trencianske Stankovce OSK Trencianske Stankovce
? - ?
Crystal Crystal
FRO
Gbely Gbely
? - ?
Myjava Myjava
FRO
Kvasov Kvasov
? - ?
Belusa Belusa
FRO
Lipova Lipova
? - ?
Trstice Trstice
FRO
TJ Partizan Precin TJ Partizan Precin
? - ?
MSK Povazska Bystrica MSK Povazska Bystrica
FRO
OFK Solcany OFK Solcany
? - ?
Tovarniky Tovarniky
22:00
Domzale Domzale
? - ?
เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า
01:15
โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า
? - ?
เอ็นเค มาริบอร์ เอ็นเค มาริบอร์
22:00
Slavia Hradec Slavia Hradec
? - ?
Kostelec n. O. Kostelec n. O.
22:30
Horice Horice
? - ?
Chlumec nad Cidlinou B Chlumec nad Cidlinou B
22:30
Novy Bydzov Novy Bydzov
? - ?
Vysoka n. Labem Vysoka n. Labem
22:30
Police nad Metuji Police nad Metuji
? - ?
Cernilov Cernilov
22:30
Rychnov n. Kneznou Rychnov n. Kneznou
? - ?
Cerveny Kostelec Cerveny Kostelec
23:00
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
? - ?
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
23:30
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
? - ?
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
19:00
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
? - ?
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
23:00
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์ ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
? - ?
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
21:00
Alania 2 Alania 2
? - ?
FK Makhachkala FK Makhachkala
21:00
FK Chayka FK Chayka
? - ?
SKA Rostov SKA Rostov
21:00
Kholding Kholding
? - ?
Forte Taganrog Forte Taganrog
21:00
Legion Dynamo Legion Dynamo
? - ?
Yessentuki (Rus) Yessentuki (Rus)
21:00
Mashuk Mashuk
? - ?
Chernomorets Novorossijsk Chernomorets Novorossijsk
21:00
Maykop Maykop
? - ?
R. Volgograd 2 R. Volgograd 2
21:00
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
? - ?
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
01:00
Dunbeholden Dunbeholden
? - ?
Vere United Vere United
03:30
Tivoli Tivoli
? - ?
Cavalier Cavalier
21:00
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค
? - ?
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
21:00
HB Torshavn HB Torshavn
? - ?
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
07:00
Jalapa Jalapa
? - ?
Ocotal Ocotal
01:00
Atletico GO U20 Atletico GO U20
? - ?
America MG U20 America MG U20
02:00
Cruzeiro U20 Cruzeiro U20
? - ?
Botafogo U20 Botafogo U20
01:00
Flamengo RJ U20 Flamengo RJ U20
? - ?
Corinthians U20 (Bra) Corinthians U20 (Bra)
01:00
Gremio U20 Gremio U20
? - ?
Ceara U20 Ceara U20
01:00
Palmeiras U20 Palmeiras U20
? - ?
Fortaleza U20 Fortaleza U20
01:00
Santos U20 Santos U20
? - ?
Bahia U20 Bahia U20
02:00
Sao Paulo U20 Sao Paulo U20
? - ?
Internacional U20 Internacional U20
01:00
Sport Recife U20 Sport Recife U20
? - ?
Chapecoense-SC U20 Chapecoense-SC U20
20:00
Vasco U20 Vasco U20
? - ?
Fluminense U20 Fluminense U20
04:00
Acreano Acreano
? - ?
Castanhal Castanhal
02:00
Aguia Negra Aguia Negra
? - ?
Caldense Caldense
02:00
ASA ASA
? - ?
Retro Retro
02:00
Cianorte Cianorte
? - ?
ซานโต อันเดร เอสพี ซานโต อันเดร เอสพี
02:00
Itabaiana Itabaiana
? - ?
Bahia De Feira Bahia De Feira
02:00
Nova Mutum Nova Mutum
? - ?
Goianesia (Bra) Goianesia (Bra)
02:00
Paragominas Paragominas
? - ?
Palmas Palmas
02:00
Patrocinense Patrocinense
? - ?
Ferroviaria Ferroviaria
01:00
Rio Branco PR Rio Branco PR
? - ?
Aimore Aimore
01:00
Rio Branco-VN Rio Branco-VN
? - ?
Uberlandia Uberlandia
02:00
Salgueiro Salgueiro
? - ?
เอบีซี อาร์เอ็น	เอบีซี อาร์เอ็น
01:00
SER Caxias SER Caxias
? - ?
Joinville Joinville
04:00
Ypiranga AP Ypiranga AP
? - ?
Penarol Penarol
FRO
Capricorne Capricorne
? - ?
St. Louis St. Louis
FRO
Excelsior Excelsior
? - ?
Parfin Parfin
FRO
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
? - ?
Bretagne Bretagne
FRO
Makes Makes
? - ?
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
FRO
Piton Piton
? - ?
Saint-Denis Saint-Denis
FRO
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
? - ?
Tamponnaise Tamponnaise
FRO
SDEFA SDEFA
? - ?
AS Marsouins AS Marsouins
FRO
Trois Bassins Trois Bassins
? - ?
Saint-Pierroise Saint-Pierroise