สมัครสมาชิก

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ลิงค์ดูบอล ดูบอล

duballhd.com เว็บไซต์สำหรับ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด มีบอลสดให้ดูทุกลีกดังไม่ว่าจะเป็น ลิ้งดูบอลสดพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ลิ้งดูบอลสดลาลีกาสเปน ลิ้งดูบอลสดบุนเดสลีกาเยอรมัน ลิ้งดูบอลสดลีกเอิงฝรั่งเศส ลิ้งดูบอลสดกัลโช่ เซเรียอา อิตาลี ลิ้งดูบอลสดไทยพรีเมียร์ลีก ลิ้งดูบอลอัพเดทตอลด 24ชม. ดูบอลออนไลน์ผ่านช่อง sport ชั้นนำเช่น ดูบอล bein sports bein sport 1 bein sport 2 ดูบอล beinsport ดูบอลช่อง PPTV นอกจากดูบอลออนไลน์แล้วยังมีการถ่ายทอดสดกีฬาต่างๆอีกมากมาย

ตารางถ่ายทอดสด

15 พฤศจิกายน 2562
อัล อิตติฮัด คาลบา
: 21:15
อัล อาห์ลี
ยูเออี ลีกคัพ
15 พฤศจิกายน 2562
รัสเซีย U21
: 22:00
ลัตเวีย U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
15 พฤศจิกายน 2562
มาร์ก เซลบี้
: 22:00
จอห์น ฮิกกิ้นส์
สนุกเกอร์
15 พฤศจิกายน 2562
อัล เรย์ยาน
: 22:10
อัล-อาห์ลี
กาตาร์ สตาร์ส คัพ
15 พฤศจิกายน 2562
อัล ซาดด์
: 22:10
อัล ชาฮานียา
กาตาร์ สตาร์ส คัพ
15 พฤศจิกายน 2562
บัลแกเรีย U21
: 23:00
โปแลนด์ U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
15 พฤศจิกายน 2562
ซิมบับเว
: 23:00
บอตสวาน่า
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
15 พฤศจิกายน 2562
แทนซาเนีย
: 23:00
อิเควทอเรียลกินี
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
15 พฤศจิกายน 2562
ยูเครน U21
: 23:30
เดนมาร์ก U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
15 พฤศจิกายน 2562
อัล นาเซอร์ ดูไบ
: 23:30
อัล จาซีร่า
ยูเออี ลีกคัพ
16 พฤศจิกายน 2562
นอร์เวย์
: 00:00
หมู่เกาะแฟโร
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
ฟินแลนด์
: 00:00
ลิกเตนสไตน์
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
อาร์เมเนีย
: 00:00
กรีซ
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
บราซิล
: 00:00
อาร์เจนติน่า
กระชับมิตรทีมชาติ
16 พฤศจิกายน 2562
ออสเตรีย U21
: 00:00
โคโซโว U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
16 พฤศจิกายน 2562
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
: 00:30
เฟรเดอริเซีย
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
16 พฤศจิกายน 2562
เนเธอร์แลนด์ U20
: 00:30
ทีมชาติเช็กเกีย U20
กระชับมิตร ยู20
16 พฤศจิกายน 2562
ไนจีเรีย U23
: 01:00
แอฟริกาใต้ U23
แอฟริกาคัพออฟเนชันส์อายุไม่เกิน 23 ปี
16 พฤศจิกายน 2562
โกตดิวัวร์ U23
: 01:00
แซมเบีย U23
แอฟริกาคัพออฟเนชันส์อายุไม่เกิน 23 ปี
16 พฤศจิกายน 2562
แอลเบเนีย U21
: 01:00
อังกฤษ U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
16 พฤศจิกายน 2562
เซอร์เบีย U21
: 01:00
เอสโตเนีย U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
16 พฤศจิกายน 2562
ฮังการี่
: 01:00
อุรุกวัย
กระชับมิตรทีมชาติ
16 พฤศจิกายน 2562
สกอตแลนด์ U21
: 02:00
กรีซ U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
16 พฤศจิกายน 2562
เอฟซี ออสส์
: 02:00
โวเลนดัม
ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2
16 พฤศจิกายน 2562
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
: 02:00
มาสทริสช์
ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2
16 พฤศจิกายน 2562
ดอร์เดรชท์
: 02:00
โรด้า เจซี
ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2
16 พฤศจิกายน 2562
โมร็อกโก
: 02:00
มอริเตเนีย
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
16 พฤศจิกายน 2562
ตูนิเซีย
: 02:00
ลิเบีย
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
16 พฤศจิกายน 2562
ปาเลสติโน่
: 02:00
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
: 02:00
นิการากัว
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
คาร์ริค แรนเจอร์
: 02:45
ครูซาเดอร์
ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
เรธโรเวอร์
: 02:45
เอลจิน ซิตี้
สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ
16 พฤศจิกายน 2562
บอสเนีย
: 02:45
อิตาลี่
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
สเปน
: 02:45
มอลต้า
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
สวิตเซอร์แลนด์
: 02:45
จอร์เจีย
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
โรมาเนีย
: 02:45
สวีเดน
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
เดนมาร์ก
: 02:45
ยิบรอลตาร์
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
16 พฤศจิกายน 2562
บาลา ทาวน์
: 03:00
แอร์บัส
เวลส์ พรีเมียร์ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
ฝรั่งเศส U21
: 03:00
จอร์เจีย U21
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี
16 พฤศจิกายน 2562
อเมริกา เอ็มจี
: 03:00
วิตอเรีย BA
บราซิล ซีรีบี
16 พฤศจิกายน 2562
ทรูจิลลานอส
: 03:00
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
อินติกัส เดปอร์เตส
: 03:30
Molinos El Pirata
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
เทพไชยา อุ่นหนู
: 04:00
เคร็ก สเตดแมน
รีเพลย์สนุกเกอร์
16 พฤศจิกายน 2562
เอฟวัน
: 04:00
ซันนี่ อาร์แบค
รีเพลย์สนุกเกอร์
16 พฤศจิกายน 2562
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
: 04:30
โคเบรซอล
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
ไทย
: 05:00
อินโดนีเซีย
รีเพลย์วอลเลย์บอล
16 พฤศจิกายน 2562
ไทย
: 05:00
เกาหลี
รีเพลย์วอลเลย์บอล
16 พฤศจิกายน 2562
บรากันติโน้
: 05:15
คริคูม่า
บราซิล ซีรี่บี
16 พฤศจิกายน 2562
เบลกราโน่
: 06:00
Alvarado
อาร์เจนติน่า พรีเมร่า นาซิอองนาล
16 พฤศจิกายน 2562
สหรัฐอเมริกา
: 07:00
แคนาดา
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
แอนติกาและบาร์บูดา
: 07:00
จาไมกา
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
ดีทรอยต์ พิสตันส์
: 07:00
ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
: 07:00
ออร์แลนโด แมจิก
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
: 07:30
ปาราน่า พีอาร์
บราซิล ซีรี่บี
16 พฤศจิกายน 2562
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
: 07:30
นูเอบา ชิคาโก้
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
กิมนาเซีย เอสกริมา เด คูคุย
: 07:30
นิโคลัส อัลมาโกร
อาร์เจนติน่า พรีเมร่า นาซิอองนาล
16 พฤศจิกายน 2562
ซูรินาเม
: 07:30
โดมินิกา
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
อลิอันซ่า ลิมา
: 08:00
สปอร์ต ฮวนคาโย่
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
16 พฤศจิกายน 2562
กายอานา
: 08:00
อารูบา
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
เปรู
: 08:00
โคลัมเบีย
กระชับมิตรทีมชาติ
16 พฤศจิกายน 2562
อินเดียนา เพเซอร์ส
: 08:00
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
ยูทาห์ แจ๊ส
: 08:00
เมมฟิส กริซลีส์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
: 08:00
มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
: 08:00
โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
ปานามา
: 09:00
เม็กซิโก
คอนคาเคฟ เนชั่น ลีก
16 พฤศจิกายน 2562
Hong Kong Open
: 09:00
Hong Kong Open
แบดทินตัน
16 พฤศจิกายน 2562
กัวดาลาจารา (ญ)
: 09:45
คลับอเมริกา (ญ)
กระชับมิตรทีมชาติหญิง
16 พฤศจิกายน 2562
จัดด์ ทรัมป์
: 10:00
ไมเคิล โฮลต์
รีเพลย์สนุกเกอร์
16 พฤศจิกายน 2562
แจ็ก ลิซาวสกี
: 10:00
Xiao Guodong
รีเพลย์สนุกเกอร์
16 พฤศจิกายน 2562
Indonesia Open
: 10:00
Indonesia Open
เทนเบิลเทนนิส
16 พฤศจิกายน 2562
บอสตัน เซลติกส์
: 10:30
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
ซาคราเมนโต คิงส์
: 10:30
ลอสแอนเจลิสเลเกอส์
บาสเกตบอล NBA
16 พฤศจิกายน 2562
รีโนฟา ยามากูชิ
: 11:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
ฟูกูโอกะ
: 11:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เจแปน. เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
โอมิยะ อาร์ดิจา
: 12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เจเปน เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
มาชิดา เซลเวีย
: 12:00
คาชิวะ เรย์โซล
เจเปน เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
กิฟุ
: 12:00
โคฟุ
เจเปน เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
เกียวโต
: 12:00
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
เจเปน เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
ฟาเจียโน โอคายามา
: 12:00
โยโกฮามา
เจเปน เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
เอฮิเมะ
: 12:00
เอฟซี เรียวเคียว
เจเปน เจลีก ดิวิชัน 2
16 พฤศจิกายน 2562
วี-วาเรน นางาซากิ
: 12:00
โทชิกิ
เจเปน เจลีก ดิวิชัน 2